Tiki 20201126 Masthead Hero

Hình ảnh offline ra mắt gói dịch vụ của FPT Hosting chuyên dụng với Server HP Proliant DL 16
taitinhte
8 nămBình luận: 33
Sáng ngày 05/10/2012, tại cà phê Tinh tế, Công ty FPT, HP và anh em Tinh tế đã có một buổi offline chia sẻ sự ra mắt gói dịch vụ Hosting chuyên dụng với Server HP Proliant DL 160. Buổi offline được vinh hạnh có sự hiện diện của các anh/chị quản lý doanh nghiệp, CTO và nhiều anh chị em IT đến từ nhiều doanh nghiệp, trường học khác nhau.

Trọng tâm của buổi offline là giới thiệu các gói dịch vụ và các giải pháp về cơ sở hạ tầng của server cũng như các chương trình khuyến mãi dành cho các nhà quản lý doanh nghiệp, giao lưu chia sẻ và hỏi đáp giữ các nhà doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ. Theo đó khách hàng thuê gói Dedicated Server dùng HP DL160 sẽ được tặng điện thoại Samsung Galaxy S3.

Ngoài quà tặng Galaxy S3 ra thì buổi họp măt còn bốc thăm may mắn trúng môt chiếc NoteBook của nhà cung cấp FPT.

Sau đây là hình ảnh về buổi offline, anh em có thêm hình ảnh thì mời chia sẻ thêm.
Xin cám ơn và chúc vui vẻ.

FPT bá đạo, thế nhưng hiện giờ cũng phân phối hàng dỏm quá trời. haxzzz:eek:
nvb1001
ĐẠI BÀNG
8 năm
@phuochongts Tẩy chay hàng Trung Quốc các bạn ơi
tiếc quá là ở cafe tinh tế, ở hà nội thì nhất định em sẽ đến 😁
vphlong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Doanh nghiệp lấy S3 về cho ai nhỉ, chắc giám đốc.
khách hàng chủ yếu là doanh nghiệp
vãi FPT . chịu chơi thế nhỉ !
@heal_the world 1 năm lợi nhuận của nó hơn 300.000 ngàn tỷ. Vài con s3 có đáng là bao đâu bạn.
nta139
CAO CẤP
8 năm
@nguyenkhanh6666 gió kinh thiệt; hay tiền Zimbabwe ???
toàn các bác giám đốc ai chả có s3 vs ip.
cafe tinh te o dau nhi????
khoái cái quà tặng 😁
Mình cũng tham gia sự kiện này, FPT Telecom chuyên nghiệp hơn, NTC giải đáp thắc mắc không triệt để.
Bốc thăm S3 cũng hụt nhưng rất vui vì có nhiều thông tin bổ ích.
Thanks tinhte.vn
toàn doanh nghiệp mới quan tâm đến cái này, được s3 rồi mang lên rao vặt tinh tế, các bác để ý nhé trong phần rao vặt mới sẽ có tile: cần bán s3 màu.... mới bốc thăm được tại càe tinh tế" em chém chút cho vui ạ
atro027
ĐẠI BÀNG
8 năm
tích nhất em váy đỏ
junjihoon
TÍCH CỰC
8 năm
dính đc vài tấm kaka
Em váy đỏ xinh và trắng nõn.thấy có nét giống Minh Hằng nữa.
CÁI ANH NÀY , BỐC MÀ KHÔNG NHÌN COI CHỪNG BÓC LỘN BÂY GIỜ.
QUƠ TAY NHƯ VẬY RỦI TRÚNG ..... THÌ SAO .😁

@phuocthanh234566 Hô hô, người ta cố ý bốc lộn mà bác ơi, đâu cần bốc trúng S3 đâu, bốc trúng dàn loa 2.0 có 2 núm vặn điều chỉnh âm lượng là ngon lành rồi :p
FPT bán hàng thì rầm rộ. Nhưng đến lúc support thì siêu cùi bắp
kết cái ảnh nèk hihi

tràng trai nhăn nhó:hỏi thật!em xi hơi hả em?
cô bé áo đen:em ak?anh nhầm hok?
cô bé áo đỏ: nghi nãy jờ...mà hok jám nói...
@ThuHồng_93 bác làm em đang ăn bún mà phì hết cả ra 😁
Ai ký hợp đồng thì người đó được sở hữu s3 và cái s3 đó đc giữ kín chỉ có fpt và người kí hợp đồng đó biết thôi. Hôm đi off mấy thằng em bên fpt nói vậy 😁
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019