Hành trình 27 năm của RIM - Chia sẻ tâm sự và bộ sưu tập BB của tôi

Rinny
4/4/2011 9:57Phản hồi: 276
276 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đam mê bất tận
Blackberry No.1 lên nào
obix
TÍCH CỰC
12 năm
Tiếc là bác ở Huế. Ở HCM thì em xin được giao lưu làm quen ^^
em người Huế nhưng sống tại HN bác ạ hjhj

nick này ban đầu mượn tạm xong thì e chấn lột luôn cái nick này để dùng hjhj
Bộ sưu tâp thật khủng. Mình cũng là người mới làm quen với blackberry nên cũng đang mày mò trên tinhte
hum nào có điều kiện nhất định phải gặp giao lưu với bạn mới được..
kanth
ĐẠI BÀNG
12 năm
bài viết của anh hay quá
beckxd
TÍCH CỰC
12 năm
xúc động quá

Đến bây giờ mới được đọc bài này thông qua link "Tháng CHia Sẻ" trên trang chủ Tinhte ...

Hóa ra chủ topic bằng tuổi mình (....!) 2005 học lớp 11 , 2007 vào Đại Học ...(cũng như mình ) Cùng thời , cùng bối cảnh với những quan niệm về công nghệ ...Vậy mà 5 năm qua bạn đa tích lũy được bao nhiêu kiến thức ,làm được bao nhiêu việc ,có được biết bao trải nghiệm ...*Thật sự sao mà thấy ngưỡng mộ thế ,khâm phục thế ...Nhìn lại bản thân thấy mình sao mà kém cỏi ,5 năm trời vẫn cứ đang mài quần trên giảng đường ...Đọc đoạn tiết kiệm tiền đi mua điện thoại thấy sao mà giống mình thế (^ Lại còn NOKIA No 1 nữa chứ ,7610 "Chiếc Lá" huyền thoại ( đắt lòi tói ) ...y chang lun ........Tuy rằng đam mê cìnhmình rẽ theo một hướng khác đó là HTC ( Bắt đầu bằng con HD Mini > DHD > bây giờ là EVO 3D ) nhưng những gì bạn viết quả thật rất hay , rất ấn tượng , đem lại cho người đọc nhiều trải nghiệm ,nhất là những người cùng thời ...đồng cảm

Cám ơn bạn rất nhiều

*Mình cũng biết đến Tinhte kể từ khi được ông chú cho con 8100 hồi 2009
một topic quá ý nghĩa cho fan bb.thank bác chủ pic
Bác chủ thớt đúng là tuổi trẻ tài cao nha....!
Up ủng hộ bác chủ thớt 😆 Nghe bác kể thấy bác đam mê BB quá ^.^ Like mạnh bài này của bác
vuhinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
bài viết chi tiết và hay, bác cho e hỏi con 87g bác để bao nhiu thế
locong
ĐẠI BÀNG
12 năm
óa... sao bác chủ lại bị banned nhỉ 😁
Bài viết hay quá mà hôm nay mới đọc được. Hy vọng em sớm quay trở lại,với tình yêu BB!
vẫn rất mê mẩn BB từ khi bắt đầu học đại học đến hiện tại đã đi làm😁
Rứa bác chủ là người Huế đó à. Lâu lâu, tinh tế mới xuất hiện một người như bác 😃. Hi vọng kiếm được ai đó ở Huế trao đổi kinh nghiệm mà hiếm quá. Vậy bác ở chổ mô. Khi nào rảnh uống nước nói chuyện tâm sự tý.
đào mồ 😁
Bài viết hay và chi tiết.Bộ sưu tập là niềm mơ ước của nhiều anh em bber 😃
Bài viết hay và chi tiết.Bộ sưu tập là niềm mơ ước của nhiều anh em bber 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019