[Hình ảnh] Offline trải nghiệm ampli karaoke PARAMAX SA-888 AIR, SA-999 AIR

P.W
30/9/2018 8:52Phản hồi: 78
[Hình ảnh] Offline trải nghiệm ampli karaoke PARAMAX SA-888 AIR, SA-999 AIR
Đầu giờ chiều thứ 7 29/09 vừa rồi, anh em thành viên Tinh Tế và cả những người mê ca hát, âm nhạc ở Hà Nội đã tụ họp tại Trixie cafe & lounge để chia sẻ, lắng nghe và quan trọng hơn cả là thử nghiệm bộ đôi amplifier phục vụ nhu cầu karaoke giải trí mới của Paramax là SA-888 Air và SA-999 Air. Điều tuyệt vời là dù sự kiện được thông báo sẽ diễn ra chỉ sau giờ nghỉ trưa ít phút nhưng mình thấy vẫn có nhiều anh em tới địa điểm tổ chức khá đúng giờ, để tận tay trải nghiệm hệ thống ampli karaoke với những bản nhạc trữ tình vốn là gu của nhiều anh em.

Kết cấu chương trình không có nhiều khác biệt so với offline trải nghiệm đã diễn ra trước đó tại Sài Gòn, nơi mod Minh Nhật chia sẻ những trải nghiệm của bản thân về bộ ampli với tính năng hiện đại, xét về mặt linh kiện, chất lượng âm thanh,… Tuy vậy, mình để ý phần Q&A có rất nhiều câu hỏi cho thấy xu hướng âm nhạc cũng như nhu cầu sử dụng ampli hát karaoke ngoài này hơi khác so với trong Nam. Đương nhiên có rất nhiều câu hỏi hay, từ khả năng kết nối của SA-888 Air và SA-999 Air, mà còn cả khả năng chơi nhiều thể loại nhạc chứ không riêng gì nhạc vàng, hay các bản tình ca trữ tình vốn được nhiều anh em yêu thích.

Sau màn hỏi đáp với rất nhiều câu hỏi hay là phần minigame cùng bốc thăm trúng thưởng diễn ra khá sôi nổi.

Quảng cáo

Kỳ thực khi chương trình kết thúc mới chính là lúc những anh em tới sát giờ, chưa kịp có thời gian trải nghiệm ca hát trên ampli mới của Paramax được cất thử giọng hát của mình, hoặc thử nghiệm những tính năng nghe nhạc, chơi nhạc và bật beat của những bài hát mới trên mạng internet để hát theo thông qua khả năng kết nối Bluetooth của bộ đôi ampli này.

78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Videos 360VR-4K cho anh chị em ở đây nhé! 😃
@crazysexycool1981 Anh @Cuong Nb nhà tôi bảo là hàng mới 100% có bảo hàng 12 tháng và đang trong dịp khuyến mại Sale Off 50% :p
Bây giờ nếu thanh niên mua con gear 2017 này thì nên mua cũ lại từ ace nào đó,chứ mua mới 4 triệu thì lên hẳn Theta SC 😁 chất lượng hình ảnh hơn Gear 2017 nhiều! :D
@Nhạc Phụ Đại Nhân Cái giá 4tr kia khiến E đắn đo lắm, E cũng thích quay clip nhưng với tần suất ít, kiểu như viết bài cảm nhận gì đó hoặc thi thoảng đi offline kiểu Karamax & Nokia Fan Day thôi! Ko biết anh chàng rể hụt kia của bác có hàng 2nd muốn sang nhượng ko nhỉ :p
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Nếu thực sự dư dả tiền bạc và dùng nhiều thì thanh niên nên sắm! 🆒
Còn không thì dùng 4 điện thoại quay tối thiểu 1080P rồi dùng phần mềm ghép lại thành video 360 cũng được 😁

