[HCM] Triển lãm xe Saigon Autotech 2014 diễn ra từ 29/5-1/6 ở SECC, Quận 7

cuLong
12/5/2014 7:33Phản hồi: 87
[HCM] Triển lãm xe Saigon Autotech 2014 diễn ra từ 29/5-1/6 ở SECC, Quận 7

Saigon Autotech 2014 sẽ chính thức được khai mạc ngày 29/5 tới đây, diễn ra trong 3 ngày tới hết 1/6/2014, ở trung tâm triển lãm SECC (Q7 TP HCM). Đây là một trong những triển lãm lớn nhất ở nước ta về Xe hơi - Xe máy - Xe điện & Nền công nghiệp phụ trợ. Sự kiện năm nay có khoảng 250 đơn vị tham gia, với diện tích trưng bày 15.000 mét vuông nhằm giới thiệu tới người xem những sản phẩm, công nghệ mới nhất trong nền công nghiệp xe cơ giới ở Việt Nam.

Autotech được tổ chức lần đầu tiên năm 2006, đây là dịp các hãng xe ở VN đem tới và ra mắt công chúng những sản phẩm mới nhất, cũng như trưng bày các dòng xe mà họ đang kinh doanh. Triển lãm này sẽ được lần lượt tổ chức mỗi năm 1 lần ở Hà Nội và TP HCM, năm nay sự kiện diễn ra ở SECC từ ngày 29/5 tới 1/6/2014, vô cửa miễn phí.

Thông tin thêm về Saigon Autotech 2014 có thể tham khảo ở đây.

87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đi tham khảo và liên kết bạn hàng luôn 😁
HN Bao giờ diễn ra zậy ad?
Ở dưới tỉnh, nghe nói Sài Gòn đang bạo động dữ lắm mà, đã lan rộng khắp các tỉnh thành khác. Vậy mà còn triển lãm được à
@vythanh Bác ấy nói đúng đấy, đợt này mất hơn 100 gian hàng của các công ty Trung Quốc không tham gia nên diện tích sẽ bị thu hẹp lại. Bác nào muốn vào ngắm PG thì cứ vào vì mấy đơn vị này không phải của tàu khựa.
@vythanh
chào mừng bạn mới xuống núi, sài gòn mà bạo động thì giờ bạn cũng không có cơ hội lên đây để hỏi câu này,
@vythanh SG mà loạn thì tóm gáy ngay bác à, mặc dù cũng toàn dân nhập cư như BD nhưng lực lượng Tuần Tra và bảo vệ Trật Tự, CSCĐ v.v nhiều lắm
@nguyenvu_hoanglong thế mới nói phải tận mắt chứng kiến mới tin được bác nhể chứ ngồi nge báo đài nhồi sọ có nước cạp đất mà ăn;)
có ai vào chỉ vì bức hình 😁
marklost
TÍCH CỰC
10 năm
@toan tran 1992 tưởng và có nhiều hình, có 1 hình thất vọng tràn trề:D
sicore
ĐẠI BÀNG
10 năm
@marklost có mỗi bức hình
locyt
ĐẠI BÀNG
10 năm
@toan tran 1992 Bác giống mềnh thía :D
thanhtinh
TÍCH CỰC
10 năm
@toan tran 1992 Tớ
baodng
TÍCH CỰC
10 năm
Vào cửa có tốn chi phí gì ko các mod? từ bé đến giờ loanh quanh đồng ruộng mãi giờ phải đi đây đi đó cho biết với mọi người.
oonhoc
ĐẠI BÀNG
10 năm
@baodng Không tốn phí đâu, tốn công ghi thông tin rồi lấy thẻ đeo lên cổ thôi hà :]]]]]]]]
sonphamhy
ĐẠI BÀNG
10 năm
theo kinh nghiệm cá nhân thấy.... triển lãm ôtô mấy em mẫu vẫn ấn tượng nhất...
Bác nào lội vào đây chỉ vì em PG ở bức ảnh đầu bài giống em thì giơ tay nào!
😁:p🆒:rolleyes:
@sonchatkieuuc Mình vào vì thấy chiếc Subaru quá đẹp
@sonchatkieuuc :pem!
@sonchatkieuuc Tư tưởng "Nhớn" gặp nhau 😃
@sonchatkieuuc Tư tưởng "Nhớn" gặp nhau 😃
@sonchatkieuuc Mình luôn không đơn độc mà ;)
Lần nào cũng thế đi toàn để xem sản phẩm phụ trợ với môt gầm rú chán màn biểu diễn năm nào cũng thế của Subaru ! phải chi họ mời Ken Block thì quá đỉnh !
Body quá sếch cmn xi 😁
typhu123aaa
ĐẠI BÀNG
10 năm
có mất tiền vào cổng không mọi người, muốn đi cho biết
@typhu123aaa Đợt trước mình có đi tham dự triển lãm công nghệ về hình ảnh củng được tổ chức củng ở SECC quận 7,không có phí vào cổng đâu bạn.
Dự nhiều bác zô đây đọc vì cái em mẫu kế con xe
Có bác nào như mình ko?
[ Sigma ]
TÍCH CỰC
10 năm
Chủ yếu vào xem còn ảnh nào em kia ko, thất vọng quá.😔:(:(
kosovodau
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác nào có thêm ảnh về cô bé kia không cho em xin với, nhìn rất giống nhỏ bạn của em
RIM
CAO CẤP
10 năm
Không hiểu kỳ này có hãng xe máy nào tham gia không hả mod @cuLong?
Tưởng đâu có gái .. haizzzz thất cmn vọng 😔
@henry_1177 Mục đích đi ngắm gái hả bác =))
Comment của mình ngày 14/5 mà các bác. Lúc đó đang cao điểm...
sharelife
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dạo một vòng các comment thấy hầu hết các bác không chịu đọc bài post một cách nghiêm túc gì cả: bác thì hỏi tiền vé vô cổng, bác thì hỏi chừng nào làm ở HN...

minhtamxp
ĐẠI BÀNG
10 năm
@sharelife phải đăng ký vé mới được vào đó bác !
http://autotech.com.vn/autotech.aspx?atid=40
"Sử dụng giấy mời và vé tham quan"
Tuấn Hugo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minhtamxp Đăng kí online thì vô đó cũng phải đk lại bác ơi. Em biết quá rồi 😁
sharelife
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minhtamxp Bác đăng ký trước thì vào không cần phải điền vào form ở ngay quầy đăng ký và đứng chờ thôi 😃 Tất nhiên, nếu dự tính đi thì nên đăng ký trước thông tin cho nhanh (y)
continental
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có 1 tấm hình thôi hả Trời. Thất vọng quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019