Hình ảnh BlackBerry Key One phiên bản đen chính hãng giá15.9 triệu đồng

sonlazio
24/10/2017 13:10Phản hồi: 213
Hình ảnh BlackBerry Key One phiên bản đen chính hãng giá15.9 triệu đồng
Key One là chiếc điện thoại rất đặc biệt trong thiết kế, nó không chỉ đẹp mà còn mang lại một cảm giác độc đáo và khác biệt cho chủ sở hữu. Tuy vẫn còn những vấn đề về hiệu năng trung bình hay giá bán quá cao thì rõ ràng KeyOne vẫn sẽ làm bạn nổi bật giữa chốn đông người. Giá của Key One phiên bản thường với bàn phím bạc ở Việt Nam là 14.99 triệu đồng trong khi bản màu đen sẽ là 15.99 triệu.

So với bản màu bạc, chiếc Key One màu đen đúng là "đen nguyên con", chỉ trừ phần ký hiệu các phím màu trắng thì bạn sẽ có một chiếc máy nhìn cao cấp và mạnh mẽ hơn, có chút gì đó hơi huyền bí. Máy sẽ có cấu hình cao hơn với 4GB RAM và 64GB ROM thay cho 3GB + 32GB. Tuy nhiên, hơi đáng tiếc là phiên bản Key One bán ở Việt Nam sẽ là bản một SIM, không phải là bản 2 SIM như thị trường Ấn Độ.

Theo đại diện nhà phân phối, những khách hàng mua Key One đặt trước 31/10 sẽ được tặng một viên pin di động sạc nhanh BlackBerry trị giá 1.2 triệu đồng.