Có máy 2tr9 thanh niên mua cũng được! 🆒
@Nhạc Phụ Đại Nhân Tiền E ko nhiều nhưng giá đó vẫn có thể cố được, chỉ tiếc rằng chưa đủ hứng nên chắc E chưa xúc giờ đâu! Còn ghép này nọ thì thôi, bỏ đi :D
yellowcard
TÍCH CỰC
5 năm
Tưởng offline cái này tới đc hát hò thoải mái chứ nhỉ
yellowcard
TÍCH CỰC
5 năm
@Nhạc Phụ Đại Nhân e hôm đó ko đi đc, tiếc quá, chứ đi đc là tới hát vài bài remix cho nó sôi động rồi haha
@crazysexycool1981 Các thanh niên yên tâm Video đang được xử lý xoá bài hát bản quyền :D
Anh chị em chờ nhé! :D
@Nhạc Phụ Đại Nhân Ok bác :D
@crazysexycool1981 Đã upload sang một nền tảng hút máu hơn với bài hát có bản quyền :D
Openload không cho hiện thumbnail trên Tinh Tế :eek:
https://openload.co/f/Snz9aA1-B9E/TEST_KARAOKE_OFFLINE_PARAMAX_SAI_NGƯỜI_SAI_THỜI_ĐIỂM.mp4#

Mình cứ nghĩ nhưng Người sành âm nhạc thường là những Người trung trung tuổi. Hoá ra các bạn trẻ khá nhiều
tranhanht4
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Akay Nhím Cuộc sống mà! :p:p:p nay khác xưa rồi bác
HN nhìn vắng hơn ở HCM nhỉ 😁
@crazysexycool1981 Hôm tháng rồi ra offline Nokia có thấy anh đâu 😔
@Kính Cận 0_0 Bữa đó ko biết chú ra với mục đích gì, đến khi biết vụ Nokia Fan Day thì event đã diễn ra mất tiêu rồi 😁
@crazysexycool1981 Dạ ra giữ xe cho các bạn tham gia offline thôi anh ạ :D
@Kính Cận 0_0 Sau ra HN vì vụ offline nào đó thì hú A 1 tiếng nhé, ai biết đợt vừa rồi chú ra vì lý do cá nhân hay công việc gì đó chứ? Biết chú ra để tổ chức offline cho AE HN thì chắc chắn A sẽ có mặt :D
JizinT
TÍCH CỰC
5 năm
Lịch là 13h30 mà tận 14h30 mới bắt đầu 😔
Đề nghị BTC lần sau mời ca sỹ hát nhạc trẻ nha, nghe nhạc sến chán bỏ m,ịe ra.
Mod vui tính, Trĩxie phục vụ ok. Một like cho tinhte !
tranhanht4
ĐẠI BÀNG
5 năm
@JizinT kaka, em cũng thích HipHop đây Bác, dưng mà quanh năm chỉ nghe hiphop bùm bùm chát chát thì khó thọ quá Bác, thỉnh thoải cũng phải nhẹ nhàng chứ lị. Với lại cả cộng đồng có phải ai cũng thích Hiphop đâu, khó chiều lắm chứ đùa, làm dâu trăm họ ;););)
JizinT
TÍCH CỰC
5 năm
@tranhanht4 Kkk, thấy khá nhiều member cứng tuổi nên bolero chắc là hợp lý hơn ...chém gió vậy thôi chứ quan trọng gì đâu 5-10 p nhạc nhẽo này bạn ơi 😁
JizinT
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Bạn này thì mình thấy rồi.kkk
tranhanht4
ĐẠI BÀNG
5 năm
@JizinT haha, đúng rồi, mới lại chắc BTC nghĩ anh em cả tuần làm việc căng thẳng rồi nên muốn Bồ lê rồ cho nó dễ chịu ấy mà. Mở Hiphop nhỡ may có người lại bất tỉnh nhân sự đó nữa thì...
offline có vẻ yên tỉnh nhỉ
Điểm danh ae có mặt hôm đó 😆)
@Phạm dũng nhân số 1. số 2 đâu :v
@AudioPsycho em số 69 😆)
britgaga
TÍCH CỰC
5 năm
Thật tuyệt vời cảm ơn PARAMAX và Tinhte.vn nhiều. 😁
JizinT
TÍCH CỰC
5 năm
@britgaga Bác này trúng con 999 air nè, hẹn hò cafe rửa dàn máy nào....
britgaga
TÍCH CỰC
5 năm
@JizinT Cuối tuần em mới chuyển về cho bố mẹ ở quê nên khi đó mới đập hộp review được. Đến chủ yếu mở mang hiểu biết nhưng may mắn nhận được con Ampifier ngon. 😆)))
@JizinT Ảnh của thanh niên ấy đây này! để cho mọi người biết mặt 😁
Thua yokara hết nhé!
@tranhanht4 Đầu tuần làm việc mà bạn cười sảng khoái như vậy thì công việc sẽ rất hiệu quả đấy. Rất vui vì đã mang lại tiếng cười cho bạn. Thôi không so nữa đâu, cái gì quá quá thì cũng ko tốt đâu, nhỡ bạn bị đuổi việc thì tớ áy náy lắm.
Súp Cua
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Emranhieulam1990 Mình thấy bạn tranhanht4 nói đúng mà. App karaoke và Thiết bị chuyên dụng thì vốn không thể so sánh vì ko cùng đẳng cấp rồi chứ đừng nói là so cái nào hơn.
-Không ca sĩ nào trình diễn trên app karaoke, ca sĩ chỉ trình diễn trên dàn âm thanh chuyên nghiệp thui.
-App thì chẳng cần bỏ tiền, thiết bị chuyên dụng thì phải đầu tư khối tiền --> miễn phí và bỏ tiền thì hiểu chất lượng rồi
@Súp Cua Thì đúng là như vậy mà...
hut2012
TÍCH CỰC
5 năm
@AudioPsycho Mod rất vui vẻ, đại diện Paramax cũng rất "chịu chơi" khi đem đến nhiều thông tin bổ ích, phần quà + thẻ giảm giá cho chương trình trải nghiệm Audio lần này.
Hy vọng có thêm nhiều offline như này nữa để anh em có dịp giao lưu, chia sẻ.
tranhanht4
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hut2012 qua có rinh được em ampli nào về không bác
hut2012
TÍCH CỰC
5 năm
@tranhanht4 Hehe, ko bác ơi 😁
À, được túi xách Paramax mang zề cũng zui zui dồi
Mod bữa đó nom cục mịch nhưng khá dễ thương, cơ mà mình thích em PG hơn 😁
PS: trượt cả Random lẫn Kahoot nhưng vẫn có quà an ủi mang về :p

