Help me...!!! THANH TOÁN TRÊN APP STORE... cách tạo và lập tk thanh toán

16/7/2019 10:6Phản hồi: 8
Em thực sự cần gấp mà không biết cách nào, hỏi anh chị em trên tinh tế, giúp em cách thanh toán trên App Store 😔:(:(
Như tiêu đề ... Hiện tại em chưa làm được thẻ visa and mastercard tín dụng ngay, Nên chưa thể mua các ứng dụng tính phí and in apps...

Pro nào biết có cách nào để giúp mình nạp thẻ hay trang mạng nào uy tín hỗ trợ kiểu nạp thẻ điện thoại để người ta quy đổi ra usd hay tạo cho mình 1 tài khoản apple có add luôn tk thanh toán luôn không nhỉ ???

Còn cách nào ai biết làm ơn chỉ cho em với ạ... Hiện tại em đang ở nước ngoài ....và điều kiện để làm thẻ thì em chưa có đủ...

Nếu làm thẻ em muốn làm theo kiểu mình nạp trước dùng sau...đơn giản như vậy không biết có thẻ nào hỗ trợ đơn giản như không cần chứng minh thu nhập...vvv. Mà chỉ cần cmtnd thì tốt quá...

Tài khoản để mình thanh toán trên appstore nó đòi usd. Không biết. Thẻ mastercard. Hay visa.

Của mình là vnđ có thanh toán được không hay còn phải quy đổi...nếu không thanh toán được thì khi mình lập tk thẻ thì chọn usd đúng không ạ.....?

Mọi người làm ơn giúp mình với... Hiện tại mình đang lao động và làm việc tại đài loan taiwan...

Thật sự biết ơn sự giúp đỡ của mọi người!!!
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đăng nhập chỉ để trả lời:
Bạn ra ngân hàng đk tk miễn phí trong vài phút. Nạp tiền vào rồi muốn mua gì thì mua.
Sài các ví điện tử vd như vtcpay, tạo thẻ ảo, add thẻ và mua bình thường
+1 làm thẻ ảo, vẫn mua ầm ầm đây.
@supperchym bác dùng thẻ gì vậy ạ? Chỉ em với, có mấy loại thẻ nhưng em không biết nên làm thẻ nào dễ nhất?
@Tiểu Nương Tử Thẻ ảo thì nhiều và đơn giản nhưng mình xài yolo của vpbank vì thằng này dùng đc bên amazonaws.
Bạn ra CH Viettel tạo TK ViettelPay và sẽ có thẻ MasterCard ảo để thanh toán online bình thường nhé
Thẻ Mastercard ảo bên VTC Pay đấy bác 😆) làm có 5 phút thôi mà thanh toán ổn. có điều mất 6K duy trì mỗi tháng 😔((
16K làm thẻ VTC mas card 😆) easy game

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019