Harman Kardon giới thiệu hệ thống loa không dây Radiance 2400 với thiết kế tối giản

AudioPsycho
5/9/2021 8:24Phản hồi: 54
Harman Kardon giới thiệu hệ thống loa không dây Radiance 2400 với thiết kế tối giản
Harman Kardon vừa ra mắt hệ thống loa không dây Radiance 2400 dành cho nhu cầu giải trí gia đình. Đây là hệ thống âm thanh cao cấp với thiết kế tối giản gồm 2 loa chân đứng (floorstanding), 1 subwoofer cỡ nhỏ cùng 1 hub kỹ thuật số đa dụng. Radiance 2400 cũng là hệ thống âm thanh đầu tiên của hãng sử dụng công nghệ độc quyền Constant Beamwidth Technology hứa hẹn cung cấp chất lượng âm thanh tối ưu đến bất cứ vị trí nào trong phòng nghe.

Mỗi loa floorstander của Radiance 2400 sẽ có chiều cao 1.8m nhưng chỉ rộng 5cm, sở hữu 24 driver 1.25-inch “được hiệu chỉnh chính xác” để có thể tái tạo không gian âm thanh cực kỳ rộng rãi và chi tiết. Harman Kardon Radiance 2400 ngoài ra còn được tích hợp công nghệ Digital Loop Amplifier để triệt tiêu hiện tượng méo tiếng thường xảy ra với thiết kế amplifier kỹ thuật số.

Subwoofer đi kèm trong bộ sản phẩm sử dụng cone 10-inch đồng thời tích hợp amplifier 200W cho tiếng bass sâu trầm và vô cùng mạnh mẽ. Hệ thống cũng có thêm hub kỹ thuật số để kết nối với TV, máy chơi game console hoặc đầu Blu-ray, hỗ trợ cả ChromeCastAirPlay để stream nhạc không dây hay multi-room. Người dùng có thể điều khiển nhạc qua app hoặc trực tiếp từ màn hình cảm ứng của hub, hoặc với remote Bluetooth.

Harman Kardon Radiance 2400 sẽ có giá $5.599.

Nguồn harman
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lllll-13
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đẹp và gọn, nhìn ưng quá
Ko biết chất âm như nào nhưng mức giá này có vẻ không giống mức giá của Harman, mức này rất khó để người tiêu dùng phổ thông tiếp cận.
@sailam57 Bạn đọc kỹ lại cmt của tớ cái... Oan quá
vtcmg
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hoanghai1104 Gì chứ bên US tích 1 tháng lương là đủ mua ấy mà, chưa kể giá trị nó còn hơn nhiều cái ip pro max, ở vn công nhân còn tích mấy tháng lương để mua ip cơ mà haha, chứ ăn thua gì cái loa khủng mua 1 lần dùng cả đời
@vtcmg Không nhé bạn, kể cả số tiền này ở US cũng tương đối cao so với 1 bộ 2.1 như này. Tất nhiên ai thích thì họ vẫn mua nhưng cơ bản giá này khó để người tiêu dùng phổ thông tiệm cận. Mà hàng Harman thì coi nhóm phổ thông là khách hàng mục tiêu.
Duy.NK
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nhìn như 2 cây gậy bóng chày dựng ngược ấy nhỉ. Nhưng cũng đẹp và tinh tế ☺️
loa ko dây cái gì. ở dưới cắm dây vào ổ điện kìa. vậy là loa có dây chứ ko có dây con khỉ.
Tín Nguon
TÍCH CỰC
3 năm
@thienbao_0949964724 dây để cắm nguồn bro. Chứ kết nối là không dây đúng rồi.
@thienbao_0949964724 Dây điện đó ba nội
@Tín Nguon Chắc phải thêm bộ accu để full không dây
Bộ loa bài trí phòng khách quá đẹp 😎
trando
TÍCH CỰC
3 năm
5600$ có khác
Hơn 100 cụ mà ko chất thì chịu
Đẹp
Đẹp nhưng giá rẻ quá, ko thèm mua, huhu 😔(
Vkawa
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nhỏ gọn nhưng giá này vs Harman thì quay xe 😆)
Nghe giang hồ đồn loa Harman nghe chất lắm. Dịch dã quá nên chưa có cơ hội nghe thử.😰
Duongqua14
TÍCH CỰC
3 năm
@BinBon2020 Chưa nghe thử dàn trên nhưng giá của những dòng loa di động giá cũng mềm và nghe trầm ấm không thiên sáng được như Marshall
quangthai224
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đẹp, gọn quá, đúng kiểu tiền nào của nấy
aman
TÍCH CỰC
3 năm
Vừa google thử xem Mod có viết giá thừa 1 số ko, hóa ra chuẩn, 4000 Bảng Anh, nhìn thì Hifi, giá như Hi End
CH MINH TUE
ĐẠI BÀNG
3 năm
Duongqua14
TÍCH CỰC
3 năm
Bộ này dành cho các bác thích mì ăn liền. Tầm tiền này chơi được combo: accuphase hoặc Pre-pow Rotel ghép với loa B&W
Còn tiền mua thêm cặp sub Rel T7x nghe nhạc thì má ơi luôn. Xem phim cũng ổn áp tuy không bằng mấy bộ chuyên phim
@Duongqua14 mình thấy Kef kc62 được đánh giá cao và có nhiều giải thưởng. phù hợp phòng nhỏ và vừa phải. còn phòng lớn hơn 30m2 thì Rel hoặc Velodyn là chân lý luôn
Duongqua14
TÍCH CỰC
3 năm
@hoanghai1104 Bác được nghe nhiều mẫu sub không ạ? Nếu so thông số thì Kef xuống sâu hơn nhiều nghe "nổi da gà" hơn mà thực tế phải nghe thử mới biết được
kiendt1973
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Duongqua14 Mình tai trâu nhưng thấy phối này ko làm hay hơn nhiều so với denon trước khi nâng cấp. Mình đã phải tách riêng loa và amply nghe nhạc, xem phim và karaoke ra riêng rồi, mà vẫn ko thấy hài lòng.
Duongqua14
TÍCH CỰC
3 năm
@kiendt1973 Vậy tai bác tới đâu rồi chứ tai trâu gì nữa ạ. Bác nghe còn điều gì khiến bác chưa hài lòng. Còn thiếu sót dải âm nào ạ
anhduc11087
ĐẠI BÀNG
3 năm
hình đầu tiên là 2 cây 2 nguồn riêng hay jack gì vậy anh em?
nautical
TÍCH CỰC
3 năm
Mình đang xài con Aura, bass nó lấn quá, có bác nào cũng xài loa này chỉ cách giảm bass nó giúp em với, ngoại trừ dùng eql trên thiết bị phát nhé 😔
Duongqua14
TÍCH CỰC
3 năm
@nautical Nó là con giàu bass rồi bác ơi. Để xa tường, góc phòng ra giảm được chút
nhìn gọn và đẹp ghê nha :d
Cạnh tranh với L1 pro32 với Bose chăng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019