Hình ảnh - Offline chè nước khu vực TP. HCM (13/10/2007)

starnt
13/10/2007 15:27Phản hồi: 7
Hình ảnh - Offline chè nước khu vực TP. HCM (13/10/2007)
Tại nhà hàng Vườn Phố trong khuôn viên Sân vận động quân khu 7 đã diễn ra buổi offline thân mật

Bia bọt tràn đầy

Như thường lệ, anh em gặp nhau bao giờ cũng có màn show đồ nghề

Cá nướng điện thoại

Blackberry

Treo

Súng ngắn

Súng dài

Đại bác

Vừa ăn vừa ngắm ... đá bóng

Hẹn ngày Tái nạm.

Phóng viên đặc cách chiến trường Tizzy3
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thế là cái sự hô hào của cuhiep cũng đã được anh em hưởng ứng, dù không được nhiệt liệt cho lắm (bằng chứng là chỉ có dưới 20 người tham gia, trong đó số chưa là thành viên tinhte.com chiếm đến 5).

Đến từ 5g, chỉ mới có 6 thành viên: dihuta, bác Đông (em không nhớ nick) và Trung (cũng quên nốt, xin lỗi 2 bạn), Starnt, HaoBui và Binhpt

1 chiếc 8300 xuất hiện làm nhiều anh trai xao động cõi lòng. CHiếc 8300 được truyền tay vài vòng, mà mọi người vẫn còn luyến tiếc:

Đạn dược đã lên đủ, chờ mọi người đến:

Mãi đến hơn 6g, nhân vật chính mới xuất hiện. BB bị đẩy ra phía sau, nhường chỗ cho MAS. Xuất hiện ngay tại hiện trường 2 chiếc máy khủng và 2 chiếc con con xinh xắn (tự khen 1 phát để lấy tinh thần. xin quý độc giả 1 tràng pháo tay an ủi)

1 cuộc bắn tỉa diễn ra nhanh như chớp.

Vì lý do ánh sáng kém, binhpt đã hy sinh thân mình làm giá súng

Dù tinh thần "ăn nhậu" đang lên rất cao, bác xuanhahepza vẫn không tiếc ít thời gian hướng dẫn cho 1 thành viên trẻ tuổi

còn đây là hiện trường nhìn từ 2 phía đầu sông:

Phóng viên F10.
tiếc quá, ko biết các bác ofline nhỉ, nếu biết là tham gia rồi. Chán bác Cuhiep quá 😔
Thôi đi cụ ơi, thông báo cả tuần rồi mà nói là không biết. Lần sau nhớ mang con D70s đi nha 😁 :D
😔 em bận lên không đi được, phí quá
Hoành tráng quá , hàng họ nhìn phê quá . Níu có dịp vào thành phố , các bác làm bữa offline với em nhé .
+ chú thích : đạn dược đã đầy đủ chờ mọi người đến
Sao trên bàn em thấy toàn SÀI GÒN đỏ nhé 😁 ( xạo à )

Bác Hiệp nhà mình dùng đại bác "tia" gì đấy nhỉ ? Mắt nheo nheo + tủm tỉm cười + ko thấy tấm ảnh mà bác Hiệp đang zoom :D em méc chị nhà nhé anh Hiệp
khặc khặc vui quá .................ực ...............
Nhìn tấm bia bọt tràn ly, giờ mới thấy cu Hiệp ăn tạp quá , bóc đồ ăn = tay , khiếp .
Tiếc quá, không biết để tham gia buổi Offline này!
Cười vô mặt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019