HD Mask USB Camera: Vừa là cục sạc điện thoại, vừa làm camera an ninh
P.W
2 tháng trướcBình luận: 118Lượt xem: 19.236
HD Mask USB Camera: Vừa là cục sạc điện thoại, vừa làm camera an ninh
Startup HD Mask vừa rồi giới thiệu sản phẩm mới của họ, cục sạc tích hợp camera an ninh độ phân giải 1080p, cho phép anh em theo dõi nhà mình 24/7 thông qua ứng dụng cài đặt trên điện thoại iOS và Android, hoặc xem hình ảnh an ninh trên máy tính. Sau khi cắm cục sạc này vào ổ điện ở vị trí anh em mong muốn trong nhà, cả cổng USB để sạc điện thoại hay thiết bị lẫn camera đều sẽ được cấp nguồn để hoạt động. Camera trong HD Mask có góc nhìn 75 độ, nhận diện được chuyển động trong phòng, ghi hình theo thời gian thực như rất nhiều camera an ninh anh em đang dùng hiện tại, có thể setup nhiều camera ở nhiều góc phòng khác nhau để cùng kiểm soát qua WiFi trên ứng dụng di động, và có thể tải video lên máy chủ đám mây để dễ theo dõi, quản lý clip. Trên trang chủ của HD Mask, cục sạc này đang bán với giá 90 USD một chiếc.

Tinhte_Camera1.jpg Tinhte_Camera2.jpg Tinhte_Camera3.jpg
Tinhte_Camera4.jpg Tinhte_Camera5.jpg

118 Bình luận
Cái này hay à nhen!
@Cuongnv0920 chuẩn đấy bác ạ.
@Lanh mn Quay film... thì sau khi chia tay, các em gái ko dám nói xấu mình
@dongson08 quay ko mà ko đăng lên sao ai biết được mà đi tù.
"HD Mask USB Camera: Vừa là cục sạc điện thoại, vừa làm camera an ninh"
an ninh thì cho nó tử tế đoàng hoàng chứ nói đúng ra la phục vụ mục đích đen tối
đây là 1 loại camera cỏ ngoài thị trường nhưng xây dựng cả 1 web trông vẻ hoành tráng nhưng thông tin chính thì lại rỗng tuyếch.
@Vũ Vịt Nhựa Loại này bán đầy cách đây vài năm rồi, mình nghĩ là lõi bên trong của anh hàng xóm thôi chứ có gì đâu
@cuongnguyen208 Lúc đó ít người biết còn giờ họ lập cả web thì sẽ nhiều người biết hơn với cả giá chắc cũng tăng theo 😃
@cdab Giá rẻ hơn chứ càng nhiều càng giảm giá bác search ra một đống
Tiện cơ mà phải cắm trên cao mới có toàn cảnh
@Martin Joseph-Harlin Có khi nào cắm xong giông như vụ văn mai hương lun không ta.gì chứ mấy nơi riêng tư hạn chế lắp chứ kêt nối mạng internet là ko còn bảo mật được nữa hi
@huyhoangjo Câu hỏi bạn khá hay. Nhưng trường hợp của VMH là cho bên thứ ba kiểm soát mà không có cẩn thận kiểm tra xem họ như nào. Còn không bạn có thể tự cài đặt để camera xóa đoạn video ghi sau khoảng thời gian mà bạn muốn.
Quay lén thôi rồi
@Ma Vương _ MT Mắc công lại lòi ra clip "đi kiếm áo" nữa lại khổ.
@thanh.vohong nghe nói hết đi kiếm áo mà dắt luôn bạn trai về rồi bác ạ haha
@thanh.vohong Kiếm ko đc ,nhờ bạn trai kiếm dùm ...có clip rồi .kakka
=)) lại lòi ra clip vs sừng 😁
Bỗng nhiên thấy trong nhà tắm có...cục sạc :cool:
Có khi siêu hơn nó móc ruột cục sạc này nhét zô cái ổ cắm điện là...thua :confused:
@anxongjong Nhiều loại mà bác, ổ cắm, đồng hồ, pin dự phòng, bóng đèn nhưng cái đồng hồ khó nhận biết hơn cả
@cuongnguyen208 Bóng đèn thì mới khó nhận biết và ít bị nghi nghờ, còn đồng hồ thì không phải chỗ nào cũng treo được, khác cái là dễ bị nghi nghờ
Gặp mấy thằng bệnh hoạn dẫn bạn gái đi ks lại lôi cái này ra giả vờ sạc đt rồi quay. Sau đó dùng clip tống tiền, tống tình.
Bài này nên là bài cảnh giác thay vì giới thiệu
@ThuanNguyen94 thằng nào tống thì cứ cho nó vô khám hết =))
@ThuanNguyen94 Hợp lý =))) cứ cắm cục sạc ở cuối giường thì bỏ mẹ :v
Nhìn sơ qua đã thấy hoàn thiện kém rồi. Chắc chất lượng cũng chả ra gì.
An ninh hay quay chộm nhà nghỉ đây ))))
Vâng, an ninh vs quay lén, chỉ khác nhau ở cách gọi :rolleyes:
Đây là điển hình của camera nguỵ trang, sử dụng để quay lén là chính chứ an ninh gì!!!
@Arsephan mob chỉ biết đú theo trent cho có bài thôi. làm báo không có đạo đức là đây.
Cục này mà quay lén ai để ý nổi trời
vãi đ giá 90$ =))) chắc giá lô chục cái à. Cái này lazada bán cả rổ
Trá hình quay lén thì có .An ninh cái nỗi gì . Hahahaha
Mồm bảo là tôn trọng riêng tư lại giới thiệu mấy thiết bị quay lén
Rồi bị Quay Lén à
@Minhhien.chef một tý thôi mà
nhờ em V Mai Hương mà mấy loại này bán đắt như tôm tươi ngay, gặp ông mod này quảng cáo nữa thì thôi rồi hahaa
@caffeinezzZ tội nghiệp em đó,
Ba cái đồ quỷ này mở app cả buổi mới lên hình, chưa kể lâu lâu đình công hổng chịu lên luôn
@davidquang2012 đồ rẻ tiền mà bác.
@dongson08 Lại thành bị theo dõi nữa thì khổ.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019