[Hình ảnh] BlackBerry Priv chính hãng: vẫn phải cài thêm phần mềm để gõ tiếng Việt
sonlazio
5 nămBình luận: 164
Chắc ý bạn ấy là đèn led thỉnh thoảng nháy màu kể cả khi tắt màn hình (giống như O2 XDA ngày xưa và BB cũ thì phải, mình không nhớ lắm).
Bạn có thể dùng các chương trình chỉnh màu sắc đèn trên Android thử xem sao (mình chưa mua Priv nên chưa thể test được):
Google giúp bạn: http://fptshop.com.vn/tin-tuc/tu-van/5-ung-dung-thay-doi-mau-sac-den-led-tot-nhat-tren-play-store-13314

Sent from my iPhone using Tapatalk
@Mountain King Vâng, cảm ơn bác
Tại theo em nhớ thì hôm mua về để trên bàn nó cứ nháy xanh mãi, tối qua update hoặc nghịch cái gì giờ em Pearl để cạnh nháy tưng bừng còn em Priv nằm im như chết rồi nên hơi ức 😃
Hissay
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nck_kool Priv thì em không biết nhưng ngày xưa cái led BB cứ nháy xanh mãi là do cài đặt là nếu có sóng điện thoại thì đèn led nháy xanh lá (mặc định)
Bác thử tìm lại trên priv ở mục tương tự trên Priv xem
Dùng go keyboard không mất phím tắt trên bàn phím cứng bạn nhé. Mình đang dùng nó thấy ổn
isabella11
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy bác ơi, tình hình là sau em mún bán e BlackBerry priv của mình xài được khoảng 1 tháng nhưng lần đầu bán nên không biết rao ở đâu bác nào có kinh nghiệm chỉ e với
cài thêm phần mềm dễ sử dụng hơn nhiều
anhtaiqb
TÍCH CỰC
5 năm
bàn phím mặc định của nó đã hỗ trợ gõ TELEX chưa các bác ơi xD
Priv Blackberry mua chưa được 1 tháng đã phải đi bảo hành màn hình, không ngờ điện thtại BB mà còn kém hơn điện thoại Tàu đểu.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019