Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[HCM] Tặng vé công chiếu phim Star Wars Ngoại Truyện + Quà Khắc Tên & Star Wars : 18h ngày 15/12

Nam Air
11/12/2016 14:33Phản hồi: 188
[HCM] Tặng vé công chiếu phim Star Wars Ngoại Truyện + Quà Khắc Tên & Star Wars : 18h ngày 15/12
Đã có kết quả bốc thăm:
3 bạn nhận vé phim:
  • #12 joeadams
  • #122 hoanglove7
  • #111 haiiéunhan9796
  • 1 bạn nhận Quà Khắc Tên: #60 nfsnts (không có vé phim)
  • 2 bạn nhận Quà Star Wars: (cũng không có vé phim): #107 Lucky Boy 2210 & #148 phongnino1
Các bạn kiểm tra hộp thư và phản hồi cho mình sớm nhé. 😃

Thuộc vũ trụ Star Wars nhưng Rogue One sẽ không tập trung vào Thần Lực hay Jedi mà chỉ kể về những người lính, những con người bình thường trong dải ngân hà nhưng với lí tưởng to lớn, gánh trên vai trách nhiệm giải cứu Thiên hà nên tập hợp lại với nhau, chiến đấu để chống lại thế lực của phe Đế chế dẫn đầu bởi Darth Vader.

Như thường lệ, sẽ có một buổi công chiếu sớm phim Rogue One: A Star Wars Story vào lúc 18h ngày thứ Năm 15/12 dành cho người hâm mộ phim Star Wars ở khu vực TP HCM. Anh em Tinh Tế chúng ta sẽ có cơ hội tham dự sự kiện này.

Mời các bạn xem trailer trước đã nhé
Thông tin của buổi chiếu phim xin mời xem vé này:
Thời gian: 18h thứ Năm, ngày 15/12/2016
Địa điểm: CGV SC VivoCity, 1058 Nguyễn Văn Linh, Quận 7. TP HCM

Chúng ta sẽ có 3 cặp vé dự buổi công chiếu ở TP HCM cho 3 bạn, cùng với một số quà tặng lưu niệm từ nhà phát hành phim, sẽ chia thành 2 phần cho 2 bạn may mắn, mỗi phần quà gồm (áo thun Star Wars, sổ tay Star Wars, nón Star Wars...); mời các bạn comment gì đó về loạt phim Star Wars để đăng ký bốc thăm nhận vé. Mỗi bạn may mắn sẽ được 2 vé để đi xem với người thân của mình.

Sơ lược về phim Rogue One: A Star Wars Story

Tiếp nối sử thi Star Wars, ROUGE ONE: A STAR WARS STORY là phần ngoại truyện của thương hiệu Chiến tranh giữa các vì sao, kể lại những sự kiện xảy ra ngay trước phần bốn Star Wars: Episode IV - A New Hope (1977). Trailer hé lộ một phần kế hoạch khi nhóm quân Kháng chiến đánh cắp được tấm bản đồ xây dựng thứ vũ khí hủy diệt Death Star (một trạm không gian bọc thép với sức mạnh đủ để phá hủy cả một hành tinh) của Đế chế Thiên hà nhằm mục đích mang lại hòa bình cho vũ trụ.

Khác với Star Wars những phần trước xoay quanh câu chuyện của những người điều khiển thần lực, tuyến nhân vật của ROUGE ONE: A STAR WARS STORY đều là những người bình thường. Dẫn đầu nhóm quân đoàn quân kháng chiến là cô gái Jyn Erso liều lĩnh, hung hăng và vô kỉ luật với thân thế bí ẩn nhưng mang trên mình nhiệm vụ phá hủy vụ thử nghiệm vũ khí hủy diệt Death Star.

Thuộc vũ trụ Star Wars nhưng Rogue One sẽ không tập trung vào Thần Lực hay Jedi mà chỉ kể về những người lính, những con người bình thường trong dải ngân hà nhưng với lí tưởng to lớn, gánh trên vai trách nhiệm giải cứu Thiên hà nên tập hợp lại với nhau, chiến đấu để chống lại thế lực của phe Đế chế dẫn đầu bởi Darth Vader.

