[Hình ảnh] Bộ ảnh chụp thử bằng iPad Pro 9,7": ảnh chụp HDR tốt và tốc độ xử lý file HDR rất nhanh

Non@me
13/4/2016 6:48Phản hồi: 85
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có một điều mọi người không để ý là từ ngày thế giới xuất hiện ip thì các trung tâm điều trị những kẻ không bình thường ( nhà thương điên ấy) trên thế giới nói chungvà vn nói riêng luôn trong tình trạng quá tải
Em thề là có một đống comment soi vếu em mẫu. 96% xem lại ảnh em mẫu áo đen. Không đúng chặt đầu em đi 😆
slbadguy
TÍCH CỰC
8 năm
Mẫu hàng nuột quá
Có gì đó sai sai 😁
Làm thế nào bác chụp 2 tấm y hệt nhau đc hoài vậy??? Fake à?
@dearboy2015 Có gì đâu, chọn chế độ chụp HDR và lưu thêm ảnh thường là được mà.
cuthune
TÍCH CỰC
8 năm
@dearboy2015 Lư đồng thời hdr và ảnh thường!!! Ngu à?
tinvas
TÍCH CỰC
8 năm
Dù có chụp đẹp như 6s thì cũng ko bao giờ xài trước đám đông. Kẻo phặt phặt
Mẫu xấu vãi mà các ông cứ nhốn nháo hết cả lên. Bảo sao Ngọc Tờ Rinh nó hot 😁
Ôi....nhìn vếu em nó kìa. Thật vi diệu 😁
SF mà dùng làm tablet được mình cùi liền.
Nó chỉ là cái máy tính xách tay có thiết kế mới lạ thôi.
Có ai cầm nó dùng như một chiếc tablet được không?

So với iPad về tablet thì không có một tí nào để có thể so.

Còn so iPad về khả năng làm việc như một cái mtxt thì không thể làm bằng.😁
tbdat11
CAO CẤP
8 năm
@cuhiep Không bàn các câu trên, chỉ bàn câu này. Thiết nghĩ admin nên đổi từ "Không thể làm bằng" sang hẳn từ "không thể LÀM ĐƯỢC" 😃
@tbdat11 Có những cái vẫn làm được như type văn bản, hay code trên web, hay xem phim nghe nhạc vẫn tốt, có những cái không làm đc như chạy những phần mềm nặng chuyên đồ họa...tựu chung thì là không thể bằng chứ sao...nếu nó cùi đến nỗi kg thể làm những tác vụ của mtxt bình thường thì ma nó mua ah?!
sakamoon
TÍCH CỰC
8 năm
@tbdat11 Còn tùy theo cầm laptop để làm gì. Có 1 số người cầm laptop chỉ để gõ văn bản word, excel hoặc lướt web thì ipad là sự lựa chọn tốt và năng động hơn laptop. Còn về code, autocad v.v... thì ipad ko bằng đc.
Như tôi xài ipad để xem word, excel, game, nhạc v.v... Xài Surface để check code hoặc làm các vấn đề về database. Về máy tính bảng thì ipad đang là số 1 nhất là độ bền, máy tính bảng android ko có cửa so sánh. Còn surface thì là laptop với 1 thiết kế nhẹ nhàng lạ mắt hơn thôi chứ ko thể tính là máy tính bảng đc (Đương nhiên đây chỉ là ý kiến cá nhân của tôi thôi)...
cuthune
TÍCH CỰC
8 năm
@cuhiep Con nghĩ nó 'không thể làm được' chứ không phải 'không thể làm bằng'.
Không liên quan nhưng cho mình hỏi làm thế nào để coi youtube full HD trên Iphone 6s, với cả xem phim mkv với audio là dts và ac3. (Ko phải convert nha) chứ mấy chục bộ phim bluray down về mà convert thì chịu. Mấy app chơi video đều ko hỗ trợ codec audio này do vấn đề bản quyền. Đang dùng ios 9.3.1
@Lựu Đạn Trên youtube chỉ hỗ trợ đến 720p trên 6s thôi, vì màn nó chỉ có độ phân giải 750p...
Còn phim thì bạn down app VLC về máy, xong cắm cáp, vào itunes copy film vào app VLC...nếu muốn hỗ trợ ngon hơn thì dùng AV Player nhưng tốn phí...
@thongphan1989 MÌnh dùng VLC thì chỉ chơi đc MKV thường thôi, chứ MKV rip từ Bluray có audio là đuôi DTS hay AC3 thì nó ko hỗ trợ. AV hồi xưa có nhưng bây giờ gặp vấn đề bản quyền nên bỏ đi rồi, không biết bản trả phí có còn không 😃 Android thì nguồn mở nên MX Player có thể tự cài bộ giải mã khác được.
@Lựu Đạn chịu khó bỏ 2.5$ để tìm hiểu thôi :d...đó là 2 app chơi video tốt hiện nay rồi...
babydown
TÍCH CỰC
8 năm
Thời buổi nào rồi mà còn kêu F2.2 khẩu độ mở lớn.
@babydown vậy bạn nói khẩu mở f/2.2 là lớn hay nhỏ?
nhatanhgroup
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chuẩn bác . Dở hơi lôi con sf ra làm mtb vì nó là laptop dưới hình hài khác thôi . Vãi cả so sánh

uu
nam_luna
TÍCH CỰC
8 năm
View attachment 3191355

:chảy máu mũi:
d
dau can thạt tói vay ku
camera ok dep
TTris
TÍCH CỰC
8 năm
Thấy mỗi 2 chữ CC chồng lên nhau. Có ai thấy như em không?
utt ut
ĐẠI BÀNG
8 năm
HDR giống như làm tối toàn bộ ảnh vậy, không HDR còn đẹp hơn
đang lanh quanh xem cảnh bỗng dưng lọt thõm xuống cái khe núi sâu thăm thẳm 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119