[Hình ảnh] mở hộp iPhoneXR sắp bán ra

Non@me
25/10/2018 15:40Phản hồi: 335
[Hình ảnh] mở hộp iPhoneXR sắp bán ra
Mời anh xem qua hình ảnh chiếc iPhoneXR màu cam (coral) mà Apple sẽ bắt đầu bản ra vào sáng mai. Cơ bản thì cách đóng gói vẫn giống như của những chiếc iPhone khác. Điểm anh em có thể nhận thấy đầu tiên là màu sắc rực rỡ giống như kiểu iPhone 5C, chỉ có một camera sau.

Đây là hộp của XR, máy màu cam và màn hình bên ngoài cam luôn 😁

Tinhte_Trentay_iPhoneXR3.jpg Mặt hông

Mặt trên

Và mở máy! Ngoài máy chúng ta vẫn có giấy tờ các kiểu, miếng dán quả táo và que chọt SIM

Tinhte_Trentay_iPhoneXR7.jpg Thêm cục sạc, cáp sạc, tai nghe

Tinhte_Trentay_iPhoneXR11.jpg Đây là mặt sau với camera đơn

Tinhte_Trentay_iPhoneXR12.jpg Tinhte_Trentay_iPhoneXR15.jpg
Cạnh hông với phím tăng giảm âm lượng và nút tắt mở âm lượng, thanh ăng ten có màu hơi cam đồng điệu với màu máy

Tinhte_Trentay_iPhoneXR17.jpg Tinhte_Trentay_iPhoneXR19.jpg Tinhte_Trentay_iPhoneXR21.jpg
Phím tắt mở nguồn, camera sau lồi lên như trước giờ và vẫn có viền quanh giống như màu máy

Tinhte_Trentay_iPhoneXR22.jpg Tinhte_Trentay_iPhoneXR23.jpg
Cạnh dưới của máy, lỗ cắm lightning và các loa thiết kế đối xứng

