Hình ảnh tràn đầy năng lượng tại sự kiện UpRace Day 2023

31/10/2023 9:25Phản hồi: 33
Hình ảnh tràn đầy năng lượng tại sự kiện UpRace Day 2023
UpRace Day 2023 tại TP.HCM diễn ra vui vẻ, thành công. Các mod Tinh tế cũng đồng hành tại sự kiện này.

Hôm 29/10 vừa rồi, sự kiện UpRace Day tại TP.HCM được tổ chức như một dấu mốc kết thúc 19 ngày diễn ra sự kiện chạy bộ trực tuyến UpRace 2023. Tại đây, người tham gia sẽ chạy bộ ở hai cự ly 10km và 21km.

Tinh tế có mình, mod NamAir và mod Lê Phú Khương tham dự ở cự ly 10km. Mình cũng gặp khá nhiều người quen trên đường chạy.

Mình và NamAir có mặt trước giờ xuất phát 10km tại vạch đích. Cô gái đang cười với anh em mình nằm trong ban tổ chức UpRace 2023, từng có một số bài viết trên Tinh tế.

Mọi người xuất phát từ VNG Campus ở Khu chế xuất Tân Thuận (Quận 7, TP.HCM), chạy đủ 5km sẽ quay đầu. Anh em để ý thấy có nhiều người đi bộ, do đó anh em nào đang ngại ngùng sợ mình chạy chậm quá không dám tham gia các sự kiện thế này thì cứ thoải mái đăng ký đi cho vui nha.
Những người đeo bib đỏ, bắt đầu bằng số 10xxx sẽ chạy cự ly 10km.
Một anh cosplay khủng long trên đường. Mình gặp anh này nhiều lần tại các giải chạy bộ.
Thời tiết hôm đó khá đẹp, mọi người chạy về lúc trời hửng nắng.
Bình thường mình chạy chậm lắm, nhưng camera man yêu cầu chạy nhanh lên để chụp cho đẹp, làm chạy muốn ná thở luôn.
Gặp mod Lê Phú Khương trên đường chạy. Mod mang số bib đẹp quá.
Ban tổ chức khá chu đáo khi có thêm khu vực để mọi người dãn cơ sau khi chạy, theo hướng dẫn của huấn luyện viên.

Quảng cáo

Có cả khu vực ngâm chân nước đá. Mình nhảy vào ngâm để minh hoạ chụp hình thôi, chứ chạy tầm 21km mới cần ngâm. Sau khi chạy cự ly dài, được ngâm chân vào nước lạnh sẽ giúp cơ phục hồi nhanh hơn.
Chú khủng long chạy về đích.
Huy chương năm nay làm khá đẹp. Logo UpRace chính giữa có thể xoay được.
Lần lượt những người tham gia khác cũng về đích.
Mod Nam luôn gắn liền hình ảnh với những cô gái xinh tươi, và cậu em camera man chạy theo sau.
Mod Nam đang nghịch đồ của anh ấy.

Quảng cáo

Sau cuộc đua, mọi người có thể tìm thấy đồ ăn thức uống và đồ lưu niệm ở các gian hàng chung quanh. Mình đang cầm trên tay ly nước gì đó của một em gái đưa cho, mod Nam có vẻ không vui vì không có nước uống.
Các camera man đẹp trai và nhiệt thành của Tinh tế. Sẽ có video clip bùng cháy của sự kiện này nhé anh em.
Đây là tay máy xăm trổ, chụp toàn bộ ảnh đẹp trong bài này.
Mình tranh thủ hỏi chuyện ca sĩ Issac. Bạn này chạy khá nhanh, về trước mình luôn (thành tích của mình: 1 giờ 6 phút).
Bạn khủng long nêu lý do thích cosplay: Bạn này không thích chạy đường trường, do đó thường mặc thêm trang phục khác lạ để tạo cảm hứng chạy bộ. Vì sao chọn khủng long? Vì 2-3 năm trước, anh xem thấy có một cuộc đua khủng long gì đó tại Mỹ nên có cảm hứng mặc đồ khủng long luôn.
Hoa hậu H'Hen Niê đứng trao giải cho những người về đích. Cô ủng hộ cho quỹ Vừ A Dính.

UpRace Day cũng chính thức khép lại UpRace 2023. Đã có 6.984.784 km của người tham gia đóng góp trong khoảng thời gian 19 ngày.

Team chạy Tinh tế đóng góp 38.659 km cho sự kiện, tức có hơn 38 triệu đồng từ những km này sẽ được ban tổ chức góp vào các quỹ xã hội. Bọn mình xin cám ơn tất cả thành viên Tinh tế đã tham gia sự kiện này. Mong được anh em ủng hộ trong các sự kiện tiếp theo.

Bọn mình sẽ sớm công bố những người chiến thắng và các thành viên may mắn của nhóm chạy Tinh tế qua những game bọn mình đã tổ chức gần đây nhé.

Link hình ảnh sự kiện do ban tổ chức chụp, anh em nào chạy hôm đó có thể xem hình của mình ở đây nhé: Hình ảnh UpRace Day 2023 TP.HCM.

Cảm ơn MoMoKhắc Tên đã đồng hành cùng team chạy bộ của Tinhte.

