Harman Soundsticks 4 phiên bản kỉ niệm 20 năm chính thức có mặt ở Việt Nam, giá 7tr990

tam8101399
11/8/2020 3:34Phản hồi: 108
Harman Soundsticks 4 phiên bản kỉ niệm 20 năm chính thức có mặt ở Việt Nam, giá 7tr990
Soundsticks luôn là một trong những dòng loa nổi bật và được nhiều người săn đón nhất của Harman Kardon. Nhân dịp kỷ niệm 20 năm ra mắt mẫu Soundsticks đầu tiên, hãng đã mang đến CES 2020 chiếc loa Soundsticks 4 vẫn mang thiết kế trong suốt đặc trưng. Và vào ngày 15 tháng 8, Harman Kardon sẽ chính thức bán sản phẩm này tại thị trường Việt Nam với mức giá 7.990.000 đồng kèm quà tặng pre-order với trị giá 3.000.000 đồng.

tinhte_harman_kardon_soundsticks4 (3).jpg

Khi trình làng lần đầu tiên vào năm 2000, dòng loa này đã nhanh chóng trở thành một trong những hệ thống âm thanh để bàn được săn đón nhiều nhất. Với thiết kế hoàn toàn mới mẻ và khác biệt của mình, SoundSticks 4 hài hòa với mọi không gian sống nhờ chất lượng âm thanh tuyệt vời và chất liệu trong suốt.

tinhte_harman_kardon_soundsticks4 (2).jpg

Để biến SoundSticks 4 thành “tác phẩm điêu khắc” vượt thời gian và tạo sự thu hút cho ngôi nhà, thiết kế của SoundSticks 4 giữ nguyên hình dạng và vật liệu cấu tao của nguyên bản. Thiết kế mái vòm bóng bẩy của dòng loa này là yếu tố kết hợp hoàn hảo với mọi kiểu nội thất. Hai cột loa vệ tinh và vỏ loa subwoofer mạnh mẽ tuyệt đẹp với thiết kế bề mặt bên trong gợn sóng, cho phép người nghe thưởng thức trọn vẹn âm bass và mang đến âm thanh trung thực, sống động.

tinhte_harman_kardon_soundsticks4 (4).jpg

“Chúng tôi tự hào về danh tiếng bất biến của dòng loa SoundSticks. Và SoundSticks 4 nối tiếp những gì chúng tôi cam kết bằng một thiết kế mang tính biểu tượng cùng chất lượng âm thanh tuyệt vời nhất" - Dave Rogers, Chủ tịch Phòng Lifestyle Audio thuộc Harman. “Là một trong những dòng loa dễ nhận biết nhất thế giới, SoundSticks 4 là sự kết tinh của những chuyên môn kỹ thuật thu thập được qua nhiều thập kỷ để đem đến trải nghiệm nghe hoàn hảo và cho phép người nghe suy ngẫm về vẻ đẹp của âm nhạc” - ông chia sẻ thêm.

tinhte_harman_kardon_soundsticks4 (1).jpg

Tính năng
  • Cấu tạo mái vòm đặc trưng, hai cột loa vệ tinh và vỏ loa subwoofer sở hữu thiết kế bề mặt bên trong gợn sóng.
  • Loa subwoofer cấu tạo mái vòm đem đến âm bổng sống động và âm trầm tuyệt hảo.
  • Hai cột loa vệ tinh, mỗi loa có bốn trình điều khiển cho âm thanh sống động và rõ ràng tràn ngập khắp căn phòng.
  • Loa subwoofer công suất 100 Watt đem đến âm bổng sống động và âm trầm tuyệt ảo.
  • Bluetooth không dây.
  • Input 3.5mm.
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

songtu1306
ĐẠI BÀNG
4 năm
Rất đẹp. Nhưng giá cao quá
@DuyHuynh1177 tự dưng lôi tiền bạc vô rồi kêu giàu, ko thích loại như b, dù sao m cũng đang dùng bose s1 pro, vì nó đơn giản & mạnh mẽ.
@c0mmand0 Cảm ơn vì cũng ko thích loại ko có khả năng mua mà hay chê 😂
@DuyHuynh1177 đúng xàm!
cái j hay thì khen, dỡ thì chê, đây là diễn đàn mà.
xin lỗi b, m đang làm cho 1cty, có 2 cty riêng & 1 shop riêng nha, người thích đánh giá ảo người khác như b ko nên cmt về tiền bạc đâu.
Ghét nhất là thể loại hay lên diễn đàn nhắc tiền nhắc bạc.

