Hình ảnh Honda Airblade 2011
cuhiep
9 nămBình luận: 673
Thằng này mắc bệnh hoang tưởng nặng! =]]]]]]]]
The dream came true long time ago

anh đã nói với chú mày ròi, cái nhà máy trên cái link đó là DỰ ÁN NHÀ MÁY LẮP RÁP THỨ 2, TỨC LÀ NHÀ MÁY THỨ 4 CỦA YA ĐẤY Ạ. 3 nhà máy còn lại 1 cái ở trung giã, 1 cái ở thăng long, 1 cái ở nội bài. ngu vãi, tao post cho một lần ròi mà đọc vẫn không hiểu à? giờ ra đường mà nói xe Ya ít hay Nouvo LX ít thì mày đi gặp bác sĩ nhãn khoa đc rồi, nếu bác sĩ nhãn khoa bó tay thì qua bác sĩ đa khoa, nếu bác sĩ đa khoa bó tay thì mày qua bác sỹ chuyên khoa thần kinh, nếu bác sỹ chuyên khoa thần kinh bó tay thì mày vô chí hòa là vừa....
Lại bị hoang tưởng nữa, Yamaha ghi là nhà máy thứ 2 thì mấy chú lại nói đó là thứ 4 mới đúng. Yamaha mà ko biết rõ chuyện của chínhYamaha bằng mấy chú chắc. Haizzz

Này thì là nhà máy thứ 4: http://www.yamaha-motor.com.vn/home/trang_chu/Nha_may

Đ
ọc kỹ vào nhé, nếu ko lại tưởng nhà máy thứ ...20 thì toi, trên chính website Yamaha nên thông tin cực kỳ chính xác =))
khicon257
TÍCH CỰC
9 năm
Thế cái này là cái gì, tao chỉ đưa link trên trang của Ya thôi nhá, tao đưa cái link này không dưới 2 lần đều bị mày lơ như chó, chưa kể cái hình mà gaga có post lúc trước:
http://www.yamaha-motor.com.vn/home/trang_chu/congty
Thêm cái này nữa cho mày sáng mắt ra nè con chó..
http://www.baomoi.com/Yamaha-chi-26-trieu-USD-mo-rong-nha-may-o-Viet-Nam/145/6794903.epi
Honda xây nhiều nhà máy để cạnh tranh với Yamaha đó mà, điển hình như Honda phải cải tiến AB những 4 lần mới có thể cạnh tranh lại với NouLX đó thôi 😁
Chú em lại ko phân biệt được nhà máy sản xuất + lắp ráp xe và nhà máy sản xuất linh kiện rồi. Nói đến công suất xe, người ta chỉ tính nhà máy sản xuất + lắp ráp xe thôi, ko tính nhà máy sản xuất linh kiện vì cái đó ko làm tăng công suất xe, nó chỉ sản xuất linh kiện để tăng tỉ lệ nội địa hóa thôi.

Coi đường link này, cũng của Yamaha, là chính xác nhất, vì nó nói đến nhà máy của Yamaha: http://www.yamaha-motor.com.vn/home/trang_chu/Nha_may

P/S: mà dù cho tính luôn này nọ thì ở đâu ra 4 nhà máy hay thế nhỉ, chém gió mát quá. KHổ thân, topic yamaha ko ai vào nên cứ phải sang topic Honda quảng cáo Yamaha. Haizzz
tại mày ngu quá nên đâu có thấy , có hiểu được tiếng người đâu mà biết
khicon257
TÍCH CỰC
9 năm
Ố là la thằng ngu, cả hai cái nhà máy đó đều lắp ráp hết, còn nhà máy SX linh kiện thì ở KCN Thăng Long kìa ku....
rockbuon84
ĐẠI BÀNG
9 năm
mịa cái nhà mắy Honda thứ 3 mới bắt đầu xây cái móng nhà mà nó gộp luôn vào...
Nhà máy thứ 3 của Honda đang xây dựng rồi, sẽ sớm hoàn thành để đáp ứng nhu cầu khách hàng, tình trạng làm giá theo đó sẽ không còn hoặc hạn chế đi nhiều. Honda ra chiêu này rất hay , 1 mũi tên bắn 2 con chim: vừa tăng thị phần vừa góp phần bình ổn giá xe, có lợi cho người tiêu dùng.