tranhanht4
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 haha, em nhìn quả dép đã thấy hài rồi, thân thiện dễ gần hen.Mà bác nhờ a Khánh áo trắng người mập mập bên Paramax chụp luôn á :eek:
@crazysexycool1981 nay k thấy bác đem máy đi chụp như mấy lần trước nhể
@tranhanht4 Uhm, đúng anh đó rồi 😁
@Phạm dũng nhân Đợt nào có hứng viết bài phóng sự, mình sẽ mang theo :p
thudaigia
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không biết chơi nhạc lossless trên di động thì thế nào Mod
@thudaigia Chắc chắn là không bằng dàn Loa +DAC thật rồi 😁
RCHobby365
TÍCH CỰC
5 năm
Cho em hỏi đôi loa cây paramax kia hát karaoke có được ko nhỉ ?
tranhanht4
ĐẠI BÀNG
5 năm
@RCHobby365 Paramax này chuyên về karaoke mà bác, thử nghe xem cũng ưng ra phết đó bác. hợp túi tiền =)))
RCHobby365
TÍCH CỰC
5 năm
@tranhanht4 Ý em là hát karaoke có được trong tầm giá ko ý, vì em nhìn hình thức là cũng thích rồi đấy, ko hát kê trong phòng cũng đẹp 😁
ronaldocyber
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trước giờ KOK gia đình chỉ thấy mỗi Paramax là làm offline hoành tráng thế này....mạnh lẫn thương hiệu và sản phẩm
Súp Cua
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ronaldocyber Woa, còn đang phân vân muốn mua sản phẩm, thấy comment của anh thì thấy vững tin hơn 1 chút nữa rồi.
ronaldocyber
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có ai lẳng lặng kéo tới hình em PR rùi dừng ở đó 15s như mình hem

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019