Hình ảnh buổi offline giới thiệu thiết bị âm thanh Samsung tại Hà Nội

Didu
14/1/2014 3:55Phản hồi: 98
Hình ảnh buổi offline giới thiệu thiết bị âm thanh Samsung tại Hà Nội

Hôm thứ 7 vừa qua, Samsung đã tổ chức một buổi offline nho nhỏ mà họ gọi là "Hội thảo chuyên đề: Nghe đúng chất - Xài đúng gu" để giới thiệu tới anh em của Tinh Tế, HD Vietnam và VNAV những sản phẩm âm thanh mới nhất. Tại buổi offline, thành viên của ba diễn đàn được đại diện Samsung và các anh chơi âm thanh trình bày chi tiết về 6 sản phẩm mới của hãng ở nhiều hạng mục, đặc biệt là nhận những phần quà hấp dẫn từ ban tổ chức. Các thiết bị âm thanh mà Samsung mang tới buổi lễ và giới thiệu bao gồm dàn âm thanh giải trí gia đình, loa thanh, dàn âm thanh Party Master, dàn âm thanh 5.2 kênh và loa Bluetooth di động.

Buổi offline được tổ chức tại một quán cafe với không gian nhỏ, ấm cúng đủ để các thành viên ngồi trao đổi với nhau và nghe các phần trình bày. Hai anh Việt Anh và Nhật Hùng từ HD Vietnam và VNAV điều khiển sâu khấu với các phần trình bày về các bộ loa mới của Samsung, xen kẽ là phần giới thiệu sơ lược về những sản phẩm mới của đại diện phía Samsung. Hầu hết những thắc mắc của thành viên tham gia về những bộ loa này đều được giải đáp, câu hỏi nào hay còn nhận được những hai phần quà giá trị. Mình có quan sát và thấy các thành viên rất hào hứng hỏi đáp, thậm chí có một bé trai nhỏ tuổi chăm chú lắng nghe và cũng đưa ra những câu hỏi rất chuyên sâu về âm thanh. Dưới đây là một số hình ảnh của buổi offline.

Hình ảnh buổi giao lưu trải nghiệm sản phẩm loa mới của Samsung

98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bạn ở thủ đô có vẻ hiền nhỉ, không "manh động" như member HCM 😆
@phuong.1992 Do thời tiết lạnh nên không ai giám manh động
Show ít sản phẩm quá
Party Master qua đây học hỏi thêm ạ: rẻ hơn 1.000.000 VNĐ

