[Hình ảnh] LG G6 lộ gần như toàn bộ thiết kế

sonlazio
4/2/2017 0:53Phản hồi: 189
[Hình ảnh] LG G6 lộ gần như toàn bộ thiết kế
Cũng như mọi năm, LG khá kém trong việc giữ bí mật các sản phẩm của họ. LG G6 sau khi lộ ảnh máy thử nghiệm, ảnh thực tế 1ảnh thực tế 2 thì cuối cùng cũng đã xuất hiện những hình ảnh không thể đầy đủ hơn toàn bộ các cạnh của máy. Những hình ảnh này cho thấy ngoài phiên bản máy trơn bóng trước đó thì LG G6 sẽ có bản vân sần, vẫn sử dụng 2 camera và cảm biến vân tay ở mặt sau.
Dự kiến LG G6 sẽ được giới thiệu ở MWC 2017 vào cuối tháng này ở Tây Ban Nha.
9e3f6db2183484aa769739371eb772e2.jpg 13e084057bb8ce79aff4a1a7f940c618.jpg 65b7f6df692645f965d170f53f626d62.jpg ab6099c59bb89faab4cc64402cb0007d.jpg ab0491005f1fb6779651699f21f054dd.jpg
Tham khảo: Underkg
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mong là pin trâu ít lỗi
anhtkl
TÍCH CỰC
7 năm
Ko thấy logo nhỉ?! Nếu mặt trước ko để logo thì thấy đẹp đó.
obamabiladen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@anhtkl thử nghiệm bạn ơi chưa phải mẩu chính , mà giờ có cảm biến vận tay siêu âm sao ko làm logo nằm trên cái cảm biến đó ta
Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
@obamabiladen Mình thấy cái máy đẹp nhưng cái Logo LG nó xấu tàn bạo
obamabiladen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Bao Khangs
lG bạn đổi sao đẹp
@anhtkl Ghét nhất thằng Samsung vụ này 😆 máy mình mua mà cứ như máy đi mượn của Samsung
@bomduc Ghét ss thì kệ cha nó đi, sao topic nào cũng phải nhắc tên nó vào vậy, đt ss sau này có cháy nổ như note 7 thì thương hiệu ss vẫn sống mãi nhờ những ng như bạn, hay bạn là seeder trá hình, nhiệm vụ của bạn là làm j thì làm, phải nhắc nhở, phải có 2 chữ ss cho ng ta nhớ?
Shinnosuke
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thấy cũng không có gì nổi bật về mặt thiết kế!
Alb
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp và có chất riêng. Hàng LG có thể không nổi lắm nhưng nhìn luôn có sự khác biệt so với hãng khác. Vẫn đang trung thành với 1 em Gpro 2.
@Alb HẢ! khác biệt chỗ nào ta?
Nhưng mặt sau hơi giống nhựa sơn giả kim loại, cũng có thể kính nhưng ít thấy bóng nhỉ?.,
xuandat09
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Alb Mình cũng vậy, vẫn đang dùng và rất thích em nó 😃
MoNoJi
CAO CẤP
7 năm
Galaxy J5/J7 với mặt lưng hao hao V20 😁
kinglucky95
ĐẠI BÀNG
7 năm
@MoNoJi Em kiến thức hạn hẹp nên không rõ nó giống với J5/J7 ở chỗ nào. Bác giải thích hộ em được không? 😃😃😃
schalke04
TÍCH CỰC
7 năm
Nhìn ảnh có cảm giác thiết kế không mượt lắm.
Đột phá tron thiết kế mình thấy có LG G2 G3
trungchinh15
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bản thân mình thấy thiết kế này k ấn tượng lắm. Hơi thất vọng chút. Mong bù lại cam và pin
Red_Skin
TÍCH CỰC
7 năm
Cố gắng khắc phục lỗi đột tử nhé, tôi ủng hộ LG nhưng toạch G4 đổi sang V10 thấy V10 cũng nhiều người bị nên bán vội :3
LsCowboy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Red_Skin V10 mình xài từ lúc mới ra tới giờ không bị đột tử nhé bạn. Chỉ có giai đoạn sau này bị bóng mờ thôi.
thyutinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@LsCowboy main đểu, máy dựng, vừa sạc vừa chơi,sạc đểu, vượt điện áp, điện áp ko ổn định... thì chết là đúng thôi bạn
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thyutinh Cái này đúng nè, main đểu, máy dựng nè. Hehe.
Còn vừa sạc vừa chơi thì ko dám bàn, vì mình toàn thế, toàn sạc qua đêm, còn buổi trưa vừa sạc vừa chơi :mad:
thyutinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tieuquycodo mình nghĩ cũng nên hạn chế vừa sạc vừa chơi thôi bạn. vì điện áp ở VN mình ko ổn đĩnh, lúc cao lúc thấp. mặc dù bộ sạc có tụ chuyển đổi nhưng cháy sạc dễ dẫn đến hỏng nguồn hoặc loạn cảm ứng ở 1 số máy nữa. nếu sạc qua đêm nên sạc qua ổn áp hoặc thiết bị ổn định dòng điện áp.
như mình thì dành riêng ổn áp 2000v để dùng cho điều hòa, lap, đt ^^
Ko biết thực tế có dày ko. Nhưng nhìn mướt quá 😃 bằng G5 cũng đc. Pin trâu là ok
Đù, viền vát kim cương của iPhone 5s đã 4 năm rồi vẫn đc LG trưng dụng...

Đúng là khi iPhone ra mắt em nào là bị chê bị chửi tả tơi về thiết kế, nhưng các hãng vẫn trưng dụng em nó năm này qua năm khác...
Junio
TÍCH CỰC
7 năm
@Ga2018 Shop iPhone hàng lock hay sao mà nhìu máy vậy bác? :3
TinNghia
TÍCH CỰC
7 năm
@Ga2018 Cái bàn cái ghế nhà bạn nó cũng vát "kim cương" đấy. Không hiểu mấy bác kia bay vào "thích" cái giống gì. Trước khi cmt nên để ý cuộc sống xung quanh chút.
heokunkun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ga2018 Không biết còn lắm mồm bô bô
thyutinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ga2018 vậy cam lồi, cam duple + mặt sau chia 3 thì IP lấy của ai cụ
fuzu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dùng snap 821 cũ thì cũng chả có gì hot nổi. Chờ s8 nó ra đã.
@fuzu
Bố dùng hết hiệu năng của nó giùm con ...
viền trên dưới mỏng quá 🆒, máy hơi dày dự là pin 3900 mAH
Vẫn thấy V10 có thiết kế đẹp nhất
@danghiep0122
Đang dùng v10. Thấy vẫn ok.
@sangcom Bạn dùng V10 bản gì vậy. Mình đang triển v10 của Olleh
@danghiep0122
Mình dùng bản T-mobile
jayzu2512
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thiết kế này có vẻ cũ. bây h là xu thế kính cong mép 2.5d, 3d) các kiểu
Và quả loa thoại thần thánh của Samsung đã xuất hiện trên điện thoại LG. Thật không thể xấu hơn
@thanhcongwap Chuẩn luôn, loa xấu quá!
xe360.vn
TÍCH CỰC
7 năm
Màn cong nhẹ sẽ hot hơn
kfat86
TÍCH CỰC
7 năm
Không có gì nổi bật. Hy vọng trên tay thực tế sẽ đẹp hơn
Tưởng bỏ cổng 3.5 luôn chứ, ahihi

Xu hướng

Bài mới