[Hình ảnh] Buổi offline Samsung Galaxy S8/S8 Plus tại Hà Nội

El Ku
24/4/2017 8:4Phản hồi: 87
[Hình ảnh] Buổi offline Samsung Galaxy S8/S8 Plus tại Hà Nội
Sáng hôm qua (23/4) tại Hà Nội, buổi offline Samsung Galaxy S8/S8 Plus đã diễn ra với sự góp mặt của rất đông anh em. Đây là buổi offline đầu tiên để giới thiệu, chia sẻ về S8 và S8 Plus, một trong những chiếc điện thoại đang được quan tâm nhất thời điểm hiện tại. Mọi người đều tỏ ra rất hào hứng khi được trực tiếp trải nghiệm S8/S8 Plus, cùng với đó là phần chia sẻ, giao lưu với đại diện Samsung Việt Nam và mod @Didu. Dưới đây là những hình ảnh tai buổi offline này, mời anh em cùng xem.

Buổi offline S8/S8 Plus được tổ chức tại Rooftop Bar tầng 19, Pacific Place, 83B Lý Thường Kiệt, Hà Nội.

9h mới bắt đầu nhưng anh em có mặt từ khá sớm để trực tiếp trải nghiệm S8 và S8 Plus. BTC bố trí 2 quầy trải nghiệm với gần 10 máy, trong đó có cả khu vực thử khả năng chống nước của máy.

Lần đầu tiên được cầm S8/S8 Plus, cá nhân mình rất ấn tượng với những gì mà nó mang lại, đặc biệt là thiết kế và màn hình vô cực.

Vì được tổ chức vào chủ nhật nên nhiều anh em đang đi học cũng có thể thoải mái đến tham dự.

Khu vực ghế ngồi kín hết chỗ, nhiều anh em phải ngồi từ xa hoặc đứng mới có thể quan sát được.

Mở đầu là phần giới thiệu về S8/S8 Plus của đại diện Samsung.

Tiếp theo là phần chia sẻ những trải nghiệm thực tế đến từ mod @Didu.

Phần hỏi đáp dành cho anh em tham dự.

Quảng cáo

Không khí rất vui vẻ và hào hứng.

Giữa chương trình anh em còn được xem màn nhảy múa của 3 em gái.

Cuối chương trình là phần bốc thăm trúng thưởng. 100% anh em đến tham dự đều có quà, những ai may mắn hơn còn có thể nhận được sạc dự phòng 6.000 mAh, loa Samsung R1 360 trị giá 4 triệu và phiếu mua S8/S8 Plus trị giá 8 triệu.

Anh này là người đầu tiên trong số 5 người may mắn trúng giải sạc dự phòng 6.000 mAh.

Quảng cáo

Anh đứng thứ 3 từ trái sang là người may mắn hơn cả khi nhận được giải thưởng lớn nhất của buổi offline.

Cuối cùng là phần chụp hình lưu niệm.

87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có phong bì ko ta?Giống họp đoảng ghê
nhat_min
ĐẠI BÀNG
7 năm
năm nay ko có màn mấy em gái tắm táp thử khả năng chịu nước nữa nhỉ:p:p
Tưởng hoành tráng thế nào.... chen chúc chật chội thế kia à ? Bèo thật..😁
snackviet1
TÍCH CỰC
7 năm
@Αhn Ηee Yeon K thể tin đc là chỉ là buổi giao lưu thôi mà cũng châm biếm đến sản phẩm. Em khẳng định tên BỐ ĐỜI có tính BỐ LÁO này là FAN APPLE ghét SS, muốn hoành tráng thì bác mua vài on S8 về chà đạp,hành hạ cho ae chiêm ngưỡng. Bác dám mua vài con S8 về vứt sọt thì ai cũng nể bác liền 😃
3 cái thùng phi múa bụng nhìn xinh phết !
@thanhbinhvphuc
Thùng fi di động 😃😃😃😃😃
Aduckuba
@thanhbinhvphuc 3 cái thùng đó mà quay slow motion thì nhìn hấp dẫn nữa nhỉ mn?
hieubh102
ĐẠI BÀNG
7 năm
Năm trước có tặng s7 luôn năm náy phiếu 8tr thôi nghe hơi buồn.
Cơ mà năm trước Cuhiep cầm chịch chán bỏ mẹ " đố tính năng công nghệ hay liên quan camera và kết quả là bộ nhớ 128gb =)). Làm ae tl sai hết"
Năm nay m k dc đi hơ hơ.
Có bác ifan nào diễn sâu đến độ trà trộn vào đấy xong hét toáng lên "Màn hình ám đỏ" không nhỉ 😁
@Apple Haters 2.01 Ôm hai quả mìn chống tank mang tên : S8 & S8+ này mà bỏ vô túi quần thì ôi thôi >>>>> bùm , bùm ... Đi cả cụm ..... Lấy gì mà phối giống ha ha ... SS quả là vô địch về bùm bùm nguy hiểm hơn cả đám is ở Syria ....
@Khoidang Tới giờ mày nổi cơn dại lên cắn rồi hả thằng cờ hó kia? 2148576.jpg Về ổ đi mày.
các cụ có thấy S8 hấp dẫn hơn mấy em PG ko 😔 mập mạp vãi

