[Hình ảnh] Trên tay Blackberry Q10 chính hãng

sonlazio
17/6/2013 13:23Phản hồi: 409
409 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dangquocvan
ĐẠI BÀNG
11 năm
BB thì chi 8700 là số 1 thoai
huynhkhoabt
ĐẠI BÀNG
11 năm
thế thì bác mua con này đi nhé!
giá quá là chát
z3r0_center
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác này chắc trên trển mới xuống 😆
xEza
TÍCH CỰC
11 năm
Thích lắm, nhưng giá này thì anh chưa về với em được BB 😁
Cá nhân không fan con nào cả, đã từng dùng bb 7290, 8700, 9780, nokia táo rồi. Về con Q10 này thì công nhận là nó đắt thật, nhưng nhìn mấy cái bọn anh hùng bàn phím ném đá thối quá, đã không quan tâm, không thích thì nó bán bao nhiêu kệ mẹ nó, nhảy vào kêu ca đắt, này nọ, kiểu như nó ăn tiền mấy ông không bằng. Còn việc vì sao nó từng là hãng nổi tiếng, vì sao giá trị thương hiệu nó cao, các ông nên tìm hiểu kỹ, rồi nghĩ xem mình có bằng 1 phần nó không mà nhảy vào phán nó ngu.
Như mình, không có tiền để mua, cũng không thuộc dạng kết em nó lắm, nhưng vẫn quan tâm đến giá vì khi đủ tiền em nó cũng là 1 trong những lựa chọn của mình. Cmt chỉ mong mấy đứa rảnh rỗi thừa hơi, không quan tâm thì đừng cmt nhảm thể hiện sự 0 não của mình, chừa chỗ cho những ai quan tâm thôi, thân!
chắc BB k tập trug ở thị trường Vn lắm. Cứ như Nokia. Ra Lum quảng bá rầm rộ. Vào siêu thị nào cũng thấy bày Lumia. BB mà như No là sv nghèo như e có cơ hội vào siêu thị xài chùa cho biết cảm giác lê tê phê rồi :eek:
|sT|
ĐẠI BÀNG
11 năm
e cũng là fan bb nhưng e xài qua nhiều loại rồi, từ iOS, Android, WP, hay cũ hơn như palm os, webos, symbian 😆,... bb vẫn là số 1. cuồng cũng có lý do của cuồng. bác nào xài rồi hãy nói
với mình điện thoại BB cho công việc it app đỡ mất tập trung khi đang làm việc,Ipad là để giải trí lúc rãnh rỗi thế thôi,cứ song kiếm Táo+Dâu kết hợp ,chả ai ghét bỏ mấy hãng khác,biet kết hợp ưu điểm triệt tiêu nhược điểm đó mới là khôn khi xài đồ
Các mem có phán rằng e nó giá trên trời, lúc con iphone 5 lên kệ giá 24tr sao ko thấy ai kêu nó trên trời mặc dù đc sản xuất ở trung quốc. Q10 16,5tr đc sản xuất ở Mexico thì phán giá trên trời. Ếch ngồi đáy giếng nói chuyện thế giới, éo ngửi đc. Ai dùng gì là sở thích của người ta, ko thể hơn người chỉ vì bạn dùng cái đt màn hình to hơn, thằng nào thích game; phim thì đi dùng SS or táo đừng có mở miệng ra chê sản phẩm của ng #. Đi sau thế giới hàng thế kỷ mà không biết nhục lại còn chê bai.
@binhnguyenduc Bác nói cũng có phần đúng nhưng IP nó cũng biết thức thời giờ dt mới ra có giá cao như thế đâu, mà nó lại là smartphone phổ biến và oai nữa nhé, mình fan ruột của BB đây hầu như model nào cũng có , hơn chục năm toàn xài BB, nhưng thời bây giờ mà BB đẩy giá thế này rất khó cạnh tranh, dt đã kén người dùng giá lại cao, còn vấn đề bảo mật tốt hầu như các hãng khác đều tốt ngang nữa BB rồi, 3G vừa rẻ vừa nhanh ko thua gì goi cước BB cua Vina với mobi. Thật sự BB bây giờ không có gì vượt trội so với IP
Thang QN
ĐẠI BÀNG
11 năm
@baoking97 Bác là fan của BB E thấy bác nhìn đúng vào sự thật,và khách quan ko như mấy chú "cuồng" kia.
anintrepid
ĐẠI BÀNG
11 năm
vote cho 9900 muôn lăm.
Sau khi đọc hết tất cả các cm mình rút ra 1 điều là bb muốn thành công ở việt nam thì việc đầu tiên cần làm ngay và luôn là chuyển địa điểm sản xuất về trung quốc ! Khi đó mấy đứa cuồng ị phone với ăn roi mới hết ganh tị
Hãy tìm hiểu thật kỹ BlackBerry đi rồi hãy phán nhé mấy ông thánh
ola
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tôi là dân công trường đứng nắng liên tục. Vì vậy chỉ có màn hình BB là nhìn thấy rõ ngoài nắng. Cũng từng xài qua nhiều đời BB rồi (đang dùng BB9900) nhưng phải kèm theo một nokia trăng đen nữa (lý do BB9900 mau hết pin quá). khen chê tùy thôi. Riêng tôi thì vẫn thích BB vì cầm nó có cảm giác khác hẳn (cảm nhận cá nhân thôi). BBQ10 thì tôi sẽ chờ một thời gian nữa giảm giá mạnh sẽ mua.
@ola Xài 99 đến lúc hết pin tháo ra lấy sim lắp vào nokia sao 😁
ola
ĐẠI BÀNG
11 năm
@rosegarden Xài 2 số .Thấy trên diễn đàn đấu đá nhau dữ qua (vậy mới vui - giao tiếp xã hội tạo niêm vui mà). Mỗi người đều có quan điểm riêng, không thể trách được. Quan điểm tôi thì thích là xài thôi (đôi khi chỉ từ kiểu dáng thiết kế)
a2coder
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có hàng tỉ usd tung của thì bản thân ông cũng chưa kiếm được số lẻ của nó thì đừng bảo người khác ngu , nói ra chỉ thể hiện bạn loại ngu còn hay lắm lời mà thôi .

Còn BB10 chúng tôi những người dùng BB chả ai ép bạn phải mua cả, với chúng tôi nó cung cấp đủ nhu cầu cho công việc của chúng tôi và thể hiện được niềm đam mê như vậy là đủ. Giá nó có thể đắt so với thu nhập tại Việt Nam, nhưng với nước ngoài nó là bình thường.

Đối với các dòng máy iphone , ss , wp hay các sử dụng androind đối tượng hướng đến là tất cả mọi người dùng, còn BB chỉ hướng đến một số lượng người dùng nhất định (trong đó không có một người não bé như ông), bời vậy doanh số nó không cao khi so sánh với các dòng khác. Nhưng chí ít lợi nhuận nó mang lại cũng đã giúp BB tạm vượt qua được thời ký khó khăn.

đẹp nhưng cái giá thì không đẹp cho lắm!
Góc chụp đẹp quá!
anhhai680
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hic, sao mà mắc quá, còn đắt hơn cả IPhone và S4 nữa o_O
Khả năng lớn là mod đã bị luộc tai nghe roài 😁
Vì tai nghe dòng Q10 mặc định phải là thế :D
lnchuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy này mà chơi game thì chán chết đi dc, màn nhỏ quá, giá cao ngất ngưỡng, ko biết chụp hình, nghe nhạc, xem phim sao?
😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019