DSC_3587.jpg DSC_3591.jpg
Đây là SIM của XR

Tinhte_Trentay_iPhoneXR25.jpg Tinhte_Trentay_iPhoneXR26.jpg Tinhte_Trentay_iPhoneXR27.jpg Tinhte_Trentay_iPhoneXR28.jpg Tinhte_Trentay_iPhoneXR31.jpg
Tinhte_Trentay_iPhoneXR32.jpg Tinhte_Trentay_iPhoneXR33.jpg
335 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kulele
CAO CẤP
5 năm
Ip với tấm nền màn hình ghẻ
hoanggiangle
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Bão Sài Gòn Chính hãng chỉ đc cái đắt hơn 😁
@hoanggiangle Có nhiu đâu1 triệu là cùng lại an tâm bảo hành... giá con này ko cao được.. vì vướn tụi XS
@kulele Ko biết trải nghiệm thực tế thế nào. Nhưng thông số thì thấy có vẻ không tốt rồi.
PhuongCrab
TÍCH CỰC
5 năm
Không yêu nổi cái viền, vẫn trung thành với 8plus
Trungk13n
ĐẠI BÀNG
5 năm
@anh cô đơn Kk. Màn 6” HD =))
@anh cô đơn thằng Sàmfan như mày thì biết cái gì về iPhone đâu mà trình bày =))
@hoai88vn I phân như m biết clg mà phán
@nha luu Mua dc mấy cái dt iphone rồi mà thù ghê vậy thím
longcomeon
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cũng đẹp đó chứ,viền cũng k dầy lắm
nforce
TÍCH CỰC
5 năm
@hentx Ngày xưa làm gì có lựa chọn à?
hentx
TÍCH CỰC
5 năm
@zenki1 MẤY THẰNG HAY CHÊ THƯỜNG CÓ MUA ĐƯỢC *** HIHI
hentx
TÍCH CỰC
5 năm
@nforce ĐẦY LỰA CHỌN BẠN ƠI, CHÊ LÀM GÌ, CÓ TIỀN THÍCH XÀI GÌ CHẢ ĐƯỢC, SỞ THÍCH SAO ÁP ĐẶT ĐƯỢC
nforce
TÍCH CỰC
5 năm
@hentx Hồi 7+ làm gì có cái iOS nào viền mỏng mà xài hở bác. Chả lẽ xài SS à? SS khi đấy viền cũng dầy cui à.
Viền thô quá
aladeen91
ĐẠI BÀNG
5 năm
@peterh Cmt ngu
chickenbg
TÍCH CỰC
5 năm
@peterh Nói thế bác sai rồi đấy
peterh
CAO CẤP
5 năm
@aladeen91 Mày ngon thì phản biện lại, đừng sủa càng.
peterh
CAO CẤP
5 năm
@chickenbg Sai chỗ nào bạn?
n1491988
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá thấp tí nưa thì rất hút khách
@@nh Phú Giống 5c ngày xưa phải ko
@Hoang_HaoMinh Giống Note9 =)))
@@nh Phú "Cháy hàng" ???
Xạo L không có gì vui chúng ta không nên xạo L =))
denny.don
ĐẠI BÀNG
5 năm
@n1491988 Chờ năm sau rẻ nè , vả lại dân số thế giới hiện nay, ngoài Việt Nam thì làm gì có trợ giá bán máy cũ để nâng cấp máy mới đâu, dù là iPhone cũ vẫn đang trả góp (2 năm hợp đồng) thì ở nước ngoài vẫn trợ giúp nâng cấp iPhone đời mới vẫn giữ nguyên hợp đồng nè.
Giá cả thế này thì chẳng chê vào đâu đc
HG8614
ĐẠI BÀNG
5 năm
Kết ios và ưng 2 sóng.
Chờ...năm xuống giá
@songoku_1206 Bác Nhắn tin nhầm ak
denny.don
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hung_626` Thật sự mình không muốn xài máy 2 sim, ghét lắm. Cho dù là có sử dụng 2 máy android 2 sim đây, nhưng cũng gài 1 sim zô thôi. Phân biệt cho dễ
Vả lại iPhone 2 sim thì giờ đang xài cả iP X và 8 Plus rồi thì vấn đề này đã đc giải quyết ! 😆
HG8614
ĐẠI BÀNG
5 năm
@denny.don Túm lại bác đang dùng cả 2 androi và IpX + 8plus à? Hay chỉ dùng mỗi cục gạch?
denny.don
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hung_626` Oppo F9, Huawei Nova 3i, iPhone 8 Plus đỏ, iPhone X.
Nói chân thành, mình chơi công nghệ từ hồi còn đi học cấp 3, chưa phải xài cục gạch 1 ngày nào
Chỉ thích màu mới còn đâu dùng 8 plus vẫn hơn
@songoku_1206 Tuổi L ăn 8+
chickenbg
TÍCH CỰC
5 năm
@phamminhtu1993 Hơn ở cái là vân tay vẫn tiện hơn nhé 😆 đi đường thì faceid hộ cái.. hơn là ko tai thỏ dị hợm. Hơn ở camera . Hơn độ phân giải...
Khanh_Ichi
TÍCH CỰC
5 năm
@phamminhtu1993 đúng rồi, nhìn viền dày quá
denny.don
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phamminhtu1993 Mình không hề cổ hủ, tre già măng mọc, thiết kế của 8 plus là cổ lô sĩ từ hồi năm trước rồi. XR mang hơi hướng của hiện đại bây giờ. Trên tay XR rất đẹp, bự, màu mới, chip ngon. Nhưng chờ giá xuống thêm mới mua 😆 đang xài 8 plus red thì con xr red không có cửa. Lần này mình khoái vàng chanh
Viền dày quá mợi . Viền đã dày mà chơi cái vỏ màu nổi càng làm cái viền thêm dày .
Có vẻ vẻ ngoài không được sang chảnh như xs, xs max nhỉ? Mình thấy ip8+ vẫn là sự lựa chọn hợp lý hơn 😃
vipkp3
TÍCH CỰC
5 năm
Thế này mua 8plus mình nghĩ đẹp hơn
changngok86
ĐẠI BÀNG
5 năm
K có tiền mua. Đợi hai năm nữa thì mua vậy
Jaywalk
TÍCH CỰC
5 năm
@changngok86 bạn có thể mua những sản phẩm cũ cách đây 2 năm được rồi đó thay vì phải đợi 2 năm nữa, không phải bạn đã đợi được 2 năm rồi sao!?😁
changngok86
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Jaywalk Kkk. Mỗi năm mỗi nâng cấp, e đợi khi nào có máy e ưng thật sự e mới mua đc
Ai đó hãy làm bài so sánh chi tiết con này với X xem sao nào. Hóng quá.
@thanh_nhan Thua cái màn viền dày hơn vỏ nhôm ko phải thép... còn lại cân hết, nếu bỏ qua mặt rổ của em nó thì bạn đã có 1 cái máy mạnh mà hai thằng trên cũng tương đương.. à cam thì chụp sẽ ko bằng do chỉ có 1 cái 😁
Jaywalk
TÍCH CỰC
5 năm
@thanh_nhan đây, so sánh 4 thằng luôn từ X, Xr, XS, XS max
@Jaywalk Mới trên tay rồi. XR không ngon như mình nghĩ.
màu cam này tặng cho mod @sonlazio 1 em.
choux
TÍCH CỰC
5 năm
Nửa đêm mà hàng về nhiều thế
Dt 23tr đấy, nhìn giống ip8 bỏ nút home thì phải trừ bớt tiền đi chứ sao lại đắt hơn 😆 thắc mắc giá này nhiều bạn đi mua X hợp lý hơn
keymaster
TÍCH CỰC
5 năm
@thanh_nhan chip của Apple qua tay lão Cook trở thành tính năng xịn nhất mà iPhone có được, em chỉ thấy nó quá dư trong thời đại này, đặc biệt là trên phần cứng của iOS.
Nên đối với em, nếu iPhone không ra camera mới, màn hình mới, pin mới thì cũng chẳng có gì mới...