Quảng cáo

Tạo hình của Darth Vader trong Rogue One

Bên cạnh đó, Rogue One xoáy sâu vào tâm lý và tính cách của nhân vật nữ chính, cũng như hành trình của Jyn để cô trưởng thành và thay đổi, từ một cô gái hiếu thắng cứng đầu dần dà trở thành một nữ người thủ lĩnh kiên cường. Liêu Jyn Erso có lần nữa gây rung động Thế giới như những gì Rey trong “Star Wars: The Force Awaken” ( Thần lực thức tỉnh ) từng làm được? Khán giả hoàn toàn có quyền kì vọng vào một cô gái mạnh mẽ, không hề bị chùn bước trước người cha “phạm tội”, đầy kiêu hãnh nói với Thủ lĩnh phe Kháng chiến Mon Mothma: “Tôi gia nhập”.

Trò vui vẫn chưa hết nha anh em! 😃 Vui chơi có quà Khắc Tên nữa!
Ngoài số lượng 3 bạn trúng các cặp vé công chiếu này, sẽ có thêm 1 bạn khác được chọn ra để trúng 1 bộ móc treo chìa khoá full (bao gồm bọc chìa và dây đeo) do khacten.com tài trợ, thật quá sung sướng luôn! Vé phim thì chỉ dành cho anh em ở HCM còn quà Khắc Tên thì ở đâu cũng có thể đăng ký nhận được nhé. Anh em nào nếu trúng móc chìa khoá ở TP. HCM thì sẽ đến địa điểm mới của Khắc Tên: Số 209 đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Quận 3, TP. HCM để nhận quà nhé, anh em ở HN thì vẫn đến chỗ cũ 😃

Lần này ngoài quà tặng của Khắc Tên, chúng ta còn có thêm quà từ phía nhà phát hành phim dành tặng anh em Tinh Tế. Số quà sẽ chia thành 2 phần cho 2 bạn may mắn, mỗi phần quà gồm áo thun Star Wars, sổ tay Star Wars, nón Star Wars... Chúc các bạn may mắn. 😃

Điều kiện tham gia nhận quà: Share bài này lên mạng xã hội ở chế độ công khai, bạn nào không share xem như không tham gia bốc thăm lãnh quà nha!

Quảng cáo

[​IMG][​IMG]
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hấp dẫn
P/S: Mình không có dùng face o_O
traiheogiong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@binhtran89 chơi G+ đi bạn, Tinhte đợt này ko có đòi face
@traiheogiong G+ cũng không. mình k có chơi mạng xã hội nào hết 😕
traiheogiong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@binhtran89 Mình có 1 gợi ý cho bạn, in bài viết này ra khoảng 10, 20 tờ gì đó rồi dán xung quanh khu phố. Chắc cũng được tính là mạng xã hội mà ha.
Đùa thôi, đừng có chửi nhé, kaka.
Quá thích luôn, được xem phim sớm, còn được quà.
https://m.facebook.com/KietUy?ref=bookmarks
Tuyệt 😆)

Khán giả xem sớm khen quá trời, ko chờ được lâu nữa >.<

Hy vọng sẽ có Obi-Wan và teaser cho Ep VIII chiếu kèm.

Star Wars, hail Dark Side :v
Chưa theo dõi serie phim này bao giờ 😆)
Tìm vận may thôi
wire_EDM
TÍCH CỰC
7 năm
Series iu thik của mình ^^
Hóng!
megamind AT
ĐẠI BÀNG
7 năm
nay ép share rồi cơ à
hi vọng có vé đi xem 😃
https://www.facebook.com/panda.mahato
Chơi quài hem trúng...
Facebook.com/vuongminhkiet
TMT FIX
ĐẠI BÀNG
7 năm
Light Saber đã trở lại :p Hi vọng có vé :p
Cám ơn tinhte
TaroX
ĐẠI BÀNG
7 năm
hi vọng có vé đi xem. Nhớ không lầm thì phần này ko liên quan tới phần trước (Force Awakens) nhưng cái gì liên quan tới Star Wars thì quất hết 😁
stilla
ĐẠI BÀNG
7 năm
Coi không hiểu lắm về cái film này.
quachlaogia
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thử vận may coi phim nhạn quà nào
tuthan304
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cmt cái share FB
Yolo, loạt phim Star War trở lại với kỹ xảo quá tuyệt vời, quá hay, quá đã !
take place khoảng thời gian giữa III và IV
Mong là nó cuốn hút hơn VII vừa rồi, và ko bị biến thành hàng china.
activeguy
ĐẠI BÀNG
7 năm
chưa bao giờ coi trọn fim này các phần trước .kg bit phần này có hay hơn kg ! 😃
Phim hay đấy 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119