[Hình ảnh] Offline giao lưu và hỗ trợ kỹ thuật BB 88xx ngày 27.09

hienhq
27/9/2009 2:25Phản hồi: 185
[Hình ảnh] Offline giao lưu và hỗ trợ kỹ thuật BB 88xx ngày 27.09
Bây giờ là 9h30 phút sáng 27.09, tại HD cafe số 61 Nguyễn Thông, F9, Q3 sẽ diễn ra buổi offline giao lưu và hỗ trợ kỹ thuật do hội BB 88xx tại Sài Gòn tổ chức. Topic này sẽ tường thuật từng giây phút nóng bỏng đến anh em nhé. Sau đây là 1 số hình ảnh sáng nay mới set up xong nà

Băng rôn và banner chào mừng tại HD cafe

Chuẩn bị ban đầu và post bài tường thuật

Bên phải là boystreet8x, hienhq và ginkgo, bên trái là cun_con

Bảng hướng dẫn lên nơi off, anh em vào cafe sẽ thấy nhé

Những thành viên đầu tiên của buổi off
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hienhq
CAO CẤP
15 năm
bây giờ là 10h, đã có hienhq, ginkgo, thephan, boystreet8x và casper (hội javelin). nAbody đang tới nữa nè, hihi
ANh cho em off à hỗ trợ kỹ thuật tại nhà nhé, thằng nhóc còn nhỏ quá nên cuối tuần không đi đâu được hết.
chưa có ảnh ạ....................
Đợi em tí nha mấy anh...em đang ở sân bay chuẩn bị về nè...
hoành tráng quá nha 😁 iem bên 88hn vào góp spam tí nhé
10h30 rồi kìa các Bác ! tiến hành đi thôi. Cho em theo dõi từ xa nhé !
hienhq
CAO CẤP
15 năm
thời gian bắt đầu từ 14h, còn bi giờ anh em bên công tác chuển bị đang gút những khâu cuối cùng bạn ah. Bạn nào không tham gia kịp thì theo dõi tường thuật trực tiếp nhé!
DzatBuon
TÍCH CỰC
15 năm
lịch là 14h mà mấy bác BTC lết từ 9h 😃 hâm mộ wớ, giờ em mới ngũ dạy tắm cái qua bên đó có được ăn trưa foc k không anh Hiển 😁
cun_con
ĐẠI BÀNG
15 năm
Opening soon........Opening soon.......Opening soon.......Opening soon....... :D:D:D
Đang chuẩn bị khâu tổ chức. Hơ hơ hơ, tí phi ra xem có phụ được tí giề hok 😁
hienhq
CAO CẤP
15 năm
heheh, em cảm ơn anh, lát qua nha anh. Em chờ ah nha anh
Ok, có khi phi ra ngay giờ. Hic, ra xem có ai cho phụ hồ không. Nghe nói, anh em đang bâỳ biện linh đình lắm. Ha ha ha
cun_con
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thêm một số hình hoàn tất công tác chuẩn bị cho buổi offline hoành tráng này.

Lối dẫn lên khu vực off của cafe HD

Hoàn tất phần cuối cùng là sắp xếp bàn ghế

Và kiểm tra máy móc - kỹ thuật.

Đã xong những khâu cuối cùng - còn một ít việc linh tinh nữa nên anh em rủng rỉnh thời gian chụp hình làm mẫu.

Chụp hình lưu niệm với Thắng từ Hà Nội vào HCM. Vì tới giờ về Hà Nội nên Thắng phải tạm biệt anh em lên đường. Anh em làm kiểu hình lưu niệm với Thắng.

Toàn hội chúc người anh em lên đường bình an. Hẹn sớm gặp anh em be be Hà Nội 😁:D:D

Và cuối cùng là thông điệp Opening soon đón xem vào lúc 14h chiều nay.......
Nhìn máu quá, về xin phép gấu mẹ rồi chạy ra luôn. Hic, ngồi ở Cửa Hàng mà chịu không nổi. 😁
cun_con
ĐẠI BÀNG
15 năm
Người chịu trách nhiệm chính cầu truyền hình cho anh em 88xx toàn quốc theo dõi qua web

Thủ quỹ nhà tớ đang làm việc tất bật

Anh em đang làm việc

Từ trái qua: MC, phụ trách GSM, phụ trách CDMA 😁:D

Từ trái qua: Ly chai lon và Trung ti can

Hai ông bà này rãnh rỗi này : Hiển và bạn gái của Khoa lão đại

Ngồi chơi xơi nước :D:D

(còn tiếp...anh em tiếp tục theo dõi nhé)
DzatBuon
TÍCH CỰC
15 năm

em nài dễ thương wớ, ước gì ... giờ nài 😁

@BTC dùng skype và wc làm truyền hình trực tiếp đê :p
mắt ông bị lé à,hay quáng gà.........................................
haha..hihi..hoho..anh Dzatbuon quánh giá đúng đó.....tại vì doibuon1 chưa thấy em ginkgo ở ngoài thui...nếu có cái gì đó quáng gà thì phải nói là cái anh chụp hình chỉnh chế độ chụp ẹ quá... Hay là tại ginkgo hay đòi nợ anh ấy nên anh ấy chơi xấu thui...hehe....:p:p:p
DzatBuon
TÍCH CỰC
15 năm

:angry6wn: :angry6wn: :angry6wn:
hoành tráng quá.rất tiếc mình ko thể nào vào dc.chuc anh em hội bb88xx vui vẻ và 1 buổi offline thành công tốt đẹp
mình theo dỏi anh em trừ đầu đền cuối đó.anh em nhớ cho mình xem nhửng gì hay nhất và mới nhất nhé.mình củng đang đau đầu vì con bb của mình đây.
nietzsche
TÍCH CỰC
15 năm
Thông Báo Cắt Điện

Chi nhánh 2 - Điện lực thành phố xin thông báo lịch cắt điện luân phiên các khu vực sau:

Phường 9, phường 8, phường 7, phường xxx.... Quận 3 sẽ cắt điện vào hồi 14h00, ngày 27 tháng 09 năm 2009. Thời gian cắt điện từ 14h00 đến 20h00 trong ngày.

Vậy kính mong các đơn vị tổ chức kinh doanh và hộ dân trên địa bàn thông cảm và bố trí kế hoạch sản xuất và sinh hoạt cho phù hợp​

Chi nhánh điện lực 2

Cám ơn​

-------------------

Keke.... Đùa các bác 1 tý cho vui. Nhìn các bác chuẩn bị thế này thì chắc chắn thành công rồi. Mong ae 88xx ngoài Hà Nội cũng có được buổi off hoành tráng thế này.
Truiii uiii .buo^i? giao lu*u nay vui qua' .em ra^t' vui, du*o*c. O* lai. De^n' chie^u thi hay qua' ...hix...
Em le^n tau rui cac' bac' ah, ga^n de^n' Bie^n Hoa ruiii ,
See you again anh em 88xx nhe' 😁
cun_con
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác Khoa lão đạo phụ trách GSM cùng anh em

Từ trái qua: Phương lờ gờ, Khoa lão đại, Trung ti can, Hiển

Standy cho chương trình

Chỉnh lại máy chiếu

Hoàn tất xong phần mặt tiền cho sân khấu chính

(tiếp tục tường thuật...)

Xu hướng