[Hình ảnh] Hóa trang từ người thường thành Zombie

TDNC
15/10/2012 4:0Phản hồi: 186
186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

habata123
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp! nhưng trông hơi ghê
đi thang máy mà gặp cái này chắc tè ra quần mất.
tuan_igd
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang xem abraham lincon vampires đây , kì công quá @@
macpro87
TÍCH CỰC
12 năm
ko còn gì để nói,đẹp và đẹp nhưng mà gặp thì vứt dép chạy,anh em tinh tế mà gặp iphone hay ipad cũng lẳng mà chạy mất ^^
asimo7777
TÍCH CỰC
12 năm
Tuyệt vời.
nam2508
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảnh cuối trong phim walking dead season 3 . vừa xem xong :X
dkenshin
ĐẠI BÀNG
12 năm
wkd 3 sắp ra roài.........😁
hollywood là bật thầy về thây ma,xác sống...kinh dị thì mỹ vô địch nhé.
bernerasu
TÍCH CỰC
12 năm
chuyện không thể có trong đời thật, cả về tâm lý lẫn sinh học, chán, không muốn xem, còn phim robot luôn nghĩ là nó sẽ xảy ra. nên thích xem
@bernerasu phim này được hâm mộ không phải vì kinh dị không mà nó miêu tả tâm lý rất thực của mỗi người khi đối diện các tình huống như vậy 😃
còn sinh học thì coi nó như biến thể của bệnh dại đi, mà mấy cái virus đột biến còn dễ xảy ra hơn làm não nhân tạo cho robot 😃
trước đây có ai nghĩ những virus chỉ lây qua 1 cái hắt hơi như SARS có thể làm cả thế giới điêu đứng như vậy đâu 😃
anhv41
TÍCH CỰC
12 năm
@nhatduc239 Trên đời này không gì là không thể xảy ra , bây giờ các bác cũng thấy rồi đó trong tất cả đồ ăn thức uống của chúng ta chứa toàn là các chất đọc hại , phim này cũng nói rõ là con người bị nhiễm chất virus đó cũng từ thức ăn hay đồ uống .... và nói nó lên nỗi khổ của con người khi sống trong 1 niềm hi vọng mong manh và mỗi ngày sống là phải đối diện vs sự nguy hiểm có thể cướp mất tính mạng mình và từ đó phim nói ra dc ý nghĩa là dù có như thế nào đi nữa thì chúng ta cũng tiếp tục sống và phải sống cho thật ý nhĩa vào
bernerasu
TÍCH CỰC
12 năm
@nhatduc239 mình thấy tâm lý không thực bạn ơi.
@bernerasu khi xem bạn đừng chỉ thích 1 nhân vật nào đó, mà đặt mình vào vị trí của từng nhân vật thì thấy hành động và ứng xử của họ rất chân thực, không thể nói ai đúng hay ai sai, vì trong hoàn cảnh của người đó thì họ đúng và người khác sai 😃
@nhatduc239 Cùng ý kiến với bạn này.

Sent from my SH-12C using Tinhte.vn
nam2508
ĐẠI BÀNG
12 năm
ra rồi mà
mình mà được hóa trang xong chắc k dám soi gương luôn =.=
hero walker !!!!! đạn bắn không chết 😃
hallowen mà được ai hoá trang cho thế này thì thích, tha hồ đi nhát ma con nít 😆
hoá trang hay thật cũng may chưa gặp anh em đột kích ko thì anh em lại đi săn zombie thật 😁
hóa trang xong nhìn đẹp "zombie" phết!
Vãi. Hóa trang giờ đỉnh thật
Hoá trang kiểu này tha hồ vít ga ko lo Bồ Câu thổi nữa 😁
Làm sao để mỗi lần hóa trang đều giống nhau vậy các bác ơi?
Hóa trang kiểu này thì nói thẳng: "Ma thật không sợ mà bị ma giả hù chết luôn". Đúng là bậc thầy về hóa trang.
Series phim The walking dead phần 1 thì rất hay nhưng phần 2 đi vào kể lể dàn trải, không có kịch tính nên em chẳng xem nữa. Không biết cuối cùng thế nào?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019