Hình ảnh Playbook 4G và Playbook 10-inch
vuhai6
8 năm trướcBình luận: 300Lượt xem: 125.598
300 Bình luận
khung viền dầy gợi cảm giác hơi thô
@cdmababy bạn chưa dùng playbook wifi của RIM bao giờ nhỉ , viền đó cảm ứng vuốt đc nhé ;)
sao tuồn về hay quá vây, giá cả thế nào, em là em kết tablet của bb nhưng ngại cái khoản 3g của nó
máy đẹp

cầu trời RIM ế ẩm để có thể xúc đc em 10 inch rẻ như em 7 inch ^^
Canh màn hình trước vẫn có gờ, ốp lưng làm bằng nhựa nhìn chán đời thế. RIM lẽ ra nên thay đổi theo chiều hướng sang trọng hơn thì sẽ tốt hơn đấy
@tuyendcc phong cách của RIM trước giờ vẫn là nhựa và cao su mà bác, nhưng nó vẫn toát lên vẻ cứng cáp, sang trọng, chứ RIM hình như ko chơi với kim loại ;)
@tuyendcc đt của RIM từ OS5 trở lên đa phần là nhựa và cao su đấy bác , thế bác có thấy con nào nhìn ko sang trọng ko ^^
các bác tinhte cập nhật nhanh thật ấy. thèm em 10" quá 😔
em thích 7" thôi ^^
tinhte.vn và Vn lại đc nhắc đến rồi, chưa có trang tin nào đưa thông tin và hình ảnh về PB 10inch thì VN đã có 😃
7ic là vừa , mang đi mang lại cũng tiện lợi hơn 10in , mong là giá em 7in chỉ hơn em wifi 1 tí xíu thôi ;)
viền hơi dày , thiết kế đẹp, board chắc bản thử nghiệm nên hơi tùm lum. pin 7250mAh thì thời lượng pin chắc cũng same same với mấy android tab hiện nay.
Quá đẹo luôn

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
phê lòi, chờ đợi bb10 cơ 😆
nhìn ngon đấy 😁
tin vui cho các Fans BB nhỉ...^^
pin trâu quá 7250x2
hình như em nó chưa chạy được. Ko thấy giao diện 😔
Thế này thì làm luôn 4g 10 cho nó phẻ
quá ngon luôn, tôi yêu Blackberry 😁
Tin này là hay nhất trong ngày hôm nay đấy
xấu xí thô kệch quá................

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019