Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh AirPods 3 được vẽ lại dựa trên thông tin từ các nhà cung cấp linh kiện

Duy Luân
10/3/2021 22:47Phản hồi: 96
Hình ảnh AirPods 3 được vẽ lại dựa trên thông tin từ các nhà cung cấp linh kiện
Trang GizmoChina vừa đăng hai tấm hình render của chiếc AirPods 3 theo những tin họ nghe và thấy từ các nhà cung cấp linh kiện. Theo đó AirPods 3 giờ nhìn giống AirPods Pro hơn ở phần đầu cong cong, kích thước có vẻ nhỏ hơn một chút, và dường như phần đầu của tai nghe (ear tips) cũng sẽ thay thế được. Không loại trừ việc Apple trang bị cho chiếc tai nghe mới của mình tính năng chống ồn chủ động (Active Noise Cancellation - ANC) giống AirPods Pro. Vậy khi đó AirPods Pro sẽ bán như thế nào? Sự khác biệt ra sao? Đây vẫn là những câu hỏi mà phải chờ đến thế hệ thứ 2 của chiếc Pro mới biết được.

Có tin đồn AirPods 3 và AirPods Pro 2 sẽ được ra mắt vào khoảng ngày 16/3. Năm nay nghe nói Apple không tổ chức sự kiện, họ chỉ đơn giản là cập nhật thông tin sản phẩm lên website của mình mà thôi.

Nguồn: GizmoChina
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Huy Kutis
TÍCH CỰC
3 năm
Đang định mua thêm 1 cái Airpod 2 mà có hình render Airpod 3 rồi thì thôi chờ 🤣 mình ko thích kiểu nhét tai như airpod pro
@Rockiessoul Chụp đi
Thực sự là ngại vật nhau với các cậu.
@Rockiessoul sao không đầu tư tai nghe cho nó chuẩn vào, mua như sưu tầm vậy rồi cái nào cũng không ưng. tôi thì chỉ mỗi AirPods Pro mua thỉnh thoảng đi máy bay có chống ồn lúc lên xuống đỡ bị nhức đầu
Hóng
Ko nó nút tai thì khó chống ồn lắm. Hoặc một công nghệ gì đó mới toanh chăng?
@Duy Nguyễn 2021 không hiệu quả bằng chứ vẫn giảm được tiếng ồn
Huawei Freebuds 3 là earbud vẫn có ANC bình thường nhé
lxhxxnxxx
TÍCH CỰC
3 năm
@Duy Nguyễn 2021 ANC (active) thì không liên quan đến nút tai. Passive mới là từ cái nút tai đó thôi.
Bài chỉ nhắc ANC chứ không phải chống ồn nói chung nên chắc chả có gì mới đâu 😆
@Duy Nguyễn 2021 Công nghệ max volume nhé. Chỉ người dùng airpod mới có
Hóng thôi
giống pro nhỉ, cái đuôi ngắn hơn nhìn đỡ tệ
nhìn nó thấy ưng quá. chờ xem khi ra mắt nó sẽ ntn thôi 😆
Ko khác nhiều lắm so với thiết kế ban đầu, dự ko có đột phá lớn về thiết kế 🤓
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Cái hình lỗ tai có vậy thôi nên cũng khó làm khác đc
@TrươngThanh23 Hình như nom gọn, mượt hơn 😎
Kome.Cafe
ĐẠI BÀNG
3 năm
@crazysexycool1981 ko biết bác còn thích tai nghe 3.5 như e ko?
@Kome.Cafe Ko, mình ko còn xài tai nghe 3.5 nữa, chính xác từ đợt mua Airpods bữa 23/11/2017, giờ xài tai nghe có dây thấy loằng ngoằng & vướng víu lắm 😎
Leaked cho các bạn!
resetct
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Sr_9x Chính xác chứ bro?
@resetct Tính năng riêng cho dòng Pro mà 😃 chứ thử nghĩ xem nếu bản thường cũng có ANC thì lí do gì để mua bản Pro đây?
resetct
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Sr_9x Thì bản pro lại bổ sung thêm tính năng gì đó nữa chẳng hạn. Khá là thích cái anc nhưng phân vân vụ cao su nhét tai của con pro quá
@resetct Thật ra thì nó đeo không bị kích đâu, tôi đang dùng bản Pro đây. Còn nếu tai vẫn không vừa theo size có sẵn thì có thể mua thêm loại foam tip (bọt biển) nó sẽ vừa với tai hơn mà k bị kích
Thêm phát nữa 😁
@BH0814 Ông làm trong nhà máy à?
@BH0814 cái này bọn tàu nó làm lâu cmnr 😆
@Tim Apple Hình leaker người ta up trên Twitter á bạn: https://twitter.com/LeaksApplePro/status/1369642089387024386
18K
CAO CẤP
3 năm
@tobe2405 Nhìn đụt quá
256abc
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Vỹ Spirit đẹp á, khi nào con ap2 chai pin sẽ thay hehe
POL_279
CAO CẤP
3 năm
Hóng ra để đổi, kh thích đeo inear như airpods pro
vipkp3
TÍCH CỰC
3 năm
Đắt lắm đợi ra fake mua cái mấy trăm đeo cũng được
shensai_1
TÍCH CỰC
3 năm
Đẹp vl... =))
hipppo
CAO CẤP
3 năm
Mong nó cải thiện chất âm.
Mong Apple định nghĩa lại âm thanh, bass thành treble và treble thành bass chẳng hạn
Mình thấy đeo kiểu airpod thì cảm giác thoải mái và nhẹ nhàng hơn. Còn đeo kiểu airpod pro (inear) thì bị bí và hơi khó chịu 😔
@juneLiht Nhiều người giống bạn, mình mua Pro vì có chống ồn thôi
Booooozyer
TÍCH CỰC
3 năm
Quất, con pro của mình lỗi chống ồn, mất bass mà hàng xách tay k biết có bảo hành đổi theo quy định của Apple k. Nên là đang chán 😁
PHUGARY
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Booooozyer nếu có xác nhận maill hay tin nhắn từ cskh apple thì đổi thôi chứ lăn tăng gì nửa bác.
lxhxxnxxx
TÍCH CỰC
3 năm
@Booooozyer Mình ở HN, đổi ở chỗ gần cung Việt Xô, mình quên xừ tên, của FPT.
Mình không có hoá đơn gì cả đâu.
Booooozyer
TÍCH CỰC
3 năm
@lxhxxnxxx Cảm ơn bác nhé, trước mình cũng bảo hành mấy con Macbook ở chỗ đấy, nhưng đang thấy ae bảo Thakral làm mấy vụ này ổn hơn
dra.long10
TÍCH CỰC
3 năm
@Booooozyer Không có hóa đơn thì chịu luôn ko đc bảo hành đâu, giải pháp bây giờ là mua Apple Care thôi
tungtran98
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cá nhân mình thấy mẫu này đẹp hơn airpods pro

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019