Hành trình của Touliver: Từ một nghệ sĩ Piano đến nhà sản xuất nhạc hàng đầu Việt Nam
/9 người
AudioMate
5 ngày trướcBình luận: 193Lượt xem: 18.255
Chắc là gốc Việt
@hoangduong-lgc Boy Hanoi nhạc viện chuẩn bác ơi
@hoangduong-lgc Gốc hà nội chứ k phải gốc Việt nhé
Mấy đứa NGHI là nghệ sĩ nó sống mặc cảm nhỉ, phải cố thêm cái đuôi Ăng-Lê vào cho đỡ mặc cảm: Quàng Tuốc Lơ Vít, Trinh En Dzồ, ko thì phải đảo phách chêm tông, ví như là: Chôn Lùi ý nhầm Chui Bầu ấy lẹo lưỡi Châu Bùi...
Mạnh dạn đoán mấy đứa này đều sinh ra ở Nhổn - một địa danh nổi tiếng cho giới nghệ thuật, người ta thường gọi 1 cách trịnh trọng là...Nhổn Làm
@binzhaha tinh trùn lên não nhiều quá hay sao mà ngáo đá kin hồn vậy thím ?
@thanh_nhan Bạn có thích tên Phước Khang không? Cũng ý nghĩa tương tự mà lại né được.
Anyway mình thích thì mình đặt thôi, còn ai nghĩ bậy là do họ ^^
@Đoàn Văn Địch Tinh trùng lên não nên mới có thằng đặt tên cho con là địch đó😁
@binzhaha Há há có thằng còn bị yếu tinh trùng nên đẻ ra đặt tên haha nữa kia
Bùng nổ của youtube, mạng xã hội, các kênh stream nhạc là lối thoát cho nhạc Việt
Ngày xửa ngày xưa ca sĩ chỉ cần xào 1 bài nhạc nước ngoài về là nổi tiếng, in bán đĩa thì chả ma nào mua,
Anh vẫn fly on da beat, yeah that's Touliver
Tấm bìa mới thoáng nhìn tưởng Andree tay phải chứ!
Beat cho nhạc của binz, quá hay
Rất nỗ lực, dám làm những thứ mọi người không dám, thêm may mắn và anh đã thành công
Hoàng touliver, TripleD, SlimV bít được mấy ông này 😁
*tinh * tế
Tài thì trong nghề sẽ biết/rõ, mình thì kg biết nhiều về âm nhạc nên kg dám nói, nhưng thấy phong cách hơi dị (dị ở đây là khác thường, chứ kg khen cũng kg chê)
Nổi lên lấy dc Tóc tiên luôn quá đã
Tóc Tiên lại đi lấy ông tóc bạc
Kết hợp với ca sĩ hot nhất VN là Sơn Tùng thì chắc ra nhieu bài sôi động hay :3
Nghe mấy bản cũng thấy hay ghê ý
Mới nhìn tưởng gay, haizzz
@NamAnn cũng may là tưởng 😁
Các bản phối của em này phiêu và cá tính. 1 nghệ sĩ trẻ tài năng
giờ mình mới biết người này
ace giới thiệu vài bài hát để mình thưởng thức xem sao 😁
Memories will never faced ...
Touliver với slimV
Cho ông nào hóng comment kiểu "nghe không nổi". Nhạc VN tôi chẳng nghe được bài nào ngoài mấy bài nhạc vàng đan nguyên, trường vũ,...Giờ toàn nhạc thị trường được dăm ba bữa tắt ngóm
@theon2709 nhạc bây giờ đầu tư khá nhiều, cũng bớt chuyện 1 ca sĩ bị đặt hàng trăm bài như trước, lại có nhiều món để nghe mà bác. như tui cũng kén lắm, và chúa ghét rap cho dù rap đen trắng hay vàng mà dần cũng thích Đen Vâu, hay mấy bài mới mới nghe lạ lạ vui tai như Anh thanh niên đồ. bác rảnh mà ở Sài Gòn thì tới OpenShare cafe nghe live cho vui. mấy bạn trẻ giờ chơi hay lắm.
@gamewalker à , bài "anh thanh niên" mình cũng có nghe vì nó vui...rap thì không phải gu của mình rồi, nghe như đọc văn chứ không phải là hát 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019