Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hiện tại mình đang chán chiếc Honda, chạy ko cảm xúc quá với chán cách làm việc của Head. 100 lỗi d

Hi-CNTT
25/6/2020 15:29Phản hồi: 16
Hiện tại mình đang chán chiếc Honda, chạy ko cảm xúc quá với chán cách làm việc của Head. 100 lỗi d
Hiện tại mình đang chán chiếc Honda, chạy ko cảm xúc quá với chán cách làm việc của Head. 100 lỗi do người dùng hoặc " Do xe nó thế, muốn ngon phải thay này thay kia và ko bao giờ bảo hành"
Nên định qua dòng Piaggio Medley 125S 2020
Khá đẹp và thương hiệu cũng lớn. Xin ý kiến ae ạ.
Xe cũng tầm trên 70tr thôi. Ko bị làm giá như Honda.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hồi xưa mình tư vấn Medley cho bác mà ko chịu...xét về hậu mãi piaggio là số 1 nha...máy móc i-get bây h bền và êm...nếu tầm 70 thì nên lấy loại 150cc 2018 tồn kho của Hãng. bao phượt nhá. trong 3 năm bảo hành bạn cứ đi và phá...xe hư đã có Hãng lo...

tham khảo

https://m.facebook.com/groups/128533494366050?view=permalink&id=649358468950214

https://www.facebook.com/groups/medley150/permalink/649896502229744/
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
4 năm
@pham quang dang Mình thích dòng 2020 thấy hiện đại vs trẻ hơn . Dòng trc giá ok mà ko đc mắt lắm 😃
@pham quang dang Xe hư đã có hãng lo. Hãng lo nhưng mình phải lo tiền triệu cho hãng. Mỗi lần lên hãng cũng 7, 8 trăm đến vài triệu
namhy
TÍCH CỰC
4 năm
Dịch chuyển dần khỏi honda thôi bạn. Khi ngồi lái xe hãy quan tâm đến cảm giác lái của mình trước tiên, lúc đó ngoại hình không còn quyết định nữa. Tiền của mình hãy tiêu thông thái.
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
4 năm
@namvnn Vâng . Mình đang tham khảm mn về con Medley đây. Khá là thích. Chỉ cần mn đã đi Review sơ sơ tý
kikidilivery
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hốt thôi bác, từ Honda qua Piaggio thì nhiều người không muốn quay trở lại nhất là mảng tay ga cao cấp.Medley 2020 năm nay thay đổi rất nhiều so với 2018 cụ thể là
+Kiểu dáng hiện đại và mạnh mẽ hơn
+Đồng hồ đã chuyển sang full LCD to đùng hiển thị được nhiều thông tin hơn
+Giá vẫn giữ nguyên như trước và KO BỊ LÀM GIÁ
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
4 năm
@kikidilivery Thích bản S125 2020 lắm r 😆
liberty.city
ĐẠI BÀNG
4 năm
Medley kiểu dáng theo mình là đẹp hơn SH, giá cũng rẻ hơn nữa, về động cơ thì dùng i-get nên coi như một chín một mười với ESP.Thắng ABS trên Medley ngon hơn vì dùng của Bosch.Nếu chỉ đi trong nội thành là chính thì bản 125cc là dư sức cân mọi thể loại đường trừ sông suối vào mùa mưa 😆
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
4 năm
@liberty.city Iget thì mình nghe nói ngon r. Mà bữa chiếc Vespa Primavera chạy ngang im ru là tui biết t đã sai khi chọn Honda r 😃
Vấn đề không hẳn phải do chiếc xe của Honda mà do dịch vụ Service của Head HD mà thôi.Tôi mua xe HD nhưng chỉ ghé qua khi "bắt đền - bảo hành thay thế phụ tùng" thôi
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
4 năm
@bongxu_79 Do xe nữa a. Xe chạy khá chán. Rung đầu
Mà phần lớn là e thấy Med mới đẹp kk
huumen
ĐẠI BÀNG
4 năm
Med chạy khá ổn, dịch vụ của piaggio thì hư gì thay đó, bao ổn lun. Xe mình chạy gần 13000 chưa bị j, muốn mua xe giá tốt hoặc tư vấn rõ hơn bạn vào hội Med trên face
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
4 năm
@huumen E có trong hội đó ạ. Mà ít thành viên quá nên thâyd mn ít chia sẻ ạ 😃
huumen
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Hi-CNTT Có 2 hội như nhau, bên đó toàn là ae chạy med, trong tinhte nay dc mấy người thưch sự đã sờ med, toàn dân đọc tin là nhiều
LeCung54
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình đang chạy 2018 đây bác nếu được thì mua bản 150 chạy cho sướng, leo dốc leo đồi đi chơi sướng lắm, chở 2 vẫn bon bon, xe không bị ì khi đi chậm dưới 40km/h.
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
4 năm
@LeCung54 Mình chạy con Vario 150 thấy giật cục quá nên chắc kiếm Medley 125 thôi . Mà ổn đúng ko bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019