Đây là BlackBerry Key One chính hãng

Vẫn thiết kế bàn phím bên dưới màn hình, cụm nút điều hướng trên màn hình

Bàn phím với khả năng vuốt cảm ứng cuộn trang

Camera sau, flash kép

Các phụ kiện như tai nghe, củ sạc

Sạc thông qua cổng USB-C, hỗ trợ QC 3.0

Quảng cáo

Phím tăng giảm âm lượng và thêm một phím chức năng

Cạnh trên với lỗ cắm 3.5mm

Và cạnh trên với camera selfie, loa thoại,...​
213 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kietbull
TÍCH CỰC
7 năm
Niggaberry giờ thay thế HTC làm Hoang Tưởng Company.
Ảo hơn cả anh Quảng
Trong khi các hãng đang cố gắng tạo những Flagship với giá cạnh tranh nhất thì ông Tung Của mang mác dâu Mỹ này lại cho những sp tầm tầm với mức giá chót vót.
Yêu thì yêu nhưng 1 vừa 2 phải thôi chứ TCL :p:p:p:p
mronly105
TÍCH CỰC
7 năm
@phongba046 Con này của bọn Ấn sx. Sx Ấn
trongloc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phongba046 Khổ cho thanh niên khi không đủ kiến thức mà comment chê. "ông Ấn mang mác dâu Canada" nhé
longprof
TÍCH CỰC
6 năm
@phongba046 Con này đích thị là của Lào, lắp ráp tại Campuchia nhé các bác 😃
BachMa153
ĐẠI BÀNG
6 năm
@mronly105 Ấn Độ nào mà Ấn Độ? Đây là bọn TLC nó sản xuất cho thị trường Ấn Độ.
anti-fan
TÍCH CỰC
7 năm
Khổ thân em Keyone, người ta cố gắng phát triển tới AI rồi mà em vẫn lúi húi với cái camera cùi, bàn phím cơ, máy dày cộp + thêm cái giá khó tin.
ides
CAO CẤP
7 năm
@anti-fan Vầng. Ai + bo ken xoá phôg này nọ. Ông này còn lọ mọ ở cái cam cùi cấu hình cùi giá ko cùi. Chết cho xong. Cảm giác thấy idol chết ko dễ chịu nhưng dãy như này khó chịu hơn.
Micron B
TÍCH CỰC
7 năm
Không giành cho số đông!
@aman Mỗi người một lĩnh vực bạn ạ. Để thành danh được như họ chắc chắn họ phải đứng trên rất nhiều người. Đánh giá con người là việc rất khó.
aman
TÍCH CỰC
6 năm
@Micron B Về đoán tuổi thì bạn sai nhiều, nhưng mình khoái cách comment của bạn
aman
TÍCH CỰC
6 năm
@bnc246 Mình gõ bàn phím chứ ko cào bàn phím, mình e rằng bạn đang nhầm giữa khái niệm khôn và khôn lỏi, thôi comment đến đây thôi, bàn đi bàn lại mất tài nguyên forum, bạn hiểu dc mình vui và bạn ko hiểu dc thì cung ko sao, thanks
aman
TÍCH CỰC
6 năm
@GótChânAchilles Yeah, mình ko vơ đũa cả nắm, một số lượng lớn trong số họ thôi...
Hóng qua tết có đợt xả hàng giá 5tr ahihi
@vietnguyen11490 Chắc có, ahihi
@vietnguyen11490 Bản bạc chắc còn 7tr bác ạ. Haha
@vietnguyen11490 cũng hóng như bác 😆) đồ ngốc
Hóng bản 2 sim chính hãng giờ đọc tin này thấy hụt hẫng quá 😔(
@phamnhatninh @phamnhatninh Máy 2 sim nhưng khi bạn chỉ đút 1 sim vào thì nó ko khác gì máy 1 sim. Các tùy chọn 2 sim chỉ xuất hiện khi bạn dùng cả 2 sim thôi.
cuongnm11
TÍCH CỰC
6 năm
@longkhanhduong Dâu đen có 2 sim rồi bạn, giá bằng giá này, xách tay :(
fusaido
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuongnm11 bản black của dâu đen là 1 sim nhé
cuongnm11
TÍCH CỰC
6 năm
@fusaido À, black 1 sim thôi. Nhưng thấy black ko đẹp bằng bản 2 sim
nhìn cũng đẹp đó chứ, mà cái giá cản trở quá 😁
fuyin
TÍCH CỰC
7 năm
Thua. Yêu lắm nhưng lý trí không cho phép
MrBay0801
ĐẠI BÀNG
7 năm
Rất thik nhưng BB bh mất chất quá
@MrBay0801 Lại câu này :v
Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
Giá cao quá BB ơi. Ngày xưa anh tận Canada giá hoang tưởng tý. Giờ anh về "trung kẻo" rồi mà giá cứ y như là trên địa cầu này chỉ mình anh sx smarphone không bằng. Cho thắp 3 nén hương tiễn vong anh nhe BB. Dm anh BB
kenly260688
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cầm con này đi porsche, aston martin hay maserati thì chắc ko ai ý kiến, chứ đi xe bt ngta lại mắng cho 😆
@kenly260688 Dân đi mấy xe đó nó có thèm ngó vào mấy con này à. Vertu , mobiado để làm kiểng chắc. Rõ hài
@tuanandy vertu phá sản rồi còn đâu 😆
@Tên Hiển Thị Vẫn bán rầm rầm nha =))
@tuanandy Đang troll ạ =))
Dân thương gia bây giờ người ta cần ảnh ảo lung linh đê buôn bán. Hay cái cam phải chất để live chim.... Ra sau yếu mà đòi cái giá như S8 hay i7 ... Pó tay tung ..!
vài tháng còn 5tr rồi mua @@
Con này đẹp
U Minh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình phải làm con hai sim mới được
_ Rất đẹp, là 1 thiết bị lịch lãm để làm việc. Có lẽ sẽ mua 1 cái sau khi gom đủ lúa đổi xe.

_ Còn các bạn chê vì nó không sang chảnh kiểu Apple iphone hay Samsung Galaxy thì cũng đúng thôi, kiểu như khen mấy con macbook và chê Thinkpad x1 Carbon vậy, 2 thứ khác nhau hoàn toàn.

_ P/s: TT giờ nhiều bạn trẻ trâu thật, reply quote bài toàn thấy chửi nhau, chê bai nhưng chả có đóng góp dc thêm 1 tí tẹo gì cho đời hay cho bài ng dc quote, và kiểu cmt HOÀN TOÀN nhìn theo cái nhìn của họ mà ko thèm nhìn nhiều hơn 1 chiều, nó giống việc bạn thích chơi game thì nhìn mấy con macbook toàn máy lởm vì ko chơi game dc, bạn thích máy mạnh thì thấy mấy con laptop gaming cùi bắp nóng như lò than, bạn thích sang chảnh thì nhìn mấy con workstation to nạc dày cộp nặng như tạ chỉ dành cho dân chập cheng vai to hơn đầu để vác. Rặt 1 đống thầy bói xem voi, mà thậm chí còn chả phải thầy bói chuyên nghiệp haha.

