[Hình ảnh] Chụp vội buổi sáng Sài Gòn với Galaxy Note 20 Ultra 5G

ND Minh Đức
22/8/2020 4:45Phản hồi: 98
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ơ thật chứ mod chụp bộ này nhanh nên nó vậy, hay do mod k biết chụp nó thế hay do điện thoại chụp xấu vậy??? thấy nó chả có gì ấn tượng cả
XBlue
CAO CẤP
4 năm
Test thế này thì mất doanh số hết
Nên tập sự chỉnh chu và khắt khe hơn đi mod
Quá đẹp và xuất sắc
CŨNG BÌNH THƯỜNG .
phải công nhận là chất lượng chụp ảnh ngày càng tốt đó chứ
Hình chụp cảnh ko có chụp mem nữ nên anh em ko vào chém gió nhiều mình mong lần sau mod chụp mẫu nữ nhiều vào cho anh em bình luận rôm rả mới vui hehe
Cho em hỏi quán cà phê nào chụp được nhà thờ Đức bà từ trên cao vậy ad? Em cám ơn
tucammoi
TÍCH CỰC
4 năm
ra buyt song chup moi dep:
chụp đẹp như iphone. Yêu <3
Jason845
TÍCH CỰC
4 năm
Chắc do trời đang âm u xiu.
Test ảnh phải qua tay a Tuấn Lion chứ mod khác nhìn như trẻ con chụp
denis_tien
TÍCH CỰC
4 năm
SS Note 5
Vũ!
CAO CẤP
4 năm
@denis_tien S5 hồi xưa
Camera Ip Samsung bây giờ thấy như tiệm cận nhau hết rồi, ko quá khác biệt như trước. Tính năng Zoom đem vô đôi khi ko ai sài. Note 20 series năm nay ko hấp dẫn như Note 10 Series năm ngoái, mà lại còn gây nhiều tranh cải như chip exynox cùi, màn hình 120Hz chỉ ở FullHD, sạc hỗ trợ chỉ 25W (trong khi Note 10 lên đến 45W,...thôi sài note 10+ tiếp vậy.
codaijaso
TÍCH CỰC
4 năm
@Moonlight2017 Mình vẫn xài zoom nè bạn, có vẫn tốt hơn ko, 😁 Mình coi trên youtube người ta so sánh chip exynos cũng ngon mà, nếu ko cày game nhiều thì chạy vẫn ngon chán, hoặc nếu ko thích thì đặt hàng chip snapdragon đi bạn, nhiều options để chọn mà, 25w nhưng sạc cũng nhanh lắm bạn, thử trên note 20 ultra 5g rồi. Chưa kể note 20 chạy mượt hơn note 10+ đó. :D
@codaijaso Ra sau 1 năm thì chắc chắn phải mượt hơn rồi, chưa kể màn hình kém hơn nữa
Ảnh đẹp thật
skyllpro
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cấu hình, thiết kế của Note năm nay đã bom xịt rồi bác mod còn bonus thêm quả review cam đi vào lòng đất 😁
tạm ổn
Sài Gòn hôm nay bụi quá, nên cứ thấy mờ mờ, chắc không phải Note20 Ultra chụp xấu đâu 😁
ngoài zoom ra thì chất ảnh k đạc biệt lắm, mình cầm nokia 7 plus chụp ra màu đẹp hơn trên 😃
B.U.H|Kiss
TÍCH CỰC
4 năm
Không có gì xuất sắc so với các Flaship khác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019