[Hình ảnh] Trên tay Blackberry Q10 chính hãng

sonlazio
17/6/2013 13:23Phản hồi: 409
409 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nublast
TÍCH CỰC
11 năm
Con này màn hình ám xanh và độ sáng khá kém, khả năng nhìn ngoài trời cũng kém. Bác nào hứng thú thì nghiên cứu kỹ vụ này nhé.
Xa_Que
TÍCH CỰC
11 năm
Ngất với cái giá.. Mình ko phải dioanh nhân.
eeninay
TÍCH CỰC
11 năm
Chờ một thời gian là có giá hợp lý thôi, cái gì mới mà chẳng đắt 😁
nublast
TÍCH CỰC
11 năm
Không hiểu sao Q10 được BlackBerry xác định cao cấp hơn Z10 mà lại sử dụng màn hình tệ đến vậy @@
nghe giới thiệu là hàng mượn mà trong clip thấy xé khí thế thật :eek:
thèm wa dê
autumn
TÍCH CỰC
11 năm
sonlazio:bác chủ ơi, vậy là bác bị luộc tai nghe zin q10 khi mua q10 xách tay rồi, 😃 đòi lại chỗ bán đi bác 😃

q10 chính hãng giá niêm yết là 16.500.000 nhưng hiện tại 1 vài cửa hàng chỉ bán lẻ với giá ~15tr 😃
Loạn hết roài tự nhiên cãi nhau chí chóe, ai không thích con q10 vui lòng ra khỏi đây đừng ở đó mà chê bai lại gây cãi nhau nữa 😔(
Ngon & đẹp. 😃
một cô gái đẹp luôn làm cho các chàng trai say đắm và các cô gái khác ghen tị và xấu hổ thậm chí là chê bai!
@phamtuanquynh Chuẩn!!!! Bác cao thâm quá, 1 câu trúng tim đen hết roài
Thang QN
ĐẠI BÀNG
11 năm
chú càng nói càng có vấn đề. thay cho chú IC mà vẫn chưa đc, thôi A thay cho chú cả "vỉ" nha. Nếu mà ko đc nữa thì buộc A phải trả chú về nơi sản xuất rùi.
blackberry 10 vẫn khởi động chậm nhỉ? Mình ko thích bb ở điểm này
Ở VN đã có tổ chức hoặc cơ quan chính phủ nào trang bị BB or IP cho nhân viên chưa; đã có doanh nghiệp nào quản lý công việc trên di động chưa. Giá như vậy các bác mua thì mua ko mua cũng chẳng ai ép, ai có nhu cầu thì mua. Xác định dùng BB ko phải là để cho oai. Thị trường VN dùng hàng xách và hàng second hand là chính, mới ra chê đắt đợi e nó hạ nhiệt lại khối ng lao vào mua. Blackberry ko sản xuất điện thoại để phổ biến mobile cho user mà hướng tới những đối tượng khách hàng nhất định.
tdinhamj
TÍCH CỰC
11 năm
ko thể nói BB là cô gái đẹp được mà phải là 1 handsome man... vì ko thể đẹp như Ip girl được...
Hix thật sự mình cũng không am hiểu cho lắm để tối đi làm về mình chụp ảnh gửi cho bạn xem thử nhé.
@baoking97 Bác dùng bb lần đầu hay sao mà hay thế, mình con gái mà đi mua máy còn phải check tem bảo hành và một số chức năng nữa là 😁
ah nhân dịp cho mình hỏi con Z10 chính hãng bên Hnam là Lt mấy vậy tính mau con đó mà đứa bạn bảo mua con nào dành cho thị trường mỹ or châu âu thì ok
http://www.hnammobile.com/dien-thoai/blackberry-z10-16gb--cty-.3627.html
HNam khuyến mãi tốt hơn so voi Bạch long , mai nguyễn
thegioikts
ĐẠI BÀNG
11 năm
P/S: Đã xin Mod đưa thông tin KM này lên 😃

Chào Anh Em TinhTe

Hiện www.thegioikts.com đang có chương trình giảm giá đặt biệt cho 2 model mới nhất của Blackberry, mời anh em xem qua ha. Áp dụng từ nay đến 30.06.2013 trên toàn quốc.

dùng lâu rồi mấy đời BB nhưng chưa có cái nào như cái này thôi, những cái 8100 từ thời vài năm trược vẫn xài tốt, trên đt vẫn có tem BH của BL mà
@baoking97 Phải có tem bh của brightstar chứ tem BL làm gì, của họ họ dán bao nhiêu chẳng được. Mà bạn đã check lại imei chưa đấy?
@rosegarden

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019