_ Tiện nói thêm vài câu : thiết bị để làm việc rất khác thiết bị cho đa nhiệm multi media, nó tiêu chí khác, nên ng sử dụng thiết bị đa nhiệm để làm việc cũng có và thậm chí chạy tốt, nhưng nó giống như dùng xe sang đi chở lúa vậy, được thì vẫn được, nhưng chưa chắc đã là thực sự hiệu quả. Đó là lý do Thinkpad nhìn " nhàm chán " như vậy nhưng vẫn rất nhiều ng thích dùng để phục vụ công việc, và giá cũng chả hề rẻ nếu so với macbook.
rauluoc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vicktorbui Còn cần mua vì cả bàn phím và hệ điều hành thì sao bác? 😁 Em thấy bác @iceteazz nói đúng đấy. Do cách nhìn, quan điểm của mỗi người thôi. Hãng nào cũng có nghiên cứu thị trường, mỗi sản phẩm ra mắt đều hướng đến một nhóm (không nhiều thì ít) người dùng.
@iceteazz Nếu mà cả công ty doanh nghiệp đều được trang bị BB thì sẽ khác bác ạ. Còn em làm doanh nghiệp và không trang bị cho nhân viên máy nên thấy nó không có tính hợp lí và khác biệt.
Còn thực tế nếu xét về yếu tố doanh nghiệp, các ứng dụng cho doanh nghiệp chạy trên iphone hay android đều có (phụ thuộc là bác thuê bên khác tự viết hay bác dùng hagnf có sẵn như kiểu nền tảng của M$ hay google chẳng hạn, như bên em dùng M$) thì em không thấy có sự khác biệt nhiều.

Nếu khác biệt nhiều nhất chắc là yếu tố bảo mật, mà thực tế bảo mật cũng cần xét tới doanh nghiệp cần bản mật mức độ nào. Đồng ý với bác là các máy android khác không có tính bảo mật cao bằng BB, từ hồi dùng BBOS tới BB10 sau tới priv thì em đồng ý yếu tố này. Còn các yếu tố khác thì em không đồng ý là nó có tính khác biệt nhiều đâu bác.
@rauluoc Nếu bác mua mà vì cả 2 thì rõ ràng là KeyOne đáng để mua rồi bác. Nhưng được mấy người thực sự cần cả 2 đâu.
Còn cái mà nhiều bác kêu ở đây là cái giá, cái này thì bác cứ nhìn đợt tới giảm giá thì bao nhiêu cũng hết là biết cái giá không hợp lí :D
thonglb
TÍCH CỰC
6 năm
@iceteazz Dư tiền vẫn mút con này, nhưng tiếc là tiền không dư. Giá quá cao cho sự tò mò của fan Dâu
16m và 625, thật mình mua đc hẳn ip7 luôn, android hả mua đc S8 luôn 😆)) tự nhiên rước cục nợ này về làm rì
cuongnm11
TÍCH CỰC
6 năm
@congzing Vì thiết kế, phần mềm đi kèm và thương hiệu. Nếu chỉ vì cấu hình, bạn cần gig ip7 lẫn s8?
BachMa153
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuongnm11 Bạn không biết rằng TLC là thằng núp đằng sau BB, chứ thực ra BB chỉ như là hình 'ma nơ canh' như ở các tiệm bán quần áo để câu khách thôi. BB đang cố kiếm trác ở những fan trung thành mà thôi, chứ so ra nó đã lỗi thời từ lâu rồi. Phần mềm Android, cấu hình thì ngang với năm 2010. Ngay cả cái Camera cũng làm không ra hồn cho với các máy tầm trung nữa.
cuongnm11
TÍCH CỰC
6 năm
@BachMa153 Cái đấy mình cũng biết. Nhưng nghĩ thăngg tlc làm cũng phải giữ chất lg chứ nhỉ
MrBphone
TÍCH CỰC
5 năm
@BachMa153 BlackBerry hơn ở phần mềm bảo mật. Đắt ở chỗ đó
ngon ta

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119