[Hình ảnh] Lễ hội siêu xe Marques d’Elegance Exotic Car 2013

Enzo Le
25/8/2013 11:42Phản hồi: 30
[Hình ảnh] Lễ hội siêu xe Marques d’Elegance Exotic Car 2013
Vào ngày thứ 7 đẹp trời vừa qua, ngày 24/08/2013, những tín đồ xe hơi và những người đam mê các cỗ máy 4 bánh đã được chiêm ngưỡng rất nhiều chiếc xe đẹp với sự mở màn của ngày hội Marques d’Elegance Exotic Car 2013. Marques d’Elegance là một lễ hội siêu xe thường niên được tổ chức tại công viên Paletta Lakefront ở Burlington, Ontario, Canada. Năm nay chỉ mới là năm thứ hai lễ hội này được tổ chức tại công viên Paletta thơ mộng nằm bên bờ hồ Ontario.​
Marques d’Elegance Exotic Car được tổ chức nhằm tạo ra một sân chơi cao cấp dành cho những người đam mê các dòng siêu xe của Ý và cả những mẫu siêu xe ngoại quốc khác. Ban tổ chức của lễ hội muốn tạo ra một nơi "tụ họp" thường niên - nơi mà những tín đồ tốc độ có thể trưng bày những chiếc xế hộp yêu quý nhất của mình. Mời các bạn cùng xem qua những hình ảnh đẹp nhất trong lễ hội siêu xe này.​

Hình ảnh thực tế tại lễ hội Marques d'Elegance Exotic Car 2013

30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Siêu xe = siêu tiền 😃
Lies
TÍCH CỰC
11 năm
@doinho ko chỉ là siêu tiền đâu 😁 nó còn là siêu đẹp, siêu công nghệ, cộng với 1 cỗ máy cũng siêu khủng có thể tăng tốc 1>100 trong 3-4s thôi :D
toàn màu đỏ 😁 đến khi nào mà dân việt siêu xe nhiều ntn nhỉ
@sovolaso2 VN đầy siêu xe, Lambo Ferrari Roll Royce Bentley Maybach Aston Martin Porsche có đủ.

:D
chiếc mustang đẹp quá, ước mơ đời minh.
Uớc gì đc 1 em thì thật là Hp. Toàn siêu xe Vip khủng
toàn e mình thik TT.TT
Sát ngay nhà mình. Xe với cộ. Gầm rú điếc cả tai 😔
@hieuphan06071985 Đúng đấy, sang năm sau anh em mình phải ý kiến để họ chuyển tổ chức đi nơi khác thôi, đau đầu lắm :p
biết chừng nào mới mua được cái bánh của nó nhỉ!!!
đơn giản chỉ xem chỉ không bao giờ được sờ
Bọn nước ngoài với mức lương trung bình $40000/năm nếu ăn tiêu tiết kiệm đc 1 năm $20000 thì tầm 5 năm là mua đc 1 con Porsche/Aston Martin mới cóng. Người VN lương trung bình tầm $2000/năm (chưa kể giá xăng, điện, nước tăng chóng cả mặt, rồi đóng đủ thứ thuế, phí, phí sinh hoạt Đảng, tiền đút lót sếp, đi đám cưới hay đám tang cũng phong bì v.v) mà xe nhập về đắt gấp 3 thì suốt đời ko biết siêu xe là gì 😔.
Ano
ĐẠI BÀNG
11 năm
@NickPhamUK Bác chỉ đc cái nói đúng 😁
kien511996
ĐẠI BÀNG
11 năm
@NickPhamUK
chuẩn , tình hình thuế phải giảm 1 nửa chắc ô tô về ko ngớt
@NickPhamUK 😆. vậy mà Việt Nam cả tá người mua đấy bác . không biết tiền đâu mà nhiều thế nhỉ 😃). thế gấp 3 lần như thế cho mấy ổng mới có cái bụng phình đùng ra đấy 😃) 😃))))😃)
@NickPhamUK
TẠI VÌ..................... BÁC ĐANG SỐNG TẠI THIÊN ĐƯỜNG
CÁM ƠN BÀ NGOẠI_:( CÁM ƠN BÀ NỘI:(
doan.vu
ĐẠI BÀNG
11 năm
OMG, nhìn em nào cũng thèm nhỏ dãi.... tiền ơi là tiền 😔
nghe nói 2017 thuế xe về 0% cam kết khi nhập WTO. ko biết có đúng ko nhỉ
@loccaloccoc
dạ đúng, nhưng lúc đấy lại tăng phí (phí cầu đường, phí bảo dưỡng, phí ô nhiễm....) --> vưỡn thế nhé
ước gì mình có một chiếc.
có mấy cây cơ bắp chất quá
Toàn đồ cổ là nhiều nhậy. VN mềnh mà khoe xe thì tây nó khiếp, 1 chiếc bằng 3 chiếc ng ta lận mà.
Ôi zời mình có hết mấy em xe này rồi. Everon còn có..
...
...
Trên asphal 8 thôi

Sent from my SO-03E using Tinhte.vn
Mình mơ ước đơn jản con kia morning số tự động mà còn chưa có money để mua, hic

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn
dạo này các lễ hội siêu xe nhiều nhỉ
má..thèm quá😔
Em kiện bác chủ theard vì tội chụp hình mấy xe của em post lên đây mà không xin phép nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019