[Hình ảnh] Người đẹp ở triển lãm Xe Máy Việt Nam 2016

taitinhte
7/4/2016 8:12Phản hồi: 178
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ở đâu thế..cuối tuần đi xem..😃😁:D:p
raider 150 củng lên dc vs mấy e này luôn
taitinhte là ai đấy nhỉ 😁
phuoctu.7777
ĐẠI BÀNG
8 năm
PG kích thích đi triển lãm
Re0
CAO CẤP
8 năm
đa số mẫu xấu , nhìn không kiêu sa mấy so với mấy em mẫu xe nước ngoài , hihi
trando
TÍCH CỰC
8 năm

Các bác có ai thấy cái núm như iem không?​
sangle37
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đề nghị mod có bài "Trên tay người đẹp ở triển lãm xe máy Việt Nam 2016" [emoji23][emoji23]
Sở dĩ mình đánh giá cô gái này được là bởi vì có nét hiền diệu và đơn giản của người phụ nữ Việt Nam, khi nhìn cho cảm giác thân thiện và dễ gần hơn các cô gái kia. Cái đẹp cao nhất nằm ở tâm hồn người phụ nữ, vẻ ngoài chỉ là 1 phần trong toàn thể.
hoangminh_11
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vote áo đen đội YAMAHA
Qua Dep
Cái đẹp thì mỗi người có con mắt nhìn khác nhau. Nhưng với mình thì tất cả phụ nữ đều đẹp theo cách này hoặc cách khác. Chúng ta tôn trọng người ta nhé.
Thấy mấy bác ở đây chê thấy sợ như tạt nước sôi vào mặt. Chắc gì gấu hay vợ của mấy bạn đc bằng nửa mấy em này về cả hình thể lẫn khuôn mặt.
Từ ta đến tây toàn cá sấu 😔 đúng là triển lãm xe máy. Mà cũng chả phải, triển lãm xe máy bên nhật với hàn hoặc tung của thôi gái nó cũng lung linh là lên luôn rồi, chứ còn chưa thèm nói đến ô tô nhé
ah_can
ĐẠI BÀNG
8 năm
ae tinhte có ai như m không? tới triển lãm xe là chờ mod up hình PG thôi...:oops::oops:
nhìn e nào cũng rung t...rim :p
nktien90
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sài gòn gái đẹp nhiều, mà toàn làm nghề "Kỹ thuật viên" 😁, anh em nào hiểu like phát :p
bngkhoa
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hôm qua chiều lúc 3h qua bên đó gian hàng Honda có 1 em rất xinh gần chỗ chiếc xe honda cub mà ko có máy anh chụp hiu hiu
masterss0
TÍCH CỰC
8 năm
tưởng BJ chứ 😁:D
sontungtt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Siêu Cá Sấu ...
DzatBuon
TÍCH CỰC
8 năm
ô mai xấu :p