Tặng đồng hồ Coros Pace 3 cho thành viên Tinh tế tham gia UpRace

Coros Pace 3, một trong những chiếc đồng hồ tập luyện đáng tiền nhất hiện nay, sẽ dùng làm phần thưởng cho anh em Tinh tế tham gia UpRace 2023. Hai người có thành tích tốt nhất của nhóm chạy Tinh tế trong sự kiện UpRace 2023 sẽ được trao mỗi…
tinhte.vn
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BA SU BO
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Một giải chạy vui, nhiều ý nghĩa. Nhưng xuất phát trễ quá nên lúc về đích hơi bị nắng (mình chạy 21Km, chạy hết 1:49 mà vẫn bị nắng). Nên mong năm sau BTC sắp xếp cho xuất phát lúc 4:00 hay 4:30 là đẹp!
@BA SU BO Thành tích đỉnh quá, mình cũng chạy heritage mà 🐭 cắn lè cả lưỡi mới hoàn thành 21km 2:28
@BA SU BO HM sub 1h50 là tham gia mấy giải là có podium rồi á bồ (tùy nhóm tuổi), ngon!
BA SU BO
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@phanthanh2k4 cũng chưa ngon đâu bác ơi, để qua năm mình tham gia nhóm tuổi 40-49 thì có ưu thế hơn 😃
BA SU BO
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@hoangtumat2rangcua chạy riết rồi quen thôi bạn ơi, cố lên 😃
maicasio
TÍCH CỰC
6 tháng
Giá nhiêu sốp?
mình chạy vì mod Vân nhé 💪
Mình lúc nào cũng thuộc nhóm áp chót bảng Tinh Tế
n3v3Rm1nD
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Campus VNG quá đẹp
deathland
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Nắng lè lưỡi, trạm tiếp nước quá ít, mình chạy 21km 2:25:52 đoạn km17 về tới đích là không có trạm nước nào. Mà trời thì nắng má ơi luôn, làm vừa chạy vừa cuốc bộ.
Tổ chức quá trễ, trong khu CN nên bí gió, thấy gần bờ sông chứ bị chắn hết ko có miếng gió nào.
Về đích thì mới có 20.7km làm phải chạy vòng quay lại sau khi cán đích cho đủ 21.1km
Nói chung tổ chức hơi kém!
@deathland Ở mọi giải chạy, VDV nên luôn luôn chủ động trang bị cho nhu cầu cá nhân. Nước của BTC chỉ nên xem là cho có thôi. Kinh nghiệm của mình là vậy.
Chạy mệt không có nước tiếp tế, gặp ng yếu bị đột quỵ xong nằm đó làm hại người thân mình phải lo cả đời. Rồi ban tổ chức có ai giúp cho không ? Đổi cái huy chương vô tác dụng cho sức khoẻ cả đời có đáng không ? Đồng ý là tinh thần cứu giúp ng khó khăn là tốt nhưng chắc gì số tiền đó từ trên có đến ng dân khó khăn không ? Muốn giúp người thì đưa trực tiếp tay tận tay chứ đừng tin thằng nào, hội nào hay tổ chức nào
@anhlucky2 Chào bạn, bạn có tham dự chạy không? Ở mọi cuộc chạy, trạm tiếp nước là để tiếp thêm nước cho VDV, chứ không thể cung cấp 100% nhu cầu cho vdv, tùy sức mà tự chuẩn bị thêm tốt nhất cho bản thân nha bạn ơi. BTC cũng có thông báo về tình hình sức khỏe, thấy không khỏe thì không tham gia mà bạn.
@maicasio mình đoán là ngồi nhà gõ phím chứ không tham gia đâu bạn
longakka
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@anhlucky2 anh vô duyên bỏ mẹ, rảnh quá kiếm việc gì tử tế mà làm đi
DoMiTi
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@anhlucky2 Bạn làm mình nhớ lại những ngày iphone mới xuất hiện (không biết các bài đó còn lưu không, thời ấy tinh tế là forum), có những người, à không, có rất nhiều người chưa từng thấy cái iphone nhưng vẫn lao vào chê bai không thương tiếc. Bạn cứ xỏ giày và ra đường thay vì ngồi múa mõm.
Năm sau phải chạy nhiều hơn nữa
iTect
TÍCH CỰC
6 tháng
Tôi rất quan ngại vì có một thanh niên cosplay khi chạy giải. Tôi mặc thoải mái nhất có thể mà vẫn nóng và thở gấp mà thanh niên cosplay kia…
dtrung98
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@iTect Chắc không nóng lắm đâu, ông đấy cosplay nhưng không mặc gì bên trong luôn, nhìn lộ cả sịp kìa 😂
tôi thích đạp xe như các chú các bác, đua nhau với xe tải trên đường quốc lộ nó kick thích hơn, chạy bộ chậm thì có thằng vượt mình, chứ cả hội dàn hàng đạp dưỡng sinh đố thằng xe tải nào vượt luôn
@bạn nhật Xe tải mất thắng...
Cả hội được thắng... Cúp Lư Hương
Nhìn hình tự nhiên cảm thấy vui vui... nơi này từng là "nhà" của mình, những dòng code đầu tiên của uprace cũng do team mình viết, game design x2 cuối tuần cũng do mình nghĩ ra...

Không liên quan nhưng mấy cái hoạt động này khuyến khích các bạn trẻ rèn luyện sức khỏe, tham gia hoạt động xã hội nhiều hơn nè... chứ thấy mấy bé giờ thể lực quá yếu luôn á
ồ có issac
Mod Vân hay PR Garmin mà mấy sự kiện này không thấy đâu taaaa. Cả chủ tịt nữa trốn mất tăm ha ha
Hoạt động vui vẻ, giàu năng lượng cuối tuần quá. Mình cũng tham gia uprace ở group Tinhte. Năm sau thu xếp đi chạy offline cùng mọi người cho vui
Cám ơn UpRace, Cám ơn VNG, Cám ơn Tinhte, Cám ơn team Camera, hẹn gặp lại UpRace 2024 nha!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019