[Hình ảnh] Piaggio Vespa LX phiên bản Bi-color

El Ku
10/10/2013 5:55Phản hồi: 128
[Hình ảnh] Piaggio Vespa LX phiên bản Bi-color
Với mục đích hướng đến những khách hàng trẻ yêu thích thời trang, năng động trong cuộc sống, Piaggio đã kết hợp khéo léo những màu sắc để cho ra đời một phiên bản đặc biệt có tên Bi-color. Trên phiên bản mới, xe vẫn giữ được kiểu dáng thanh lịch và có phần hơi cổ điển vốn đã trở thành đặc trưng của dòng Vespa. Bên cạnh đó, xe còn có phong cách thời trang và thể thao hơn nhờ những dải màu, đường kẻ chạy trên thân xe rất bắt mắt.

Giá bán mà Piaggio Việt Nam đưa ra cho Vespa Bi-color 3V i.e 125cc là 67.500.000 đồng, cao hơn 600.000 đồng so với bản thường. Nhà sản xuất cho biết, phiên bản này chỉ được sản xuất với số lượng có hạn.

128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rất đẹp ,rất phong cách!
bykany
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không có màu đen đỏ nhỉ, tông đó cũng rất đẹp mà
Để dành tiền ... Qua Thái làm phẩu thuật xong zòi mua ...!
@thanhthanhpham_1984 ông cứ làm như mắt thẩm mỹ của ông nó tốt lắm ý =)) giỏi thì design ra 1 cái gì đó đáng để người khác nhìn vào xem nào
ggunf
TÍCH CỰC
11 năm
@thanhthanhpham_1984 Chú về đội của anh 😆
khanhntq
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có tiền thì để mua xe khác chứ đi Vespa chả khác nào mắc bệnh khổ dâm, xe thì nặng mà máy thì kêu to. Xóc như xe bò. Khi nào chở người già hoặc vợ đang mang bầu mới thấy như đang hành hạ người thân. Đi chậm tốc độ dưới 10 - 15km/h là máy gằn, tay ga cứng, vừa giật lại vừa khực khực khực. Em thật là em đang đi xe này nhưng muốn bán lắm rồi. Bác nào tính mua thì bảo em em sơn lại thành 2 mầu bán rẻ cho.
@khanhntq Bán lại 20 củ nhé
Max_zin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@khanhntq Cho giá đi bạn
@khanhntq E ở Hà Nội đang tìm mua cũ ng của dùng. Có bán bác để lại sdt trong inbox giùm e nhé
@khanhntq Bác mua xe đời nào, chắc đời cũ nên vậy đó.
natomedia
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn rất cá tính và đẹp. Con ong mới này giá này là ngon rồi.
Đẹp thế nhỉ. Quyết tâm dành dum tiền mua một em Wave rs mới được. 😁
Hôm qua vừa có bài giới thiệu trước và hôm nay đã có hình ảnh cho em nó rồi, màu đỏ thì vẫn vậy còn màu xanh thì trong bài hôm qua thấy có vẻ đậm và tươi hơn hơn tone màu của hình ảnh hôm nay, tuy vậy quan điểm cá nhân mình vẫn không đổi đó là thích màu xanh hơn.
Tiếp theo của dòng Bi này chắc là Les - Gay - Tranfer 😁 Cho đủ bộ .
Nhìn kiểu màu nam tính chả nam tính , nữ tính cũng chả nữ tính. Nữa vời sao ấy .
Khoái con xanh lơ trắng gê ta. Hihi
piago bao giờ cũng thiết kế màu sắc rất đẹp.
think pad
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chưa bao giờ thích vespa.......
Anh_yeu_Su
ĐẠI BÀNG
11 năm
@think pad Mình cũng vậy dù chưng từng ngồi hay chạy qua hãng này! Chả có chiếc nào manly. Con trai chạy nhìn yếu xìu, mất hết chất men tưởng Gay! 😁
vphuc161
TÍCH CỰC
11 năm
@Anh_yeu_Su minh thích vespa vì nó hao xăng
mình nghĩ nếu có dịch vụ đổi lốc máy của piagio bằng máy honda thì sẽ làm ăn lắm
vì dòng piagio : nhập thì uống xăng như bị ỉa chảy
xe trong nước thì máy móc như đấm vào mồm, đi được vài tháng k khác gì công nông, cải tiến
Chỉ thích mỗi kiểu dáng em nó thôi chứ máy móc nói sáng ngang với máy cày thì đúng tội cái máy cày. thôi đi gần gần đi Nou Lx cho nó tiện, đi xa hayc hở bx đi đâu đi con Accent
xe người ta thiết kế đi lại trong nội thành, chú trọng về thời trang thì các bác cứ lôi cái xăng với dầu vào làm gì cho mất công...Làm gì có mấy ai xài xe LX để mà đi đường trường đâu cơ chứ....đi wave đi cho đỡ tốn. chủ định đã là như vậy, thiết kế, thương hiệu cũng đã khẳng định trên toàn thế giới, cơ mà nhiều "thánh" vẫn thích dèm pha làm chi... dù các bác có khen hay chê thì cũng chẳng ảnh hưởng đến doanh thu của người ta được... vậy nói(viết) cho sướng mồm àh ???

p/s: na ná như samsung với apple, dù ko ít dèm pha trái chiều về 2 hãng này, gạch đá đủ cả nhưng có bên nào kém bên nào đâu mà phải mất công =))
@nhatcuong9.1
nói có vẻ hơi phũ nhưng đúng là như thế bạn ah... mà mình bảo rồi, thương hiệu Piagio nói chung hay LX nói riêng nó đã có vị thế cao của nó rồi.. mời bạn, giỏi (như thánh) thì làm thế nào để hạ thấp thương hiệu người ta hộ mình với.. cho mình mở mang tầm mắt =))
@HDD18HAMLONG Xin lỗi bạn nhé. Chỉ có mấy thằng ảo như bạn mua xe mới quan tâm mỗi cái thương hiệu. Vâng. Thương hiệu xe tốt thế cứ ôm thương hiệu mà đi. Nhìn tỉ lệ xe xem đc bao nhiêu con piagio di trên đường. :v
@HDD18HAMLONG Xin lỗi bạn nhé. Chỉ có mấy thằng ảo như bạn mua xe mới quan tâm mỗi cái thương hiệu. Vâng. Thương hiệu xe tốt thế cứ ôm thương hiệu mà đi. Nhìn tỉ lệ xe xem đc bao nhiêu con piagio di trên đường. :v
TPTT.Hai
ĐẠI BÀNG
11 năm
trang xanh dep wa :eek:
Nhìn đẹp
Chiếc màu xanh đẹp quá. Nhìn nhã nhặn thật.
tibeo1805
ĐẠI BÀNG
11 năm
phối màu xấu quá thua xa Yamaha >.<

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019