Cái dự án nhà máy thứ 2 của Yamaha vẫn còn trên giấy mà mấy chú, chém gió mát quá, vào đây đọc đi cho rõ, post nhiều lần lắm rồi mà mấy chú vẫn làm lơ: http://www.yamaha-motor.com.vn/home/trang_chu/Nha_may
Up cái hình cho thấy chữ: dự án nhà máy "Sản xuất và lắp ráp" thứ 2:giggle: ( khoanh tròn đỏ rất bự, đừng làm lơ nữa nha )
Ơ mày làm lơ hay người ta làm lơ, vấn đề này đã nói ngay khi mày vừa post bên topic kia, đã coi ngày tháng của tin đó chưa ku?
Hay cần tao đưa mày cái link dự án nhà máy thứ 3 của Honda vào năm 2009 rồi nói là cái này còn trên giấy được ko thằng trơ trẽn? =]]]]]]]
Cứ người thật việc thật như anh, không dài dòng làm gì. Có thì show ra, của anh là ngay trên website của Yamaha, đến nay vẫn còn đó chứ chẳng mất đi đâu cả. Anh chơi là chơi năm 2011 luôn chứ ko chơi 2009, đọc lại cho thấm: http://www.yamaha-motor.com.vn/home/trang_chu/Nha_may . Website Yamaha là chính xác nhất, có cái gì mới cũng cập nhật vào đó, mẫu xe mới, chương trình khuyến mãi mới cũng cập nhật thường xuyên mà, không phải website chết nên đừng chối.
Xin mời click thử link mà chú em khoanh đỏ xem có ăn ko?
Dự án trên giấy mà, có phải thật đâu mà đòi ăn, ăn cái gì mà ăn. Bánh vẽ của Yamahaq thôi:giggle:
Mày chịu khó tiếp thu và chấp nhận các ý kiến trái chiều nhé idiot.

Đầu mày có nơ ron tk hay là bùn sông Tô lịch mà ₫en vậy?

2 nhà máy là từ 2k7 còn 3 nhà máy là 2k10

Cái ảnh mày thấy phần dưới cùng của link, là nhà máy tao đang làm, thik tao khuyến mãi 1 pic

Cái đề cập là « nhà máy lắp ráp số 2»
₫Ó LÀ trên NB, tao bỏ ngỏ cho mày tìm h đỡ ngu

Cái ảnh dây chuyền cn chụp trong trang, là tại trung giã sshn ghi trên tem xe

NGU ÍT THÔI, NGÓ QUA NET NÓ TAI HẠI LẮM

Vote
Mình thấy anh em tranh luận rất là có ý nghĩa.
Tiếc là cách mà anh em xưng hô, nói với nhau nó không có hợp lắm.
Ta cứ tranh luận nhưng ta tôn trọng nhau thì có phải mọi việc sẽ hay không.
Mong anh em lưu ý cho.
rất có ý nghĩa nhưng 1 thằng k có ý nghĩ bác ơi..nếu bác dõi theo mấy topic vừa qua thì bác sẽ biết chú noreason là ai. chính là technology83, là vipclass đã bị mod ban nick.thật ra trong này anh em nói chuyện với nhau rất có chừng mực tôn trọng lẫn nhau, chỉ riêng 1minh mem đó luôn tìm cách dìm hàng người khác, nói xấu này nọ, chửi anh em ai đi nouvolx là ngu là cổ hủ...điều đó là cho dân tình ức chế k chịu nổi và bắt đầu ném đá mem đó....nên có cách cư xử k đc tốt.
Và toàn là phía Yamaha xưng hô, tranh luận nhưng không tôn trọng người khác. Mình chú ý vấn đề này, chẳng hiểu sao những người đó lại như thế😔. Đang đi xe Yamaha, không thích Honda, không thích topic Honda thì đừng vào, nếu vào thì thảo luận đàng hoàng, lịch sự.
Thôi thì bác Hiệp nói thế thì em xin tiên phong sửa đổi trước.
Bác Noreason và 1 số tập hợp con của bác cứ tranh luận đưa ra ưu nhược của các dòng xe mà bác muốn. Nói đúng thì hoan nghênh, nói chưa chính xác hay thiếu thì mọi người có quyền tranh luận lại, điều này là dĩ nhiên, nhưng cái em muốn nhấn mạnh, khẳng định và lặp lại là bác nên tiếp thu, 1 lần nữa nhắc lại là tiếp thu. Không nên chỉ nêu quan điểm phiến diện chưa có kiểm chứng, lời nói phải trước sau rõ ràng, tránh tình trạng lặp đi lặp lại 1 chuyện mà đã được mọi người đưa ra giải đáp. Thêm vào đó là tuyệt đối ko khiêu khích người khác, ko nói 1 đằng xong trả lời 1 nẻo xong bị phản ánh lại đi sửa lại bài viết trước rồi chối quanh co.
Chung quy lại, chúng ta đều là người lớn, hãy cư xử cho ra người lớn, chúng ta đều là thành viên tinh tế, hay thể hiện mình là người tinh tế.
Đề nghị tiếp thu!
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019