Hình ảnh giao diện gõ tiếng Việt theo kiểu VNI và Telex trên Windows Phone 8.1. Cập nhật video
sonlazio
6 năm trướcBình luận: 246Lượt xem: 31.117
ĐƠN GIẢN !!! NHẸ NHÀN !!! TỚI GIỜ CÓ LÀ RẤT HAY RỒI, NHƯNG NÓI THẬT....QUÁ CHẬM !!! QUÁ ĐƠN GIẢN, NHƯ KO Ý MÀ, VẬY MÀ PHẢI ĐỢI MẢI ĐẾN NAY

CÒN CÓ MOD DẠY NGƯỜI GÕ RIẾT RỒI QUEN MỚI KÊNH !
@noobnhat Thế thím dạy mãi ma kug ko hiểu dc a. Tối dạ qúa.nhập ja thì tùy tục. Chắc tư be đến nhơn , dug dc môi androi đấy mà. ỉấ
khi nào mới lên được 8.1 đây. Lumia black chụp hình không khá hơn mấy mà phơi sáng còn 1s nản quá rồi
@vthuy Bạn lên Store download app Nokia Camera về mà xài nhé, cho bạn phơi sáng tới 4s đấy 😁
@tbdat11 nokia camera bó tay rồi. Từ khi lên black thì mấy cái app chụp hình chỉnh được 1s thôi. Bệnh chung của 720, 520, 525 ota từ amber lên black rồi 😔
1 ngày nào đó ko cần cái bút của note 2 hoặc WP có cái bút giống SPen nhất định sẽ nối lại tình xưa với WP, cơ mà phải là Nokia lumia cơ :-* Nhớ em Lumia 900 quá 😔
hóng VNI, update 8.1 cho 525 nhanh đi, không thôi e mua Zenphone 5 ak nha anh Nokia ơi
Tuyệt vời ông mặt trời. Cái mong đợi nhất đã sắp thành sự thật . Sắm 1020 thui
Sau bao ngày chờ đợi, cuối cùng đã có telex. Thích rồi đó

Sent from my iPad using Tinhte.vn
8.1 SDK lộ ra một đống tính năng mới , cứ post từng tính năng 1 lên trang chủ thì ngập trang chủ luôn 😃
Như vậy là không có tiên đoán từ à các bác
@iamcuong xin lỗi bác. éo liên quan gì đến tiên đoán từ và chả hiểu sao nhiều người hay liên quan cái tiên đoán với cái bàn phím (bộ gõ, cách gõ)
quá ngon rồi, đang hóng đây
Mai phải về quê giết trâu ăn mừng mới được . Mừng quá ,hạnh phúc quá ... 😃
Một bước tiến tuyệt vời của Nokia và WP8.
xin chúc mừng đại gia đình window phone 8 😁
Ôi ngon :rolleyes:
mấy thím mấy mợ ăn-roi còn còm-men gì nữa không ta????
Thơm :rolleyes:
Muộn màng....... Khi Nokia đã ra đi
Tuyệt vời ông mặt trời rồi 😁
R.I.P Nokia 😔
Sau 3 năm trời nó mới có bàn phím cho ra hồn 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019