Hình ảnh Honda Winner lên tem Repsol

TDNC
27/6/2016 7:13Phản hồi: 186
Hình ảnh Honda Winner lên tem Repsol
mình không hiểu lắm về việc gần đây Winner và Exciter đánh nhau nhỉ, ai thích gì mua nấy thôi mà, chỉ là cái xe, tại sao phải cãi nhau, đúng không anh em 😁 anh em chỉ cần nghĩ đơn giản là ai không theo ý ta thì đều là sai, không cần cãi mất công, thế là xong
186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình không hiểu lắm về việc gần đây Winner và Exciter đánh nhau nhỉ, ai thích gì mua nấy thôi mà, chỉ là cái xe, tại sao phải cãi nhau, đúng không anh em 😁 anh em chỉ cần nghĩ đơn giản là ai không theo ý ta thì đều là sai, không cần cãi mất công, thế là xong
@Airblade14 Xã hội mà, đơn giản các bác dùng MAC, có ai đụng tới các bác cũng vậy thôi... vậy mới là con người chứ... không thì làm thánh hết rồi 😃
@Airblade14 ''5 con khỉ và 1 nải chuối''
@Airblade14 ME TOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO
@Airblade14 thật ra có ai cãi nhau đâu? toàn fan ex gato nên flame thôi, fan honda xưa giờ vẫn bình yên và kệ sự đời. Chúng nó tự hào xe bốc xe mạnh kệ chúng nó, nay winner nó bốc hơn mạnh hơn máy xịn hơn thiên hạ dị nghị cũng là điều dễ hiểu
macarong2k2
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Airblade14 Vì bên nào cũng cho mình là số 1 😃
Sao thấy vẫn không đẹp bằng xe mình :rolleyes::rolleyes:

@anhlucky2 Bác ở đoàn nào thế ?
Frystalizer
ĐẠI BÀNG
8 năm
@anhlucky2 xe xấu vãi nồi mà ảo tưởng =)) dán dàn tem thấy không não rồi
Có ai thấy ổ khóa Honda smartkey của SH trên chiếc xe ko nhỉ?
@LQD Kền cái ổ khóa cũng mất 4 5 củ rồi đấy nhỉ
@LQD Kền e phải đăng nhập để like cho bác
Quá chất...
hoangson0403
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dán cái này có được tiền không? Mình quảng bá cho redbull với repsol mà, phải không???
Mr Gil
TÍCH CỰC
8 năm
@hoangson0403 B nghĩ chủ xe là ronaldo hay một nhân vật nào đó.
Người ta thấy đẹp thì người ta dán, cmt thiểu não
thaisalem2kg
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoangson0403 Cũng tùy bạn là ai mà được trả tiền hay không.
Cũng như có các sự kiện có người phải mua vé vô, có người được mời đến dự miễn phí, có người được trả tiền để đến dự. Tùy mình là ai.
angelsun
TÍCH CỰC
8 năm
@hoangson0403 có ai thuê bạn đâu mà được tiền :oops:
svsg2013
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thiết kế tem rất là ngầu, chỉ thiếu cặp mâm như vầy

svsg2013
ĐẠI BÀNG
8 năm
@fr3nzjpl4nt nó thay mỗi cái đầu với dung tích máy, bê nguyên cái máy wave apha 100 vào
svsg2013
ĐẠI BÀNG
8 năm
@digimonxxx con này nó mảnh quá, mình chạy nó được 7 năm, máy móc nói chung ổn, chạy hơi gằn với dàn nhựa đầu yếu quá, qua mấy cái gờ giảm sóc riết tiêu hết trơn
@svsg2013 dàn nhựa kêu là tình hình chung của xe HD ko riêng gì em này đâu bạn. Tự khắc phục bằng nỉ lót dán trong hoặc băng keo 2 lớp thôi.
haiduong87
ĐẠI BÀNG
8 năm
@fr3nzjpl4nt Do lúc rước về thì vẫn còn future nằm trong khúc cao cấp nên con này bị đá xuống...
Chán hẳn, vẫn thích kiểu con này nhất trong các thể loại wave rxs
Con winner thì lấy lại kiểu dáng này + con wave rxs 2014 nên mình ko chê vào đâu dc :D
Dù sao cái xe bên ngoài cũng chỉ là dàn nhựa thôi mà.
Kiểu dáng nó thế, con winner này mắc tiền do cục máy + định nghĩa phân khúc của nó thế.
Giờ phải chi đồng giá hết, cho ng dùng tùy chọn khi mua xe máy nhỉ.
100cc: 12tr
110cc: 15tr
125cc: 18tr
150cc: 25tr....
Tùy chọn các option khác như bộ áo, kiểu phuộc, côn tay....
Lúc đó chắc đa dạng hơn bây giờ :D
hung_ly
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngầu hơn chút
nhìn thích nhỉ😃
fan của mình à ;)
tinhyeubeau
ĐẠI BÀNG
8 năm
giống wave 😃
Ân Pt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lên ý tưởng Ex150 lên tem Repsol và Win150 lên tem Gp
Lâu giờ vẫn thắc mắc là lên tem thế này có bị pikachu bắt ko nhỉ
Cái hốc đó để đèn led định vị là đúng bài luôn, sao Honda không gắn luôn nhỉ?
vietdung0615
ĐẠI BÀNG
8 năm
lên tem đẹp thật, ko còn chỗ nào để chê
daovanhoi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Màu tem nhám này đẹp nè. cơ mà cái bóng pha đã tối còn dán chóa vào chi cho tối thêm hông biết 😃
@daovanhoi L4 chỉ 1 chế độ sáng tùy mình chỉnh cao thấp nên hay gọi là pha chứ thật ra cos hay pha là do mình. L4 chỉnh hợp lý thì đi xa lộ được hết mà. Còn cái đèn zin có ko dán cũng chẳng thấy gì khi ra QL, còn trong SG thì đèn đường sáng hết rồi :p
@barrettroyal Có thể biến đèn demi thành đèn chiếu xa được không nhỉ! Giống như đèn chính
@hung quoc chau choá demi nó chỉ toả ra mờ mờ thôi chứ không hắt ánh sáng như chóa pha bạn ơi, muốn biến demi thành chiếu xa thì chỉ có nước độ led pha khác gắn vào thôi chứ dùng chân T10 demi không được
@s2kool Ý mình là vậy đó, tức là kiếm cái đèn led nào có chóa để chiếu ra luôn, nếu mà đèn nhỏ kèm chóa gắn được vô chân đèn hiện tại thì tốt:rolleyes:
vẫn muốn 1 cặp vành màu cam nữa. hehe
chauchau17
ĐẠI BÀNG
8 năm
hòi sáng đi làm thấy có chiếc winner lên bánh to nhìn cứng phết😁
Các thím áo vàng thích điều này 😁
he he, nhìn đúng phong cách xe đua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM