[Hình ảnh] Offline trải nghiệm amply karaoke tích hợp bluetooth Paramax: đông anh em, nhiều độ tuổi

ND Minh Đức
26/8/2018 8:11Phản hồi: 62
[Hình ảnh] Offline trải nghiệm amply karaoke tích hợp bluetooth Paramax: đông anh em, nhiều độ tuổi
Sáng nay, CN 26/8/18, mình và bạn mod Nhật aka @AudioPsycho đã cùng đông đảo anh em thành viên Tinh Tế gặp nhau tại cà phê Én, Sài Gòn để chia sẻ với nhau về trải nghiệm nghe nhạc, sử dụng amply không dây. Tại buổi offline, hãng âm thanh Việt Nam đã mang tới bộ đôi amply karaoke không dây Bluetooth SA-999 Air và SA-888 Air để anh em cùng trải nghiệm và chia sẻ kinh nghiệm sử dụng. Mặc dù là sáng CN nhưng đã có rất đông anh em tới cùng nhau vui vẻ, đặc biệt là những cô chú đứng tuổi, cùng nhau trao đổi về kinh nghiệm dùng amply karaoke nói riêng và nghe nhạc nói chung. Bọn mình có chụp lại ít hình, nay cùng chia sẻ với các anh em khác không kịp tham dự.

Dù là sáng CN, trời hơi âm u nhưng đã có rất nhiều anh em đến sớm để tham dự.

Đầu tiên sẽ gặp 2 em gái này.

Sau đó sẽ thoải mái nghịch thử các hệ thống do Paramax mang tới.

Tất nhiên là sẽ hát thử (mình không đủ dũng cảm nên chỉ đứng nhìn anh em khác hát rồi vỗ tay thôi)

Tranh thủ uống cà phê, ăn bánh nhẹ cho tỉnh táo.

Đến 9h45, mọi người bắt đầu ổn định chỗ ngồi và đầu tiên là phần giới thiệu sơ lược về bộ đôi amply bluetooth của Paramax.

Tiếp theo, mình (ndminhduc) cùng anh em chia sẻ những trải nghiệm khi sử dụng các thiết bị âm thanh không dây.

Mình cùng nhiều anh em đã có những trao đổi hết sức cởi mở và thiết thực về quá trình sử dụng các hệ thống âm thanh không dây.

Quảng cáo

Mod Nhật chia sẻ cực kỳ chi tiết về các thông số kỹ thuật.

… và kinh nghiệm tinh chỉnh, sử dụng phần cứng amply karaoke cũng như các hệ thống âm thanh dựa trên kinh nghiệm nhiều năm DIY của bạn ấy.

Rất nhiều thắc mắc, câu hỏi được các anh em và cả nhiều cô chú lớn tuổi đặt ra và giải đáp một cách thỏa đáng.

Phía Paramax có tặng khá nhiều phần quà. Bọn mình bày chơi game trắc nghiệm qua Kahoot và đây là bạn giành chiến thắng, trúng nguyên bộ amply SA-999 Air.

Quảng cáo

Bạn may mắn random trúng amply SA-888.

Và cả bốc thăm trúng chiếc loa.

Mấy ai ngờ chị này đi cả gia đình và bốc trúng luôn số một thành viên đi cùng. Cả nhà tối nay có loa mới nghe rồi.​
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TonyWu
CAO CẤP
6 năm
Mẫu đã ghê, xin tí info, please
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@TonyWu Lấn sau chăm đi offline lên bác ơi
Xemdidong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@TonyWu Mẫu xinh, nam thì nhiệt tình Tai thỏ
Nói đến âm thanh không ai qua được harman kardon của Samsung âm thanh nghe nhẫn cực kỳ hay
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@cậu hai huy Chưa chắc đâu bác ơi
ngoccuongmdc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cậu hai huy Tùy mỗi người nghe thôi bạn ơi. Có người thích nhiều bass có người thích âm sáng....mà mỗi dòng loa lại đáp ứng được mỗi dạng nhạc. Mình cũng đang dùng 1 em HK ONYX 4. Nghe cháy máy 😁 vì mình thích nghe nhạc EDM
Duy1981
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái này hay nè
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@Duy1981 Hát lên đi bác ơi
vvt03hp
CAO CẤP
6 năm
Mẫu đẹp ghê
@AudioPsycho Màng loa bass căng phết
@youngstuden78 Tinh tướng, ông nhìn đã biết là loa bass =))
@vvt03hp ngoại thất đẹp, cặp loa căng đét :v
vvthe
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vvt03hp Vào phòng hát mà 2 tay 2 em này thì hết sẩy ông nhỈ? 😁:D
ptthanhloi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tăng cường đi mấy sự kiện này thì có thể nhận được quà nhiều nhiều
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@ptthanhloi Tăng cường đi lên ae ơi
ndta13
CAO CẤP
6 năm
Đã đi và xác nhận là amply ngon, nhưng nghĩ lại thì dạo này toàn nghe nhạc di động qua loa hoặc tai bluetooth nên amply cũng trùm mền, đành chấp nhận với bộ amply cũ + cái bluetooth receiver, khi nào có nhiều thời gian rỗi thì sắm một con, biết đâu tới lúc đó hãng ra con mới ngon hơn xịn hơn thì sao 😁
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@ndta13 Thì công nghệ mà bác, càng ngày càng hoàn thiện mà bác 😆)
Có cổng optical không nhỉ
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@La Thành Đô Có nha bác
lhxung2009
ĐẠI BÀNG
6 năm
@La Thành Đô @La Thành Đô không có optical nhé. Amply chuyên karaoke mà
Ở khu vực hồ chí mình bác nào bt chỗ bán amply bãi trả góp cho e xin địa chỉ đang muốn mua con denon 780d
trunglb
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vawe S8500 Chắc lên chợ tốt tìm thui,ra Nhật Tảo hàng vớ vẩn lắm
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@vawe S8500 Nhật Tảo đó bác ơi
athonl
TÍCH CỰC
6 năm
Cặp loa trắng có độ ko vậy. Bass to căng đét.
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@athonl Mình cũng rất thích bass cặp loa này
Đố các bạn mod này đang nhìn cái gì nè.
@thanhhoangc Đang nhìn xem ai may mắn trúng "loa" đấy bác 😁
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@thanhhoangc Nhìn cả 2 nha hihih
@thanhhoangc Ko nhìn phí của dời
Usa Truong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chời ơi múp lung linh quá :p:rolleyes::mad:

Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@Usa Truong Mẫu z mới gọi là chất chơi người dơi chứ mọi người 😃
Dương PX
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Usa Truong Quảng cáo amply kèm theo Loa 2.0 nữa - hình như phải cắm điện mới phát ra tiếng
Usa Truong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Dương PX Quỳ, comment chuẩn vcl 😁
kiddi5
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá cũng căng à nha. Thôi mình ít tiền, mua bluetooth receiver cắm vô ampli thuờng cũng được rồi. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@kiddi5 Giá đi đôi với trải nghiệm bác ơi
BOOTLOADER
TÍCH CỰC
6 năm
Buồn cho VN quá, giờ âm thanh karaoke đang ở thời đại nào rồi mà vẫn còn rầm rộ quảng cáo cái amly công nghệ từ những năm 2000 này vậy trời
BOOTLOADER
TÍCH CỰC
6 năm
@AudioPsycho Bạn nhầm rồi, Tối ưu đơn giản hóa là phương trâm chính của thời đại, Còn dạng nhiều nút này là dạng nhai lại mấy con amly Hàn xưa, Trình độ ng Việt không và sẽ rất lâu nữa mới đủ khả năng sx đc DSP, Cho nên xào đi xào lại cái thiết kế amly kara này thôi, Thị trg Karaoke số giờ doanh số nó gấp hàng ngàn lần cái cty Paramax này gộp lại rồi. Paramax sx loa thì chấp nhận đc so với giá thành, Chứ amly thì nên dẹp, vì bản thân Paramax cũng đã nhập DSP và Main Power về bán rồi.
trunglb
ĐẠI BÀNG
6 năm
@BOOTLOADER Dân chợ lớn nó bảo thủ lắm cứ nhai đi nhai lại công nghệ cũ,các diễn đàn chỉ loang quang các mạch Ampli Classic cổ ,với đào mộ lại mấy con đèn của Xô-Mỹ tháo từ máy phát thanh cổ xưa, khi bàn về nhạc số giải mã DSP + ampli Class D chạy nguồn Inverter gọn nhẹ,hiệu suất cao thì chê ỏng chê eo này nọ,cứ thích công nghệ Analog+cục nguồn biến áp nặng vài kg mà hiệu suất chuyển đổi điện chỉ 30%(quá hao điện)...khó mà thông não cho mấy bác tự cho mình là cao thủ ampli này lắm
Scorpio Tran
ĐẠI BÀNG
6 năm
@BOOTLOADER Tầm dưới 25tr có bộ karaoke nào ngon ko bác. Gia đình thôi
BOOTLOADER
TÍCH CỰC
6 năm
@Scorpio Tran Tầm đó là ok lắm rồi Bác, Bác vào Page này tham khảo nè : www.facebook.com/thietbikaraoke
Giờ thì đã hiểu tại sao chỗ nào cũng có gái đẹp như này ồi .
nghe ngon không mấy bác mua cái tết rống
Con này kết nối với smart tivi LG được không các bác 😁
Truongbv09
TÍCH CỰC
6 năm
Chất lượng amply thì chưa cảm nhận được, nhưng hình ảnh 2 hot girl thì thấy ok ! Không biết giá bao nhiêu ta?
Ha noi ko có offline mấy! Chán

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019