Hình ảnh offline Nokia X Hải Phòng và Vinh

cuhiep
28/4/2014 8:49Phản hồi: 68
Hình ảnh offline Nokia X Hải Phòng và Vinh
Mời anh em xem qua hình ảnh hai buổi offline Nokia X của anh em Tinh tế và anh em đến từ Fan Page của Nokia ở Hải Phòng và Vinh. Đây là buổi giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm về Nokia X cũng như chơi những game vui vẻ do mấy anh em Dev Việt Nam phát triển. Cám ơn anh em Hải Phòng và Vinh đã đến và thăm dự các buổi offline này. Tuần trước chúng ta đã có các buổi off ở Biên Hòa và Cần Thơ, sắp tới sẽ là các thành phố khác. Hẹn gặp lại anh em.

Ở Hải Phòng: Offline diễn ra tại nhà hàng tiệc cưới Hồng Ân, đối diện Parkson. Tuy không nhiều mem nữ tham gia nhưng anh em cũng rất hắc hái tham gia hỏi và chia sẻ cùng các Mod. Anh em ở Hải Phòng chứng to kiến thức xã hội rất tốt khi đoán trúng giá xây dựng nhà vệ sinh trong clip hài và đoán trúng luôn chú công an giao thông trong video đeo cầu vai bao nhiêu vạch. Anh em Hải Phòng cũng nhiệt tình giải quyết hết số chè như hình bên dưới, nếu anh em không giúp thì ban tổ chức không biết phải làm sao.

Ở Vinh: Buổi offline diễn ra ở quán cafe Phố Đỏ USS và lại còn trên đường VI. Lê Nin. Ở Vinh nhiều mem nữ tham gia hơn và các bạn không chỉ hỏi về Nokia X mà còn hỏi về cả Tinh tế và Khắc Tên. Dĩ nhiên là Mod không thể trả lời hết được các câu hỏi của anh em.

Hình ảnh offline Nokia X ở Hải Phòng

Hình ảnh offline Nokia X ở Vinh

68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CHỜ ANH MÃI :V
Anh đến đón em về , nếu em đi lạc đường =_= !
Anh Hiệp ơi sao HP ít ảnh thế ạ, hôm chụp anh hứa sẽ gửi qua fb mà 😔((
cho hết lên đi các anh ơi.tìm mãi chả thấy mình định share khoe mà mất hút
Nokia X cùi bắp 😁
Còn đâu nữa tên nokia , haizzzzzzzzz vẫn còn cục gạch nokia 6610 i sản xuất từ năm 2002 😁 vãi NO. Mà thế nào pin 12 năm vẫn chưa hỏng tất nhiên yếu nhiều rồi :D điện thoại nokia chỉ có ném chó chắc mới hỏng thôi :D
menx
TÍCH CỰC
10 năm
Bác @cuhiep thức khuy thế. Trên FB đang thấy bâc này ở HN thì phải
Tiếc quá. đăng ký muộn hết mất lượt. Hy vọng lần sau sẽ tới lượt mình
con này bữa vô thegioididong cầm vuốt thử,giật tung chảo.
Mua rồi và bán rồi ! Con Nokia X này ít chất Nokia quá !
Giữ lại 3220 , C7-00 và N808 thôi !

@Nokfev nhìn mà thèm 😔 em chỉ giữ lại con C3 thôi
Khi nào ở Đà Nẵng tổ chức nhỉ
offline Hải Phòng mà mình không biết nhở...haizzzzzz
Con này mà ra năm 2007 thì Nokia giờ to gấp đôi apple ấy chứ ... Tiếc là ra năm 2014 😁
Không thấy HN nhỉ các bác :|
Nokia X dùng thế nào 😃 ko thấy ai cho ý kiến à, mình không khoái kiểu lai này lắm =))
@bomduc Không khoái thì bạn hỏi làm gì? có giúp bạn dùng Nokia X đc đâu, còn dùng thì theo HDSD nhé
@Evolution X à mình định hỏi mua tặng 😃
@bomduc dùng bt thôi, cũng đơn giản và dễ thao tác mà, có thêm chữ dưới icon, chứ như WP thì toàn hình, khó hơn 😁
@Evolution X 😃 có khi cứ JB xong cho chạy như bt lại hay, giao diện wp cũng khó dùng lắm
@bomduc ukm, cá nhân mình thì k thành vấn đề, nhưng cũng tùy
😃 vẫn lọt ảnh
Nokia cố pr con này làm j ko biết, chỉ đc cái giá rẻ, thà pr cho con 525 với 630 còn hơn, sau con X này có ra đc con nào chạy android nữa đâu, vừa chậm vừa xấu.
Tunggf
TÍCH CỰC
10 năm
@boybl1990 😃 Còn 2 nhà máy tại Ấn Độ và Hàn Quốc, nhưng mà thuế má chắc cũng khó có điều kiện để sx.
@Tunggf Lầm rùi.trong microsoft news nó bị mua nốt rùi.cái tuyên bố ms nhất ấy.có chăng nhà máy sót lại là cái ở ấn độ ko biết có làm ăn dc gì ko thôi.ko thì ko có hi vọng gì đâu
Tunggf
TÍCH CỰC
10 năm
@dtabrand Bác cho em xin cái link đi, vì em chỉ đọc thông tin trên tinhte nên có lẽ tam sao thất bản 😃
@Tunggf Cái link này không đề cập gì đến nhà máy Ấn Độ nhưng mà có nói về MS sẽ lo khoản asha và nokia x nè bạn
http://www.tinhte.vn/threads/stephen-elop-microsoft-duoc-dung-thuong-hieu-nokia-cho-dien-thoai-di-dong-trong-mot-thoi-gian.2292828/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019