[Hình ảnh] Đông đảo anh em ghé cà phê Tinh tế thử loạt tai nghe chống ồn: đông vui quá!
Mikeknowsme
2 thángBình luận: 60
[Hình ảnh] Đông đảo anh em ghé cà phê Tinh tế thử loạt tai nghe chống ồn: đông vui quá!
Chiều nay (27/12) tại Cafe Tinh tế có buổi trải nghiệm tai nghe True Wireless over-ear và đặc biệt chú trọng đến AirPods Max mà bọn mình vừa mới có bài trên tay, để anh em nghe và so sánh với các tai nghe khác như B&O H95 / H9i, Bose NC700, Sony WH-1000XM4.

Buổi offline này đặc biệt một chút là anh em được trải nghiệm nghe nhạc trực tiếp và ngồi quây quần lại với nhau và cùng thảo luận, nó mang tính thân mật hơn là các buổi offline mà anh em chỉ ngồi nghe mà không được tự mình chia sẻ.

Có mod @AudioPsycho Nhật và admin @cuhiep ngồi và chia sẻ với anh em. Đối với anh Hiệp thì chiếc tai nghe anh thích hiện tại là B&O H95, tuy nhiên với mod Nhật thì không phải như thế. Mod Nhật lại cho rằng trong buổi này thì AirPods Max là chiếc tai nghe "Cân bằng" nhất.

Nhiều anh em vẫn không hài lòng với thiết kế của AirPods Max, cho rằng nó khá dị hợm.

Vì là nhân vật chính nên anh em nào cũng muốn được trải nghiệm AirPods Max, từ ngoại hình cho đến âm thanh thế nào,...

offline_tainghe_tinhte-2.jpg offline_tainghe_tinhte-4.jpg
B&O H9i và H95 đều là hai chiếc tai nghe có thiết kế rất đẹp và cao cấp.

Ngồi nghe thử, trong những lúc này ai cũng im lặng để tự mình cảm nhận 😁

Bose NC700, chiếc tai nghe cũng được rất nhiều anh em thích.

Sony WH-1000XM4 được giành lời khen ngợi rất nhiều, giá vừa phải, thiết kế đẹp, nghe hay, bass mạnh.

B&O H95 ở trên tai, thật sự rất đẹp.

Cuhiep vui vẻ với cái Smart Case của AirPods Max, khi nó để vừa cả B&O H95.

Nhiều anh em cũng khen AirPods Max tuy nặng nhưng đeo lên rất thoải mái, cả phần tai cho đến phần đầu, không bị chèn ép khó chịu.

Tranh cãi với cái ear cups bán riêng 70 USD của Apple, nó hít bằng nam châm, nếu mua riêng thì có thể mix màu.

@AudioPsycho cũng thử nghe AirPods Max nhiều hơn để đưa ra lời nhận xét đúng và công bằng nhất.

Cảm ơn anh em đã đến chung vui, năm sau sẽ sớm có nhiều buổi offline như thế này nữa! Không có gì sướng bằng việc cùng nhau ngồi chia sẻ, kể chuyện cho nhau nghe về công nghệ.
protk2
TÍCH CỰC
2 tháng
công nhận con APM nghe nịnh tai thiệt, nghe con APM cuối cùng nhưng lại là con thích nhất trong đám! 😁
canon2004
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@protk2 @@ có cuồng không hay đánh giá công tâm!
protk2
TÍCH CỰC
2 tháng
@canon2004 hội đó mình là k dùng iP thôi đó :v
tuanbida
TÍCH CỰC
2 tháng
Sao nhiều mod lại không tuân thủ khuyến nghị đeo khẩu trang khi đi trải nghiệm quá vậy?
pin A
TÍCH CỰC
2 tháng
Người ta đâu chỉ nói chuyện mà còn ăn uống nửa , chắc gia đình bạn cũng vừa ăn vừa đeo khẩu trang nhỉ
ph@m.duy
TÍCH CỰC
2 tháng
@pin A So sánh dốt vậy bạn. Bạn chịch vợ không đeo bao, vậy đi đá phò bạn cũng không đeo bao nhé
canon2004
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@cuhiep đúng rồi! không có khuyến cáo thì thôi! @tuanbida: xàm
@Lyhungbd lãnh đạo thì cần phải tỉnh táo, khôn ngoan chứ không phải là nhắm mắt mù quáng nhé bạn.
Ae tập trung trải nghiệm Airpods max là chính.😂😂😂
Chốt là apm rất đẹp và nghe rất hay, rất nên mua.
Đông vui quá
Cu hiệp vẫn đẹp trai nhất nhỉ
IQ52
TÍCH CỰC
2 tháng
ôi thật, bị miss thông tin vụ này
cuongha9
TÍCH CỰC
2 tháng
Chất
MrChubby
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Hình như bị thiếu momentum wireless so với quảng cáo 😁
Metal 3338
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mấy tai nghe này trị được kẹo kéo hàng xóm k các mày, đang mót lúa cuối năm cho yên thân.
tuanbida
TÍCH CỰC
2 tháng
@Metal 3338 Con Sony 1000XM4 bảo đảm trị được vì đang sở hữu em nó.
RockyChen
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Metal 3338 Nếu bạn không quá khắt khe chất âm mà chỉ chú trọng chống ồn thì WH 1000xm4 là sự chọn hợp lí năm nay.
Thích nhất con Sony.
Yêu quá
trieuvhh
TÍCH CỰC
2 tháng
Cái ảnh này nhìn y mấy con tai nghe phi công hay đeo vậy, tuy thiết kế theo hướng minimalist giống đa phần sản phẩm khác của apple nhưng kích cỡ củ tai to làm nó cứ bị thô
mấy bác đeo khẩu trang nhưng trao đổi tai nghe thì cũng như không, người ta nói tai mũi họng mà, 3 cái thứ đó nối chung với nhau hết đấy
Cười vô mặt
Frozen Cat
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Vui ghê, ước gì được tham gia và tám chuyện về công nghệ hic hic. Sao mình không thấy thông báo gì vậy nhỉ.
Buồn ghê...
Thấy thú vị quá nhỉ
tkdang
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Lần mua sony xb550ap của sony giở tởn đến già vì chất lượng build quá kém
@tkdang Con đó tầm thấp mà bạn. Mấy con wh1000xm 3 xm4 built xịn sò lắm
canon2004
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@tkdang xài con này mà dám chê sony =)) kaka
tkdang
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@canon2004 Cả trịu bạc chứ ít gì b
up209d
TÍCH CỰC
2 tháng
@tkdang trịu bạc đâu có gì là nhiều với hội tai nghe
tkdang
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@up209d Thì ko nhiều nhưng cũng ko là cỏ rác. Ít ra cao hơn tai nghe đi kèm máy ip, ss
Em đang xài con 1000-XM3 nghe EDM hơi bị ghiền. Dập ầm ầm luôn 😆
Chủ tịch dạo này gầy quá
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019