Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh Galaxy Note10+ lộ diện với phiên bản 5G từ Verizon

Trung Dt
25/7/2019 3:2Phản hồi: 169
Hình ảnh Galaxy Note10+ lộ diện với phiên bản 5G từ Verizon
Tài khoản Twitter evleaks vừa cho chúng ta biết hình ảnh dạng chính thức của phiên bản Note10+ sẽ được phân phối bởi nhà mạng Verizon. Dựa theo những tin đồn trước đó, Galaxy Note10 sẽ có ít nhất hai phiên bản Note10 và Note10+, có thể đây sẽ là phiên bản bổ sung với kết nối 5G giống như những gì mà Samsung đã làm với S10 5G.

Nhìn sơ thiết kế giống như những tin đồn có thể thấy Note10 mang khung viền máy rất mỏng, cạnh viền màn hình ít cong hơn và tỉ lệ tràn viền rất lớn. Phía sau camera được thiết kế đặt lệch về một bên giống như dòng Galaxy A70 với đèn flash đặt rời cụm camera.

Theo ưu đãi của bức ảnh (có lẽ được chụp từ website thử nghiệm) thì đợt đặt hàng đầu tiên của Galaxy Note10+ khách hàng sẽ được tặng thêm một chiếc Galaxy Note10.

Sự kiện ra mắt Galaxy Note10 cùng những sản phẩm mới của Samsung sẽ được tường thuật vào lúc 3 giờ sáng ngày 08/08/2019. Anh em nhớ theo dõi để cập nhật những thông tin muốn quan tâm nhé.