Thêm cái nữa nè, nếu b thích Soundstick 4, m có thể bán cho b đc lun vs giá như thớt này, ko lấy quà còn rẻ hơn nữa.
Nguyenduccmx
ĐẠI BÀNG
4 năm
@c0mmand0 Cá nhân mình nghĩ với loa có giá 7trieu trở lại thì gọi là tạm được để nghe thôi. Chứ để nghe nhạc thật sự hay thì mình nghĩ là không.
Trước cũng đx nghe thử vài lần,loa nghe hay
@DuyHuynh1177 Dư tiền mua 100 con này luôn, nhưng ko mua. Con loa ghẻ mà cứ thần thánh 😆
@Tên Hiển Thị Uh loa ghẻ mà có khả năng mua 1 bộ ko chứ đừng nổ mua dc 100 bộ
@DuyHuynh1177 hay t phải show tiền lên cho m xem nữa?
@Tên Hiển Thị Thì toàn xl
Sao mình k thấy nó đẹp nhỉ?
Mình thích kiểu hiện đại và tối giản hơn
@thaonhu1503 Tối giản có aura nhưng trung âm và cao âm kém hơn. Stick thiên sáng hơn aura vì 2 loa cột.
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
Đẹp quá
virus912
TÍCH CỰC
4 năm
Đẹp, trên tai xem chất âm thế nào
Quà pre oder là gì nhỉ
namct_sn
TÍCH CỰC
4 năm
@phucprolangtu tai nghe của jbl 😆) tưởng trừ 3tr mua luôn
bluesky869
ĐẠI BÀNG
4 năm
@namct_sn Bác xem trang nào thế
namct_sn
TÍCH CỰC
4 năm
@bluesky869 mai nguyên bác ơi
đẹp nhưng có lần nghe thử thấy ko ấn tượng lắm, để tiền chơi hifi luôn cho rồi
Giá khá ngon
đẹp
thangbem
TÍCH CỰC
4 năm
Con này bản đặc biệt nên pha nét hoài cổ chứ mình thấy xấu hơn Soundstick 3.
@thangbem mình cũng cảm giác Soundstick 3 có vẻ cứng cáp hơn
HK nó bán rời 2 cái loa vệ tinh rồi về ghép vào cái HK6 nhỉ
Đẹp và chất .luôn muốn có một em trong phòng
100w là ngon rồi. nhưng vẫn thích aura hơn, đặt đâu cũng đc
@lovegameisme Con này đặt bàn vi tính hợp nhất
bluesky869
ĐẠI BÀNG
4 năm
@lovegameisme Cái kia nhìn nghệ ha bác
@lovegameisme 140w lận
Hieu123z
TÍCH CỰC
4 năm
con soundstick này mà chuyển từ nhựa sang thủy tinh bán giá 15tr t cũng mua nhé 😃. Nhìn nhựa trong ảnh thế thôi chứ mấy khớp nối ở ngoài nhìn ko đẹp
@Hieu123z mình cũng vậy, ko thích loa kiểu này = nhựa.
chuyển sang thủy tinh chắc nghe phê lòi
chim say
TÍCH CỰC
4 năm
CHƯA nghe thử con này bao giwof nhưng vẫn thấy tự hào mua chiếc BOSS companion 5
chim say
TÍCH CỰC
4 năm
@c0mmand0 bác đem về phòng riêng nghe thử đi bác. đúng phê con nhà bà tê luôn
chim say
TÍCH CỰC
4 năm
@Tên Hiển Thị fake 11 cụ chắc cũng nghe tạm được 😁
@chim say Tên hãng nói còn sai thì......
@chim say Thì nói sai tên hãng còn nói gì nữa 😆
blogbinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
con này bản ban đầu được Jony Ive thiết kế cho máy Mac đúng ko ạ
liukang03
ĐẠI BÀNG
4 năm
@blogbinh khong
cái bàn đầu tiên bọc da đẹp quá. mua của anh Thái Công hả mod.
Đẹp ko thể chê dc
choemtucoimo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Loa đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119