Huống gì con XR này là một cái honeypot rõ bự mà lão Cook muốn mấy con gà nhảy vào..., rồi lại lén bóp hiệu năng cho bà con thấy lag đổi iPhone tiếp thôi.
@thanh_nhan bởi thế nên ms có cái vụ quảng cáo cho ss rùi lén dùng ipx. Xui bị ss bắt dc nên kiện cho rùm trời haha=))
@keymaster Thế điện thoại khác mà k có cam mới, màn mới, pin mới thì còn cailoz gì mới vậy? =))
keymaster
TÍCH CỰC
5 năm
@songoku_1206 Thế điện thoại khác mà k có cam mới, màn mới, pin mới thì có cailoz gì mới vậy? =))
Mình thấy ổn. Chọn con này hơn 8plus vì dù sao no cũng là mới nhất
lequahg
ĐẠI BÀNG
5 năm
kinh dị cái viền
@lequahg Viền dày hơn cả cạnh iphone 8
@lequahg Viền con này dày hơn X chút nhưng cũng ko đáng là bao thì phải.
Trước cũng hóng con này sau chuyển hướng sang X vì giờ nó ko sx nữa =))
@Ngày ỉa 2 lần X hay hơn nhìn nổi hơn
lequahg
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Ngày ỉa 2 lần khi bạn không muốn bị gọi là điện thoại có cằm lớn thì bạn làm viền 2 bên lớn bằng cằm :v
@lequahg =))
Bán ra nha anh 😁
Screen Shot 2018-10-25 at 23.07.12.png
@Non@me Dạ đâu có phải khó tính ợ, nhưng mở đầu có mấy chữ mà gõ nhầm đọc vào mắt thấy như bụi bay vào khoé mắt cay cay anh ạ 😁
@manchirua Mình nghỉ 1 năm chạy xe ôm rồi bạn ơi :D
@Kính Cận 0_0 Bạn chạy xe ôm thảo nào mắt bạn tinh thế. :D
@manchirua Có gì mà tinh đâu bạn lời mở đầu có mấy chữ thôi mà :D
Màu cam này xấu quá, nhạt hơn nữa thì đc
tamle_o
CAO CẤP
5 năm
@Lê Hoàng Huynh Chưa bằng vàng đâu. Nổi kinh vl
@Lê Hoàng Huynh Nhìn lòe loẹt giống 5c xưa
@Manhtoan112 Màu dịu đi thì ổn

Xu hướng

Bài mới