Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hệ điều hành Samsung Bada sẽ xuất hiện tại Mobile World Congress 2010

Duy Luân
2/2/2010 3:15Phản hồi: 39
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

promano
TÍCH CỰC
14 năm
Thế là có nhiều hđh ganh đua nhau nhỉ? Càng đông càng vui, càng có sự cạnh tranh... 😁
thangnga
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nói thật là mình chẳng có thiện cảm tẹo nào với Samsung! Đã rất lâu cái hệ điều hành ngu dốt mà SS sử dụng ko hề cải tiến gì! Vẫn đang nhắn tin có cuộc gọi là mất sạch! Chụp ảnh ko cho lưu vào thẻ nhớ, giới hạn dung lượng file ... vân vân và vân vân vấn đề khiến mình nhìn thấy SS là liên tưởng đến điện thoại dành cho cụ già và phụ nữ! Ko hiểu cái bada này có cải thiện gì ko?
jimbo89
TÍCH CỰC
14 năm
Anh à tôi dùng SAMSUNG i300 dc 5 năm rồi mà thấy có giống triệu chứng anh mô tả đâu nhỉ. Nhắn tin có cuộc gọi thì autosave vô Draft, chụp ảnh cho lưu vào thẻ nhớ, ổ cứng hoặc bộ nhớ máy, giới hạn dung lượng file theo chuẩn FAT (non-NTFS). Hay tôi hiểu nhầm ý anh 😁
trunkz
TÍCH CỰC
14 năm
Chắc cái bác í nói là "stupidphone", không phải smartphone :D Smartphone thì sử dụng Symbian hoặc WM, đều không phải của SS.
kerropi1787
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thật tuyệt vời. với SS không có gì là khó tưởng tượng!
shizuaka
ĐẠI BÀNG
14 năm
Phần mềm của SS thì lởm thôi rồi. chắc cái HĐH của nó ra cũng chả đỡ hơn được tẹo nào 😁
KO biết 1 mình samsung với Bada có thể vượt qua cái bóng của 3 ng khổng lồ WinMo, Android, iphone OS được ko đây?
springbay
TÍCH CỰC
14 năm
Mình sài thử con SS S8003 jet, nghe nói nó là HDH BaDa.... ui trời ơi.... chán còn hơn con gián.... cài vài cái ứng dụng java còn khó chịu nữa là mấy cái khác.... pó chíu.... theo như mình thấy thì chắc chắn ko thể cạnh tranh với những hãng khác được.... tương lai còn phải xem SS đầu tư cỡ nào thui....
crapto12
ĐẠI BÀNG
14 năm
ss jet làm gì có hdh đâu bạn. biết đâu ss làm nên chuyện
dib
TÍCH CỰC
14 năm
Samsung với cái này chẳng đi tới đâu . Android - Ví nhứ 1 windows trên PC lại miễn phí , không theo , Phát triển 1 cái chẳng khác gì nền tảng Android !
JOY
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em thấy cái HDH này rồi, trên một con ĐT cực đỉnh sắp ra mắt của SS kết hợp vơi vài hãng sản xuất khác. Nhin hơi giống WM kết hợp với Android ^^
crapto12
ĐẠI BÀNG
14 năm
tin ở đâu đấy bạn, nếu vậy thì hay rồi
JOY
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này em ko thể tiết lộ, lộ ra là em đi tù bác à ^^. Chỉ biết là gameloft đang phát triển game cho hệ điều hành này 😁
dib
TÍCH CỰC
14 năm
Chờ cái market công bố rùi hẳng tính em BABA này 😁 .
tungang89
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hề hề riêng e thì thấy thị trường phần mềm dd đã bão hòa rồi😃
Em chỉ cần từ điển+chat (cảm ứng thì miễn)+Browser (đôi lúc cũng thấy thừa thừa😔) cho đth😁
Duyệt web xem phim thì dùng laptop, chơi game thì lôi PSP ra nghịch😃 nghe nhạc thì SL:D
dib
TÍCH CỰC
14 năm
Nhiều thứ linh tinh quá ..:D . Mua 1 cái Iphone cho xong !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019