"help me " phân vân samsung note 1 và LG LTE II

cuongnthp89
26/1/2013 6:46Phản hồi: 17
Bác Nào đã trên tay hoặc sử dụng 1 trong 2 em : samsung note1 hàn quốc và Lg LTE II . thì giúp e chọn 1 trong 2 em này vs , e đang phân vân quá ạ.
2 e này thì giá cũng same same , ko biết hiệu năng và độ bền e nào hơn ạ, chọn cho Nam dùng ạ.
please help me ...........
thanks for reading
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

uppppppppppppppppppppppppppppppp
nếu cố mua note 2 xài rồi kg được thì kg nên mua note 1 bác ạ,Note 1 ra đời chưa được 1 năm đã bị khai tử ra con Note 2 hoàn thiện hơn nhiều và đọc trên 5s thì lỗi của note 1 hàng chính hãng cũng kg phải là ít.LG Lte2 đi bác đang giảm giá hàng nguyên seal hình như 6tr500k thì phải
@hoangle1979 thanks bác , e thấy samsung nhiều ng dùng kêu lỗi lắm 😔. nên phân vân
@cuongnthp89 samsung tùy dòng bác ơi,như S2 ngon ít lỗi hơn s3,còn note 2 ngon hơn nhiều trong cùng tầm giá
Lte2 đây đừng lăn tăn

Trai mèo dùng LG-F160LV sử dụng Tinhte.(づ_ど) (-_ど)
@Ninjaling thanks bac, lte2 dung lau co bi delay k a
@cuongnthp89 Ko bị gì

Ảnh của em lte 2 cho chất lượng ảnh hơn note 1 k ạ, e thích chụp ảnh và nghe nhạc + web
mylove_
ĐẠI BÀNG
11 năm
1 vote cho note 1 nhé.
@mylove_ Chụp ảnh có hơn lg lte2 k bac
mylove_
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cuongnthp89 E dùng cả 2 rồi bác à . Làm e note qte thì bác k pải suy nghĩ . Lúc trc thấy lg PR con lte2 ác quá . E mua về . Đợt đó gần 9m . Đắt hơn note nhiều . Sau 1 time thì giảm nhanh tróng mặt bán vội 6,5m . Và bây giờ thì rẻ hơn cả note. E k hiểu . Nếu nó tốt thì tại sao các pro bán nhìu thế. Còn về khoản camera thì note nhỉnh hơn nhé.
@mylove_ thanks bác 😃
Ảnh đây

Giá xuống 6.5 rồi ko xuống nữa đâu

chụp ảnh thì Note 1, game + androi 4.3 mà vẫn mượt mà thì LG LTE 2
Ano
ĐẠI BÀNG
11 năm
LTE2 ngon đấy bác,thiết kế sang trọng,lâu lỗi thời hơn note 1,trừ khi LG ra LTE3 😁
@Ano Lte3 chả khác j lte2 ngoài hơn đc mỗi quả pin

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019