TIKI Freeship June

TIKI Freeship June

[Hình ảnh] Sony tổ chức ngày hội "Chạm Vaio: Trải nghiệm tiên phong" về Windows 8 trên MTXT Vaio
cuLong
9 nămBình luận: 106

Hôm nay ngày 24/11, Sony Việt Nam đã tổ chức ngày hội Chạm Vaio tại nhà thi đấu Phan Đình Phùng (TP. HCM) để giúp người dùng cuối có những trải nghiệm thực tế trên các máy tính Vaio của họ và Hệ điều hành Microsfot Windows 8. Cũng trong buổi này, Sony đã đem đến rất nhiều máy tính mới của mình được cài đặt sẵn Win8 như Vaio Duo 11, Vaio T series, Vaio E series, Vaio S series và với sự góp mặt của MC Thanh Bạch, diễn viên Chi Bảo, khách tham quan đã có một buổi vui vẻ với Sony nói chung và máy tính Vaio nói riêng.

Được biết, từ sáng sớm đã có rất nhiều bạn trẻ có mặt ở đây để chờ tham gia ngày hội, và Sony cho biết sẽ có 100 phần quà là 100 chiếc tai nghe dành tặng cho những bạn đến sớm nhất. Mình cũng thấy rất nhiều các bạn sinh viên chia thành nhiều đội nhỏ với màu áo riêng gồm: xanh lá, đỏ, cam, xanh dương... tham gia cổ vũ cho sự kiện, mình có hỏi thì nghe nói là các bạn này đăng kí tham gia một cuộc thi trò chơi gì đó diễn ra suốt sự kiện.

Ngoài ra trong suốt ngày hội, đã có những trò chơi được MC tổ chức xen kẽ, ví dụ như hỏi đáp có quà. Kết hợp song song đó là những màn biểu diễn văn nghệ và nhảy múa để giới thiệu các dòng máy tính xách tay Vaio mới chạy Windows 8.

like cho Sony . nhưng giá chát quá hic
Thích sony nhất nhưng vẫn phải dung cái máy tính cùi vì nó vẫn chạy tốt!!.
bboyleeu
TÍCH CỰC
9 năm
đợi đến Hà Nội lâu quá
đã xài thử mấy mẫu mới của Vaio thấy rất tốt, chỉ là ko có nhu cầu nên ko mua 😃
antonvierus
ĐẠI BÀNG
9 năm
E ở HN 😔.
hj.đônng zui quá😃
Chờ ở hà nội thôi.8/12😃
cũng like sony, sony đẹp thật nhưng bao giờ cũng chát so với các máy cùng cấu hình ở hãng khác!!! Trước đây từng mong có 1 em lap sony nhưng rồi không mua, nhưng nghĩ lại thấy lựa chọn của mình không hề sai khi không mua vaio
@vungocnammc Pác xài con asus n56vz lâu chưa? Có thể đưa vài nhận xét về nó & laptop asus nói chung ko?
maoh
ĐẠI BÀNG
9 năm
thú vị
thích sony nhưng ko có măn ny 😁
meomap18
ĐẠI BÀNG
9 năm
vote 1 phiếu cho sony,sản phẩm ưa dung của mình ;)
Nếu kịp hôm nay sẽ dẫn Gấu đi :d
Vui nhẩy
Đố ai từ chối sony vaio nếu cái giá nó dễ chịu chút
Leo_1412
TÍCH CỰC
9 năm
em có đăng kí đi mà sáng nay có việc nên không đi được tiếc quá 😔
hoành tráng thế
Giá chát quá chạm vào là bị bật rồi...
Cái quái gì cũng ở Sài Gòn hết vậy nhỉ? Chẳng lẽ câc tỉnh khác k đc người tiêu dùng quan tâm hay sao? Cái gì cũng phải căng bằng chứ ? Với cái điệu HN-SG bước đều thì vài năm nữa người dân tỉnh khác cũng chả biết công nghệ là gì? Đúng là VN! Bức xúc nên ai ném đá cũng đc!
Fox Tail
ĐẠI BÀNG
9 năm
@duythelaxong ở tỉnh mấy ai đi xem !
@duythelaxong bác cứ nghĩ đi SG và HN có bao nhiêu trường DH , công ty . vả lại các tỉnh khác khi mua đồ công nghệ còn chạy lên HN SG dù chẳng rẻ hơn là bao , có khi bị chém nữa .
@duythelaxong bác này nc như mới trên núi xuống ấy nhờ 😁
sony tuyệt vời.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019