Hé lộ iPhone 9 (SE) trên trang ốp lưng của RhinoShield
Mikeknowsme
9 thángBình luận: 164
Hé lộ iPhone 9 (SE) trên trang ốp lưng của RhinoShield
Hãng ốp lưng iPhone - RhinoShield vừa xuất hiện 1 mục cho iPhone 9 (SE). Có thêm hình mặt sau nhìn khá giống với iPhone 8 trước đây với 1 camera.
Thường các hãng ốp lưng bên thứ ba sẽ có thông tin về máy rất sớm nên cũng cho đây là một thông tin đáng chú ý.
Rất hay và hữu ích!/5 người
Sao vẫn chưa có miếng dán hay ốp gì của con plus hết nhỉ 🙁
Chutung005
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@tuyenvpb Cá gì cũng cá là ap sẽ ko làm bản plus đâu..se hướng đến đối tượng ng dùng thích nhỏ gọn mà
@tuyenvpb Vậy thì sẽ không gọi là Special Edition mà là iphone 9
Nếu là SE thì chip sẽ của iPhone 8 nhét vào với giá rẻ.
@tuyenvpb mình cũng mong có plus. : )))))
faq21106
TÍCH CỰC
9 tháng
@Chutung005 Mình thì nghĩ Apple làm SE để tối đa hoá lợi nhuận là chính. Nên có làm SE Plus cũng là có thể
Nghi quả này lại bê nguyên thân hình em ip6 sang. Thế thì oánh mất đi cái viền huyền thoại từ 4-5 rồi.
@Namhle Chuẩn bác.cầm con 6 thường.cách mạng màn hình to mới thấy nó mỏng mà đẹp.cầm bản màu grey nó tuyệt phẩm.
@policemanqp Câu chữ tối nghĩa quá bạn
@policemanqp Quan điểm cá nhân mình thích vuông viền thôi, ấn tượng nhất là hiệu năng của SE và độ trâu pin của nó so vs ip5-5s, ip6-6s. Các bạn đã trải nghiệm nó chưa??? Cá nhân mình đến hiện tại đang dùng song song SE và 8pl thấy nó khá ổn. Đồng ý nâng cấp sao là do apple, nhưng hy vọng nó giữ đc sự nổi bật, ấn tượng đc thể hiện trên SE tiền nhiệm.
@policemanqp Mình thì thích 6 hơn vì nó mỏng và dễ cầm. 4 với 5 thiết kế cạnh vuông đẹp thật nhưng nếu to lên cầm sẽ rất cấn
Zerone
ĐẠI BÀNG
9 tháng
1 CAM nhìn chán quá, giống thời iphone6,7 quá
Qsix
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@Zerone cũng đẹp mà, như xr 1 cam mà chụp vẫn quá ngon
IrisVan
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@Zerone Tiền ít mà cứ đòi ‘hít thơm’ thì sao được
Mua con này thà mua mịe 11 cho rồi :v
@chickenbg 11 Kẹp nách chưa active thì cũng chát, còn secondhand thì tầm 15 củ.
Mình nghĩ 9 không có giá quá 12 củ đâu.
Khả năng cao là con 9 này sẽ rớt giá theo con 8.
Giống như con SE và 5S
nluka310
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@Tình Lê Manucian Nói hơi mất lòng nhưng khối người chỉ có nhu cầu tới một con SE. Cảm biến vân tay . Và một thiết kế gọn gàng. Nôm na có thể họ không có đủ tài chính để tiếp cận vs sản phẩm công nghệ với tầm giá cao hơn, hoặc họ ngại thay đổi và làm quen vs kích thước màn hình lớn và FaceID mà bác. Mục đích của Apple k phải là tạo ra một làn sóng iSheep. Họ là một cty định hướng sản phẩm cao cấp tới với người tiêu dùng. Và chưa bh họ định giá một cái gì rẻ cả. Nên cũng k nên trông chờ gì một sản phẩm giá rẻ mà có đầy đủ tính năng cả *quan điểm cá nhân*
@phduong25 Đem con 9 so sánh với con 11 lock xách tay cũ chắc con 11 rẻ hơn là cái chắc 😁
@tuannguyen1991 quốc tế chứ lock gì ba???
Mua luôn Ip11 sài cho rồi, đợi làm gì.
Khi nào ra mắt, bạn nào biết không?
Giữa tháng này?
phduong25
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Tuyệt vời ông mặt trời, iPhone 9 ra thì làm một cái cho bạn gái để mình dùng iPhone 11 pro thế là đẹp.
@phduong25 tưởng chiều bạn gái cho ngon chứ
@phduong25 mình thì ngược lại, đang chờ ra iPhone 9 để mình mua dùng, chuyển giao 11 promax cho gấu, ngán nặng lắm rồi, mà xài iPad Pro nữa nên ko cần đt to nữa.
anhthocntt
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@barrettroyal Trời, đẩy đồ nặng cho gái dùng để to tay hả cụ!
@anhthocntt Con gái thích chụp ảnh + màn to dễ edit hình. Dt mình hơn 7000 hình đa số là của gấu chụp 😂
Nhìn giống 8 rồi
Logo táo ra giữa như iPhone 11 rồi 😁
Ngoại hình là 8 nhưng cấu hình ngang xs max
@minhtuan7610 Cũng đáng chứ nhỉ?
@minhtuan7610 Cấu hình pro max thù mới hấp dẫn, chứ ip 8 thua xs max có 1 đời ko khác nhiu
@impressive2000 Khác đấy.
@impressive2000 Chip pro max mà có giá đó thì ko phải apple rồi bạn ơi
Ko đáng để mua loại 1 camera thay vì 2 cái và giá ngang nhau
@tuoichungtinh_148 Mình thì khoái thiết kế và chip chứ bỏ camera để cắt giá thành chắc mình cũng bỏ
1 camera thấy thất vọng quá
Làm như con SE nhưng màn 4.7" có vẻ đẹp hơn con dáng ip8
chanhthi
TÍCH CỰC
9 tháng
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Con SE cũ góc cạnh quá nên cầm cấn tay.
Có 399 đô mà mấy bác cứ đòi 2 cam! Dòng 9 này ra để nhỏ gọn mà có cấu hình mạnh. Phải đánh đổi chứ.
@mylove020688 Chuẩn rồi, con này ra nó đánh vào cấu hình là chính, đối tượng chủ yếu là những người đang dùng 6,6s,7,....vẫn ưa dùng touchID và cần một con máy nhỏ gọn nhưng mạnh mẽ 😁
hieukoi194
ĐẠI BÀNG
9 tháng
camera XR khung ip8 😁
Ko có cam siêu rộng rồi
Ủa ip 6 mà 😂
Ps: bỏ hơn 11 triệu cho màn lcd lạc hậu thì dù có mạnh cỡ nào cũng ko ngon dc ... tầm tiền đó Android cho trải nghiệm ngon hơn
@Bão Sài Gòn biết đâu đc bác, mấy con ip khác nhiều ng cũng nói tầm này android hơn, rồi kết quả vẫn cứ là ip bán chạy hơn các model android trong tầm giá
@trần hưng vp bán còn chạy hơn cả android rẻ hơn nữa ý chứ. iphone xr 11 còn đắt hơn s20 s10 mà bán còn top 1 trong khi 2 con kia k có top thì hiểu cái màn nó cũng chỉ là phụ
@minhlongpe hehe cứ tính theo model cho chắc cốp ko các con zời lại lấy thị phần android 80% ra khè bác ạ 😅
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019