[​IMG]Một hình ảnh rò rỉ trước đây của Note10​

Nguồn: https://twitter.com/evleaks/status/1154206365331709952
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Egoistar
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp. nhưng cái cam hơi vô duyên, làm qua góc hợp lý hơn. 😁
@cienkang có lẽ điện thoại bây giờ đã bão hòa rồi, chỉ muốn đợi 1 thứ gì đó mới mẽ
@Egoistar E nghĩ để ở góc mới bất tiện ấy ! vì có nhiều ứng dụng hay để ion chức năng ở góc
supersold
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cienkang Bây giờ dong s vững vuông rồi mà nhất là s10
@supersold đúng rồi bạn
Mua 1 tặng 1 ak sướng v 😆))
Flirtflock
TÍCH CỰC
5 năm
@cienkang Xạo quá . Note 9 128 lúc mới bán ra giá 23tr . Sau đợt đầu giá sẽ về khoảng 19-20tr . Chứ ở đâu ra 30% . Sau gần 1 năm , mấy cửa hàng vẫn còn để giá gần 19tr kìa
@shinichi_11_11 chờ Note12 gần ra thì Note10 sẽ giảm 50% thôi mà 😁 ô đó nói đâu có sai =)))))
@darkmaster1 Kèm hợp đồng chứ dễ ăn lắm. Iphone trước nó toàn cho không đó thôi
@thedeath1883 Vậy ráng mà chờ đi.trong lúc chờ đi làm kiếm tiền đi,ko ra no 12 lại ko đủ mua note9
còn nốt ruồi nên phải đợi S11 hoặc note 11 rồi 😔
galaxy_uk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hoangvietktct Phai note 13 mới hết nốt ruồi 😁 , 11 & 12 vẫn còn
@hoangvietktct Muốn lặn xuống màn chắc phải 5 năm nữa. Giờ nốt ruồi hay thò thụt thôi
@Giản Dao chắc gắng ăn táo đợi tới S11 thôi bác 😔
vlgiang25
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp quá, mỗi tội giá tiền của nó vẫn còn hơi chát với mình. Phải nhờ trợ giúp 6T 0%.
@vlgiang25 Samsung thì trừ quà giảm cũng được mớ tiền
Viền dưới mà bằng viền trên nữa thì perfect ;)
catbui01
TÍCH CỰC
5 năm
@TYA Ờ, tùy sở thích mỗi người thôi, chứ tớ thì thấy màn hình cong, viền mỏng của Samsung chỉ là hình thức mà không hữu dụng:
1. Viền quá mỏng thì dễ cấn.
2. Mỏng và cong nên thao tác cực kỳ khó, đặt biệt đang họp hành quan trọng thì bấm cây viết chỗ mép viền hoài không ăn.
3. Ấn tượng ban đầu đập vào mắt là không cân đối.
Mỗi người có ý kiến cá nhân mình thôi, ai thích xài gì xài thôi à
thanhttvm
ĐẠI BÀNG
5 năm
@catbui01 thôi đi ông đừng có xạo lìn 😆)) mấy cái ông kể như kiểu nghe người khác nói hoặc dùng đc vài ngày rồi ý kiến ý. Riêng note mà vứt dán màn đi ko dùng miếng dán nào hết thì chỗ viền quệt nhẹ vẫn ăn nhé. Viền mỏng của nó ông vuốt back còn phê hơn gấp chục lần iphone.
Điểm trừ duy nhất của dòng note màn cong là khoản dán cường lực, rất đắt mà dán vào cảm ứng ko đc nhạy 😃)) dán các loại khác thì màn ko đc trong. Trong khi màn phẳng 15k đc miếng dán trong ngon lành 😃))
@thanhttvm Bạn ui, tui đang dùng Note9 mà có thấy vuốt back bằng phần cạnh đâu, hay là phải cài thêm phần mềm, cái này tui dốt ko biết, SS chỉ cho vuốt back ở cạnh dưới màn chứ ko cho cạnh bên
thanhttvm
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trung76 Cài thêm ông ạ, tải one hand opera+ về dùng, app chính chủ của ss. Vuốt mạnh mẽ hơn iphone do có nhiều tuỳ biến với nó là thay thế cho nút back
ngoctu208
TÍCH CỰC
5 năm
Mua 1 tặng 1 ngon
Hải Trà
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang tính làm bộ sưu tập Iphone X , Samsung note 10 và Sony X
vukhaluf
ĐẠI BÀNG
5 năm
mua 1 tặng 1, chơi lớn dữ
Cái flash nằm rời hơi vô duyên.
Thế bỏ jack 3.5mm hả mấy bác. Khó ăn nói nhỉ
@Timkelvin bỏ có tặng kèm buds thì còn tàm tạm đi, chứ ip bỏ để bán thêm airpod mới đáng nói, còn bán riêng jack chuyển 3.5 kìa.
thiết kế camera dọc nhìn máy samsung đợt này nhìn đẹp hơn camera ngang.
@ragefighter Biết !! nhưng bọn trẻ trâu fan tàu, fan táo đông lắm
@DuyHuynh1177 đưa cái này ra đập mặt tụi nó. chứ đám đó trí nhớ kém tưởng apple làm cam dọc đầu tiên rùi đám heo quay.
@ragefighter It tranh cãi với bọn đó, ko cùng cấp
@DuyHuynh1177 ^_^
JizinT
TÍCH CỰC
5 năm
Đẹp và chất !
Chị em thích chụp hình và onl nhiều sẽ thích lắm.
Verizon Quảng cáo bản Note 10 Plus nhưng hình ảnh lại của Note 10 thường (thiếu camera TOF).
ducanh_13a2
ĐẠI BÀNG
5 năm
@QXPro Chắc là cái mặt truiowscs 10+ còn mặt sau là của note10 tặng kèm
Minh k8
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá đẹp rồi
Mua note 10+ tặng note 10 thì cái giá con note 10+ chắc khủng khiếp lắm😃
@thanhhoangc Có tin đó thật à? Hứng thú rồi.
Đang định thay note8
@TYA Mod nói trên bài đó bạn còn thật bao nhiu thì ko ai biết.
Mặt trước thì cũng được,nhưng mặt sau nhìn ko hợp lý lắm
@skyline87 cười cái...😁:D:D:D
id@wn...
TÍCH CỰC
5 năm
@skyline87 Vậy theo bác thì như thế nào là hợp lý vậy. Hay bỏ hết luôn.
@binhminh1977 Ý kiến cá nhân là đặt ngang như trước thấy đẹp hơn
@skyline87 Đặt ngang thì 2 đời n8 n9 có rồi
@skyline87 5 cam 1 flash á bạn.
1 tặng 1. Xúc thôi.
Mẹ ơi mua Note10 + tặng Note 10 @@
Chris Edward
ĐẠI BÀNG
5 năm
Khá tinh tế nhưng màu đen thì nhìn vẫn bẩn bẩn bởi khả năng bám vân tay
@Chris Edward đúng nhưng ai ko bị mồ hôi tay xài bản màu đen rất đẹp

Xu hướng

Bài mới