Hình ảnh chuột cảm ứng Arc Touch của Microsoft lộ diện

Didu
18/8/2010 16:33Phản hồi: 25
Hình ảnh chuột cảm ứng Arc Touch của Microsoft lộ diện

Dù chưa chính thức được Microsoft công bố nhưng những hình ảnh dưới đây về Arc Touch, thế hệ chuột Arc tiếp theo của Microsoft đã quá chi tiết và rõ ràng, những gì chúng ta chờ đợi bây giờ chỉ là một màn giới thiệu như là một thủ tục từ Microsoft. Những hình ảnh và thông tin về Arc Touch được một website bán hàng trực tuyến tại Đức công bố. Chú chuột có thiết kế rất đẹp và ấn tượng này có tính năng cuộn cảm ứng (giống Magic Mouse), đèn báo trạng thái pin và thiết bị thu nhận tín hiệu hoạt động ở tần số 2.4Ghz.

Theo thông tin được in trên hộp thì phần để tay của Arc Touch còn có thể uốn và bẻ cong, khi dùng bạn có thể bẻ cong nó cho phù hợp với lòng bàn tay, khi không sử dụng hay muốn cất vào hộp, bạn có thể uốn nó thẳng trở lại, rất linh hoạt và tiện dụng. Microsoft Arc Touch được trang bán hàng trực tuyến này bán với giá 69 Euro, tương đương 89USD. Bạn còn nhớ hình ảnh một "thiết bị lạ" từ Microsoft Hardware trước đây chứ? Giờ "thiết bị lạ" này đã được giải mã, hãy xem hình ảnh của Arc Touch và tìm câu trả lời cho bạn.

Nguồn: Engadget
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mong đợi từng giây em này ra =.= bao giờ cho đặt hàng đây 😔(
Con này nhìn đẹp ghê, Giá cũng ko quá chát, chỉ 89$,
đơn thuần công nghệ, con chuột bình thường đã làm được mọi chuyện rồi
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Thiết kế mới lạ, nhưng nói thật là nhìn không vững lắm, cảm giác nó hơi chông chênh
enterspeed
ĐẠI BÀNG
14 năm
Haha vậy là đã rõ ràng làm ACE suy đoán lung tung 😁 ,mẫu mã đẹp.
đẹp thế không biết, nhìn pro thật
chullynana
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn màu đen kiểu xì ra khói này không thích ! Thích kiểu dáng thôi 😔
frozenqn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhìn sao sao ấy các bác. Không có cảm giác ghiền lắm 😔
uốn uốn được như thế nếu lở tay đè mạnh xuống thì con chuột dẹp lép như con tép luôn ;))
Chuột nhìn giốnG DTD quá 😃
Atoxic
TÍCH CỰC
14 năm
nhìn liểu sang trọng lắm, xài với laptop là ok rùi.
ihtw
ĐẠI BÀNG
14 năm
mẫu mã đẹp, quỡn quỡn ngồi đợi download cầm chuột nắn nắn cho khỏe cơ tay cũng hay đó nhỉ 😁 nhưng vẫn ko nghĩ sẽ dùng chuột này để làm việc :D Giá mắc quá, vẫn thích con cchuột Mitsumi dạng bình thường hơn
CIRCLE H
TÍCH CỰC
14 năm
Chuột có nhiều dạng nhỉ, nhìn hay
lỡ đang chơi game ức chế tức giận quá bóp cái không biết thành con gì luôn nhỉ ^.^
cuong_tnt
TÍCH CỰC
14 năm
Mình nhớ không nhầm thì đã có 1 bài viết nói về 1 thiết bị lạ của MS sắp ra chưa công bố. Nhìn nó hao hao giống chú chuột này thì phải ? Magic mouse gặp Arc Touch chạy mất dép ;))
DmooN
TÍCH CỰC
14 năm
Magic Mouse chạy mất dép là đúng rùi, công chúa gặp thằng ăn mày thì phải chạy thôi.
Quyết E này. Chắc chắn về VN ko đắng lắm.
đây là con gì hở các bác, em thấy nó đâu có giống " con chuột :" hahaha
louis213
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhỡ lúc bực mình mà ấn cái cổ tay xuống thì nó lại lép xuống àh, thế thì sao mà chịu nổi, chả nhẽ suốt ngày ngồi uốn :|
||
không nhẽ cả 1 công ty lại ko nghĩ đến điều này ....? Bác cứ lo bò trắng răng
MacAir
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vẫn thích em magic mouse hơn :eek:
siemcreator
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình vẫn thích Magic mouse vì nó đẹp. Nhưng không có middle button cứng làm bất tiện trong một số trường hợp.

Mong được xem tận mắt tại Tinh Tế rồi mới phán được!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019