HELP .... Ấn nhầm nút Full Erase (xóa toàn bộ dữ liệu)

thepassion158
19/3/2012 5:30Phản hồi: 8
Tình hình là máy của mình hôm nay đang xài tốt . bị thằng em nó ấn lung tung . ấn ngay vào cái chỗ Device Info. -> Full Eras nên máy reset và trợ lại từ đầu . nó đòi
- A Palm profile is key to access critical Palm services
- Create a new profile of sign into an existing profile now
1/ Sign In To My Profile (không có . trước có nhưng của người unlock máy)
2/ Create New Profile (không tạo được nó kêu network gì đó)
3/ Tell Me More

Đấy . reset xong chỉ ra thế nghe nói máy cần profile nếu ai hảo tâm thì share profile mìh với chứ mình không có sim 3g đăng để đăng kí . mong các bác giúp mình
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ra tiệm mua cái sim 3g mobi hay vina đút vô rùi đăng nhập thui bro (nếu đã tạo profile trước đó, còn k thì dk cái profile mới->nhập email và mật khẩu vào), còn k thì mượn bạn bè, ng quen ai xài vina hay mobi có dk 3G mượn sim cắm vào đăng nhập xong trả lại. dễ mà.
đừng nói chỗ bro k có ai bán sim 3g nhen hay ng quen, bạn bè của bro k ai xài di động nhen:yellowcarded:
solar.
TÍCH CỰC
12 năm
bạn nên xin lại profile của người bán máy kích hoạt cho bạn vì khi bạn nhập profile vào thì hầu như tất cả dữ liệu danh bạ, note, soft trên máy của bạn sẽ đc backup lại máy
chúc bạn thành công 😃

Mình ở Đồng nai Unlock mãi ở HCM nên . khó mà xin lại được mình nghĩ tốt nhất là kiếm sim 3g tạo lại profile mới như bạn
trung_son_1 đã nói :sluggish:
bạn xài firm nào ! 1.x thì thử unlock bypass rồi cài patch show first use . Kết nối wifi càphê rồi ngồi sign up nick ! Còn ko thì khỏi show first use lun ! khỏi sign up = no backup !
Phù cuối cùng cũng đã xong . đăng kí được Profile rồi . thank các bác nha :eek:
solar.
TÍCH CỰC
12 năm
Tạo profile dễ mà bác chỉ cần có sim mobi hoặc vina đã đăng ký 3g

-- Sent from my Palm Pre3 using Forums
phuc1_1989
ĐẠI BÀNG
10 năm
@solar. Sim Viettel được không bạn?
solar.
TÍCH CỰC