Tiếc nhỉ, ngày hqua vật vờ khắp HN mà quên mất vụ này. Với lại hqua mưa nữa, anh em ngủ dậy rồi tụ tập chém AOE, toàn.8x đời đầu , giữa và 9x cả, vui vêu lờ .
Cơ mà đáng nhẽ đi off hay hơn, biết đâu nhận đc cục pin 6000.Mềnh thì ko cần dùng đến vì k lo vụ pin hẻo nhưng về khè bạn bè tao đi off tinh tế về đc cục pin cũng vui phết 😁
Đi tưởng gặp được Bixby. Ai dè....
@vnstockguru Em chỉ hóng bixby " open google music" " play hotel california.... Bala bala các kiểu"
Cơ mà cho hỏi. Từ khi nào đổi gu eo con kiến thành eo bánh mì vậy, nhìn mấy em múa bụng mà tởn thế,như có bầu 😔
Sauyeui
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phongba046 Tui lại thích người mũm mĩm vậy đó
tetekh
TÍCH CỰC
7 năm
@phongba046 Cô giáo dạy múa bụng có nói: bụng béo múa bụng nó sexy hơn bụng gầy, nhìn uyển chuyển hơn.
@tetekh Mình thấy có lý. Bụng nhỏ quá có khi lúc uốn nó lòi ba sườn ra hết.
buihai
CAO CẤP
7 năm
@tetekh Đúng rồi, múa bụng thì bụng phải có tí mỡ thì nhìn nó mới sẹc ci. Giờ có 1 em teo tóp bụng hóp hông toàn xương ra nhẩy bố ai mà thấy ngon được.

Chỗ mình có 1 em người tròn tròn, eo hông mông mẩy mẩy, múa sexy khỏi bàn, xem mà chảy nước miếng 😆 Nhất là mấy quả đánh hông 😃)
okieiam
TÍCH CỰC
7 năm
18119821_1525544510811538_141475356_o.jpg http://www.dailymotion.com/video/x5jhuzq 17917785_1523826110983378_7956745473795039060_o.jpg
17966496_1523825407650115_8296100906973501522_o.jpg 18076510_1523879457644710_7225909560713624907_o.jpg
EckChienBo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@okieiam Bác cho hỏi cái. Cái Lap trong hình là Yoga book phải k nhỉ?
Bác hackintosh à?
okieiam
TÍCH CỰC
7 năm
@EckChienBo Đại khái thế
ngon nhể.lại góp xiền để múc thôi. năm nay dự là rất tốn kém vì toàn hàng ngon
Có bác nào đang xài S7 + lên đời thì để lại cho em nó cho mình nhé: 0938 723 123 - Sài Gòn ^^
LG thì bắt đầu tài trợ cho mấy ca sĩ hàn quốc làm MV nhưng mà theo định dạng màn hình dài để quảng cáo cho G6 rồi đó mấy thím
Nay mai chắc cũng sẽ thấy Samsung nhào vô
Rồi sắp tới là phim truyền hình hàn quốc nào diễn viên trong phim cũng sẽ xài G6 với S8
hktt311
ĐẠI BÀNG
7 năm
ông trúng voucher 8tr đang rao bán 6tr5 =))
@hktt311 Chắc bán đi lấy tiền mua mi6 😁
mình cầm số 18-19 😔 lọt khe 17-20 luôn
verybeo
TÍCH CỰC
7 năm
vô lý vãi chưởng, hỏi trước không có quà, hỏi sau lại được quà
anw, mời mod đến chả để làm gì
hỏi s8 có dac rời hay dùng phần mềm giả lập, bảo phần cứng giải mã, chán chả buồn hỏi thêm
lmao.gif lmao.gif lmao.gif lmao.gif lmao.gif lmao.gif lmao.gif lmao.gif lmao.gif lmao.gif lmao.gif lmao.gif lmao.gif
anh đc giải nhất thấy sáng nay rao bán voucher 5 củ
trên hội s8

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019