Hình ảnh BlackBerry Key One phiên bản đen chính hãng giá15.9 triệu đồng

sonlazio
24/10/2017 13:10Phản hồi: 213
213 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nuột nhưng e cứ Q10 e sài thôi 😃 k theo dc công nghệ
Chết cười
Ngồi giữa chốn đông người và oang oang 1 cái đơn khởi kiện? 1 lời bào chữa =)) bạn thật là có khiếu hài hước =))
cvn
TÍCH CỰC
6 năm
Mình thích bàn phím cứng vì mình bấm bàn phím mềm hay sai quá. Thế nhưng có bạn bên trên bảo bàn phím của Keyone bấm nặng quá làm ko gõ nhanh được nên mình băn khoăn quá.
cvn
TÍCH CỰC
6 năm
Mình vẫn từng ước BB làm ra một em vỏ PP nhưng lõi chạy Android.
cavalli
ĐẠI BÀNG
6 năm
anh giám đốc công ty mình thích BB và luôn luôn sở hữu 1 em flagship của hãng. Suy xét kỹ hơn thì đối tượng khách hàng của BB quá hẹp và phải thật mạnh về kte để không phải ngẫm nghĩ khi mua con máy 15, 16 tr sau một vài tháng bán lại còn khó.
vẫn đang hài lòng với Passport
từ khi em gả bán cho TQ nhưng giá thì vãn USA nha, nên cứ yêu nếu thích
anh.san
TÍCH CỰC
6 năm
Chắc bạn bnc gì đó chưa trải đời nhiều nên chưa gặp quan chức (và cả những ng k phải quan chức) giàu mà ngu... Còn vì sao họ giàu thì nhiều lí do lắm. Vì lí lịch, vì biết nghe lời, vì sếp của họ khôn, vì họ chỉ là tốt thí, bia đỡ đạn khi cần. Nói như vậy k phải vơ đũa rằng ai làm quan cũng ngu. Mà chỉ để bạn hiểu rằng k phải giàu nghĩa là khôn 😆
Tiền này dùng mịa nó 9983 cho nó đúng chất BB. Thực sự ko ưu thể loại lai tạp này 😃
philong.ktnn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tranbinh.vncs 9983 giờ rẻ bèo à 😃)
kh89
ĐẠI BÀNG
6 năm
đợi rớt giá mua ok, gõ qwerrty thật vẫn nhanh hơn ảo
lam_ppc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sẽ mua 1 cái nhưng không phải bây h. Giá đang ảo diệu quá
vantuktv
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xem cmt của các bác thấy bác nào cũng khôn, cũng hiểu rộng, hiểu cao..... giá mà các bác "khôn hơn" chút nữa để có thể bon chen, đấu lại đc với bọn quan tham và lên làm lãnh đạo..... thì giờ em đc lái ô tô, đổ xăng giá rẻ, nghe điện thoại xịn và trẻ em ko phải mồ côi, ông bà già ko còn phải bán vé số, thanh niên còn đi làm cướp giật, phụ nữ ko còn đi lấy chồng Tàu và các bác.... ko phải gõ phím nữa rồi....
(Từ cái điện thoại, mà các bác QUAN TRỌNG HÓA CÂU NÓI, BẮT LỖI CÂU NÓI để thể hiện trí khôn của bản thân và hạ thấp lẫn nhau quá mức rồi.....
Sau đó dẫn câu chuyện đi xa mà éo thấy liên quan gì đến cái Blackberry nữa luôn !!... Bớt bắt lỗi và quan trọng hóa vấn đề đi các cụ....)
hongson890
TÍCH CỰC
6 năm
Con này đúng giá 7 triệu vẫn còn phải cân nhắc. 😆)
Ảo tưởng sức mạnh
motthangnhoc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình vẫn xài Q10 Gold Edition hơn 3 năm nay. Thực sự muốn đổi lên đời con này khi thấy nó. Đợi giá giảm ít nhất 50% sẽ lấy 😆 yên phận với Q10 đã :v
Các hãng khác thì cố gắng bỏ hết phím còn ông này thì vẫn một đống.
@Quang Ngọc 2401 Bàn phím là thứ khiến mình không thể bỏ BlackBerry đấy bạn 😁
mọi thứ e nó đều ổn, ngoài trừ e nó quá dày, nhìn hơi mất thảm mỹ 😁
luxueqi
ĐẠI BÀNG
6 năm
giành cho fan BB có dk dùng 2 máy thôi
thích thì thích nhưng giờ ngán BB lắm rồi, đang đói kém ko có tiền đổi con pp hòng bàn phím 😕
kuongkurt
TÍCH CỰC
6 năm
Đậu mé mấy thánh phán Keyone đang cháy hàng bên Mỹ, BB nó hướng đến đối tượng khách hàng cũng như thị trường k phải VN

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019