Hình ảnh Playbook 4G và Playbook 10-inch
vuhai6
8 năm trướcBình luận: 300Lượt xem: 125.568
300 Bình luận
không biết giá bao nhiêu, hơn 200$ chắc khó cạnh tranh với đoàn quân android
@collision ặc. có 4g , camera trước sau bác đòi dưới 200 đô :|
@hiepthong playbook wifi 2hand bây giờ các thương gia còn bán hơn 200 đô , ông kia nói hay thật :confused:
Con 7inch nhìn gọn đẹp quá 😃
Playbook 7 inch dùng bộ tản nhiệt mới nhé, chắc không bị lồi logo đâu, PB 10 inch dùng pin 7200,
@quang3g Ôi bộ tản nhiệt mới :p
nên mua em này hay mua em n7 đây 😔(
@clanpeobeo Thử cả 2 rồi quyết định.

Sent from my A953 using Tinhte.vn
@tellor vấn đề là thích cả 2 bác ạ! nếu tầm tiền same same nhau thì còn khó chọn nữa!
@clanpeobeo N7 so với PB 1 chưa chắc đã ăn được chứ bác đừng nói PB 2
@kaiko
wow! thật thế hả bác! em chưa đc dùng em pb bao giờ nên chưa biết! thấy mọi ng khen nhiều lắm! chê vì vụ ko có mail miếc j đó nhưng chả quan tâm! chỉ cần mượt là ok r! sắm em này vs xperia s nữa là đẹp nhẩy 😁
@clanpeobeo Mình thấy nó chỉ kém NX7 một chút ở màn hình. Nhưng nói chung là vẫn còn quá đẹp, xem phim 1080 mượt luôn. Chip thì là lõi đôi, ko phải lõi tứ như NX7. Nhưng nếu dùng ở hiệu suất bình thường liệu bác có nhận ra sự khác biệt này ko. Mà với $200 thì PB mua dc bản 16G trong khi NX7 chỉ là bản 8G thôi. NX7 hơn ở chỗ ứng dụng Android. Nhưng thử hỏi với 8G, sau khi cài ROM thì sẽ cài được thêm bao nhiêu ứng dụng và chép được bao nhiêu nhạc và phim nữa =))
PlayBook của BB lại dùng hệ màn hình 4:3 cơ à!
eoh, theo mình thì lên là 16:9 có lẽ sẽ hay hơn vì ngày nay có nhiều chương trình, Video HD
@huytoanpham 10" nó 16:9 thì kỳ kỳ bác ạ. múc đê, cho có bạn có bè. mình dùng playbook rất tuyệt nhưng ít người dùng cũng bùn
Có bác nào biết chi tiết về cấu hình của con 4G 7inch ko?
tuyệt cú mèo, khả năng làm con mới đc
nhìn đẹp quá, chưa biết kho ứng dụng như thế nào ?
Ôi cái tỷ lệ màn hình, chắc 4:4 quá 😔(
tếu nhỉ, màn hình con 7inch thì theo chuẩn nhìn như 16:9, còn màn hình con 10inch thì theo chuẩn 4:3 =.~ khá lạ, k bít mấy app sau này tương thích ra sao nhỉ hehe. Để xem xem có hồi sinh dc ko, khá thích cách vuốt chạm của playbook
Tin quá hót, cố lên RIM ơi
Bao giờ mới thấy Made in Việt Nam nhỉ?
@duong183 cứ đợi chờ đến đời cháu chúng ta nhé 😁
hiện tại vẫn là china chai lọ
Không thấy hình ảnh chạy nhỉ mà chỉ có hình ảnh chết thế kia. Kể mà có đoạn chạy ứng dụng và kết nối 3G thì thuyết phục hơn nữa! Đợt trước thấy HG đã có rồi thì phải!
Máy nhìn vuông vuông. Không đẹp lắm.
Chỉ là hình ảnh thôi àh? Sao không thông tin về chíp, battery, màn hình... ?
máy 7in cầm vừa tay nhất 😁
@tienanbich 8" thấy phù hợp hơn là 7" :D 7" thấy nhỏ quá. Bữa mình dùng thử SS Galaxy Tab 8.9" gì đó thấy màn hình "bự" rất vừa ý :D
@fRenzy Còn Mình thấy 9,7" là vừa, muốn nhỏ hơn nữa thì mua smartphone cho nhẹ
@fRenzy Em cầm 7in thì có thể đánh bàn phím ảo bằng 2 ngón cái. Chứ 8in tay em bé ko làm đc :D
@tienanbich Có lý :D
anh quang 3G lấy ở đâu ra đấy? RIM còn chưa ra mắt mà? ảo thế?
uh
uh lạ nhỉ sao mà tinhte lại tài thế nhỉ lấy đâu ra zậy ta
em đây bác 😁
anh hoanggiang có cả BB10 DEV ALPHA bác ạ , qua chơi đc nhìn tận mắt , sờ tận tay , sướng thôi rồi ;)
@madeinvn2011 Bao giờ mới nâng cấp lên 2012 :D

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019