@Evolution X Show này bác có tham gia ?
@Evolution X Cặp này nhìn nó cồng kềnh quá. Loa SS vẫn kiểu dán đẹp hơn,nhỏ gọn nữa
@bboybon Có bác ạ, bốc thăm đc cái áo. 😁
@bubbub Hazz, đang so sánh 2 bộ loa hiện đại và công suất lớn nhất của Sony và SS thì phải so sánh to như vậy chứ bác. Sony cho công suất cao hơn nên cũng phải hoành tráng hơn, nếu bác thích nhỏ, gọn thì chọn dàn SHAKE bé hơn.
cái đồng hồ là đĩa nhạc phải không nhể
@hienhpline Chính xác rồi đó bạn
tamhuong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Khá ấn tượng với thiết kế Soundbar nhưng có hơi ít sản phẩm.. với lại hàng nhập Châu Phi thì không biết chất lượng thế nào.. nếu hàng nhập Korea hay Malaysia hoặc made in Vietnam thì mình không lăn tăn.
@tamhuong Uả sao bạn biết hàng này nhập trùng châu phi
tamhuong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Small_Nguyen Thì được giới thiệu tại đó là hàng nhập Châu Phi mà!
@tamhuong À thì ra la thế. Mà sao không nhập hàng ở Trung Quốc cho nó rẻ mà phải qua tận Châu Phi vậy nhỉ?????
@Small_Nguyen Hàng trung quốc bị dân việt nam tảy chay nhiều qua nên phải nhập hàng từ chau phi về đó mà
bblagi
ĐẠI BÀNG
10 năm
K có quà...cũng k thấy quẩy...thì chưa phải hot
okono
TÍCH CỰC
10 năm
Không liên quan nhưng sao h tinhte xem ảnh khó thế nhỉ. Cứ click vào ảnh là nó load luôn cả cái ảnh. Xem ảnh khác phải back đến mệt.
Có cách nào để xem tiện hơn ko.
meodenth
TÍCH CỰC
10 năm
@okono chỉ có cách dán link vao nhưng nhiều quá thì lười k làm 😃
baduy90
TÍCH CỰC
10 năm
@okono minh cáu với cách xem ảnh kiểu này lắm rồi.cncd
cubi92008
TÍCH CỰC
10 năm
rất tiếc mình ko có xuất để tham giá các bạn đăng ký tham gia hết xuất mà sao đi off đc có mấy mống thật là phí quá cơ
tiếc nhỉ k dc đi 😁
ntquyet1802
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình cũng đi... Và có 1 vài điều muốn chia sẻ với các anh em:
1. Mình nhận được điện thoại thông báo từ tinhte.vn khá muộn. 10h sáng hôm đó, đến hỏi các anh em thì ai cũng nhận được thông báo vào thời điểm đó.
2. Càfe Ciao số 2 Hàng Bài khá ấm cúng, buổi offline diễn ra trong không khí khá đầm ấm với các anh em. Tuy nhiên không gian hơi chật để có thể thưởng thức hết 5 sản phẩm. Thực ra là chỉ có 3 😁
3. Các gạo cội bên HDVietnam,VNAV có mặt làm chủ xị, còn có cả bác Didu đẹp trai cao to bên tinh tế nhà mình nữa.
4. Quà: hơi ít, là 1 chiếc tai nghe đi kèm, tai samsung và về nhà nghe thử thì mình hoàn toàn thất vọng về nó. Ngoài ra còn có đĩa nhạc xuân, nhạc quốc tế, và 2 chiếc đồng hồ làm từ đĩa than (quà riêng của anh Tuấn Hùng bên VNAV)
5. Đồ ăn, uống bình thường...
=> Nhận xét chung: tạm ổn và vui vẻ là ok rồi... Đề nghị anh em ngoài Bắc mình lần sau quậy tưng bừng hơn thôi :D
Tiếc quá ko biết vụ này, chứ em mà đi thì sẽ quậy tưng bừng cho mà xem
tiếc là ko đi đc .
không có PG nhỉ
Bạn cho mình xin chụp màn hình và thông tin trình duyệt nhé.
Đúng thiết kế bấm vào là nó phải ra lightbox và xem rất dễ.
okono
TÍCH CỰC
10 năm
@dihuta

Mình dùng Firefox 26. Từ khi tinhte update thì mình thấy có 2 lỗi
1 là lỗi xuất hiện mấy biểu tượng tam giác ở tiêu đề thread
2 là lỗi khi xem ảnh, click vào ảnh là nó load cả ảnh đấy luôn.
Lỗi 1 thì dùng Chrome 31 cũng bị, nhưng lỗi 2 thì Chrome ko bị
Mod xem và khắc phục dùm nhé.
Cám ơn mod nhiều
baduy90
TÍCH CỰC
10 năm
@dihuta trước bấm chuyển ảnh là chuyển luôn,bây giờ ngồi đợi máy load hết đã,đã thế ảnh còn nhỏ tí nữa. mình thích xem ảnh như cũ,giống với trình xem ảnh trên laptop trong album ảnh i.cncd
Tiếc quá không có vé tham gia
Sao thấy ít sản phẩm vậy nhỉ
Ai nhận được quà trong buổi offline điểm danh cái coi
Bay giờ mà click xem ảnh là phải đợi cả tiếng luôn... Load nguyên ablum mà gặp ảnh kích thước lớn là thôi luôn
@lyndale Chắc phải chờ bản nâng cấp sau của diễn đàn thôi
Cái loa SONY của anh bay giờ mà đêm ra bán đồ cổ chắc thu về tiền tỷ luôn đó
@lyndale Nhà mình còn 1 bộ tuổi thọ U80 bạn mua không mình bán cho 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019