Pro thôi, cái tên nói lên tất cả rồi
1
184
Pro thôi, cái tên nói lên tất cả rồi
1
Ngiti
ĐẠI BÀNG
Tài chính có hạn vừa đủ thì mua Air M2 chứ mua Pro M2 thì tốn tiền hơn.
1
mrkun&blackberry
TÍCH CỰC
Cái tên nói lên tất cả. pro đi anh em
1
huynh tri 1996
TÍCH CỰC
Bỏ hơn 20 tr chỉ để làm văn phòng, ifan có khác. Cầm 20tr mình thừa sức lắp 32gb ram rồi.
0
mrcuong199
ĐẠI BÀNG
Văn phòng thì air còn code củng thiết kế phải pro thôi 32g ram mới đủ :v
1
BruceWayne
TÍCH CỰC
ý kiến của mình như này. Nếu bạn đã băn khoăn giữa 2 máy m2 trên thì có lẽ bạn không quan trọng lắm ngoại hình thiết kế cũ hay mới, vì rõ ràng chiếc pro mang thiết kế cũ.
Nếu thiết kế không quan trọng lắm thì ngu kiến của mình là chiếc M1 air 8gb hoặc tốt nhất là cố lên M1 air 16gb. Lý do: Ngoại hình cũng không khác lắm so với pro M2; hệu năng có khi còn cao hơn vì ssd của base m2 rất chán; giá tốt hơn (bản 8gb), phần dư tiền có thể dùng để mua apple care.
3
nếu là mình sẽ chọn Air M2, giá cũng đang tốt nữa
1
vài so sánh từ apple
0
256abc
ĐẠI BÀNG
8gb sao ko mua pro m1 13 🙄
0
duyetmen1994
TÍCH CỰC
Theo mình thì bạn nên gắng thêm 1 chút or mua góp lấy luôn pro 14 inch bản Base.
0
Huy Tan 92
ĐẠI BÀNG
mac thì 16gb xài cho yên tâm thoải mái bạn ơi 😁, air m1 16gb thấy có vẻ ổn hơn á
0
1 lần không tốn 4 lần chả xong. Vay thêm tiền bạn bè anh em mà mua cái tốt nhất ý mà dung
0
Leg2601
ĐẠI BÀNG
bác chịu khó 16gb ram+ 256gb ssd rồi cắm ổ cứng rời chứ 8gb ram dùng chán lắm
0
Bảy Giác Quan
ĐẠI BÀNG
Nếu đủ cho dòng cao hơn thì cứ mua dòng cao hơn vì chắc chắn MBP sẽ có nhiều tính năng và công nghệ cao hơn MBA. Thực tế thì so khớp với nhu cầu sử dụng thực tế và dự phóng cho 3 năm tiếp theo để quyết định.
0
POL_279
CAO CẤP
Air m2 thì được thiết kế mới tai thỏ bác nhỉ 😆 nên nếu bác muốn mới lạ thì cứ quất air m2 là ổn. Với cả pro m2 vẫn đắt hơn $100 thì phải. Air m2 cũng đã quá ngon, đủ để bác đáp ứng được các nhu cầu cần thiết, thậm chí nhu cầu cao nữa
0
cuongbu
TÍCH CỰC
Cố tý lên Ram16 đi anh
8G giờ hẻo nắm hiiii
1
destiny2912
ĐẠI BÀNG
Mình vote cho Air M2 16gb 256gb. Mình mới mua bản này, máy đẹp, mỏng, nhẹ, tuy ko có quạt nhưng xài vẫn khá mượt. mình cài parallels chạy song song Mac và Win 11 để code phà phà, nhiệt độ đỉnh lúc build chỉ tầm 8x độ sau đó xuống 5x độ khá là nhanh.
1
khoa89ne
Trứng
air với pro giá khác nhau khó so sánh bác ơi
1
noinghenah
TÍCH CỰC
Pro nha
1
Thiết kế Air, hiệu năng Pro 😁
1
đang tải ...