Hình ảnh Samsung khai trương Brandshop thứ 2 tại TP.HCM

dihuta
18/6/2012 7:5Phản hồi: 76
Hình ảnh Samsung khai trương Brandshop thứ 2 tại TP.HCM
Sáng hôm qua tại TP.HCM, Samsung đã khai trương cửa hàng Brandshop tiếp theo của hãng tại Tp.HCM. Cửa hàng toạn lạc ở tầng 1 toà nhà Vincom, góc đường Đồng khởi và Lê Thánh Tôn. Đây là cửa hàng thứ 2 của hãng trong Thành phố này và ra mắt trong dịp chiếc Galaxy S3 đang được bán rộng rãi. Theo mình được biết thì từ 23h ngày hôm trước đã có người đến sắp hàng để được trở thành 1 trong 50 người đầu tiện mua S3 với phiếu quà tặng. Những người này cũng là các khách mời đặt biệt của buổi khai trước hôm qua. Khi mình có mặt ở Vincom thì 50 xuất này đã được lắp đầy.

Cảm giác đầu tiên đến với cửa hàng này là nhiều ánh sáng trong một không gian nho nhỏ. Dù không được to lắm nhưng nơi đây có nhiều khu vực trưng bày khá đầy đủ các điện thoại mới của hãng. Mỗi khu vực đều có nhân viên nam nữ được huấn luyện sẵn sàng tư vấn và giải đáp cho khách hàng. Bạn cũng có thể đến đây tìm mua các phụ kiện chính hãng.

Mời bạn xem qua một số hình ảnh của Samsung Brandshop Vincom​

76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đi cũng vui nhỉ? Được cái không khí vui tươi và hoà nhã!
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
12 năm
định bán em 1202 rước em SIII này về , mà nghĩ lại thấy còn thiếu tới 15 triệu nên thôi , không đi xếp hàng lun ... 😃
ohmygod
ĐẠI BÀNG
12 năm
@TKD_KHTN Em cũng dự định giống bác la tiễn cái 1208 để lên cái SIII ;))
Samsung nhường như cố tình hay sao ấy,mở tiệm kế bên cạnh iStore mới chịu
kaka3g
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Hoang_S Toàn nilon với chuối trong đấy, apple nói quan tâm j ba thể loại vớ vỉn lày 😆
smallvjlle
ĐẠI BÀNG
12 năm
@StevenPhan205 buôn có bạn bán có phường mà, người đi vào istore để xem cũng chẳng ngại đi vào ss shop xem có gì hay ko và bít đâu lại bị những lời pr của 1 em bán hàng chân dài của ss thuyết phục mua s3 thay vì ip4, lol.
@StevenPhan205 ở Sài Gòn istore dày đặt, muốn xây xa nó cũng khó
@Hoang_S 😆 ha ha
Cứ váy thật ngắn rồi ngồi ghế cao thì đảm bảo có thêm lượng khách gấp đôi 😁
trum1984
ĐẠI BÀNG
12 năm
Công nhận thằng samsung bành trướng ghê
😃
minhcuong
TÍCH CỰC
12 năm
nhân viên mặc áo màu xanh dương, rất giống màu xanh của nhân viên Apple trong Apple Store, tuy nhiên không biết ai bắt chước ai, vì đặc trưng của Samsung là màu xanh mà.
bb_72
TÍCH CỰC
12 năm
@minhcuong thằng nào ra đời sau thì là bắt chước thôi 😁
@bb_72 Vậy là táo rùi.... haiz...

Gửi từ Samsung Galaxy S3 GT-I9300 của tôi.
SS bây giờ ghê thiệt. Xếp hàng chờ mua hàng trước chỉ có Apple thôi. Nhưng bây giờ thì đã khác. Hàng Samsung chất lượng nhưng mau rớt giá và "lỗi thời" quá.
xwinglaq
ĐẠI BÀNG
12 năm
@pond1597 bởi vì nó ra điện thoại liên tùng tục thế thì ko lỗi thời sao được huh bác, cái này thì người tiêu dùng được lợi thôi, lúc nào cũng được trải nghiệm công nghệ mới, khác với phong cách của apple là chỉ 1 năm/ 1sp, mỗi cái có một cái hay riêng mà bạn.......
Thich nhi! Khong o gan de di co vu chu!

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
SS chả bao giờ có được đám fan cuồng như táo đâu
bb_72
TÍCH CỰC
12 năm
@hunglypt cuồng làm gì hả bạn phát cuồng là sớm chui vào trại tâm thần sớm thôi, tha hồ được người nhà mang táo vào gặm mái thoải nhỉ.
@hunglypt cuồng quá hóa điên mất công SAMSUNG trở thành "tội nhân thiên cổ"
giờ thấy ifan là hiểu rồi, hỡi đụng trúng bài nào có iphone, ipad, mb... là APPLE no.1... mà không cần suy nghĩ...
Chúc mừng SS, mặc dù ko phải là fan.
😁 :D :D I like it! ;)
bb_72
TÍCH CỰC
12 năm
@lionchivu bạn thích cái mình cũng thích đóa
hcoi !
TÍCH CỰC
12 năm
@lionchivu Chuẩn......!
Váy ngắn ngồi ghế cao, ghế khách thì thấp thì phải sang Nokia Store của FPT tại Hà Nội ^^
umumti
CAO CẤP
12 năm
Vào đây vừa ngắm máy, vừa ngắm gái, thật là thoải mái và sảng khoái!
Thêm Shop đẩy SIII nhanh đây mà.

Sent from my HTC_X515E using Tinhte.vn
jacubi
TÍCH CỰC
12 năm
hahah, hqua có đi, nhìn qua bên gian hàng istore vắng vẻ, lác đác mấy mống,hii.
i love SIII
chucademo
TÍCH CỰC
12 năm
@jacubi vắng vậy thôi bác, ở vn smartphone ip thì là nhiều người sử dụng lắm đó bác.
Bây giờ SS bắt đầu tập trung vào PR giống như Apple. Nhân viên ở đây nhìn ngon hơn mấy em hôm bữa offline nhỉ
Hôm qua mình đi shopping và vô tình được gặp và xài thử Galaxy S3 tại đây.
Rất vui vì có khá nhiều máy, cả màu trắng lẫn màu xanh để cho anh em tha hồ xài thử.
Thanks SS.
bữa nào lên xài thử phát cho mãn nguyện, rùi đi về, thế là cũng dc sở hữu s3 trong nháy mắt rùi 😁
mình thấy nhiều mem trên 5s mua về bán lại, cả máy lẫn cái voucher 5t

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019