Hình ảnh trên tay thực tế 4 cái bánh xe Mac Pro giá gần 17 triệu đồng!
/6 người
Mikeknowsme
3 tháng trướcBình luận: 365Lượt xem: 90.940
ôi quá kinh khủng
Ôi kệ Apple thôi, dù sao tập khách hàng cũng ko phải mình. Nếu họ ghét thì họ sẽ ko mua thôi.
Đép quá không biết mua về có gắn được ghế gamming của mình ko ta.
Sinh ra cho một đối tượng khách hàng nhất định , mình ko có nhu cầu thì xem cho vui , đắt hay rẻ thì apple cũng có lý do của hãng thôi .
Nói Apple hút máu quả không sai
Giống như mua xe Tàu với xe Đức ghê 😆
Apple luôn rãi chưởng với các sản phẩm của mình 😆))
Quả này hút máu còn hơn zoombie 😅😅😅
Chát quá
Quả thực là nhiều lúc cũng ko hiểu nổi Apple. Hehe, hay là những người làm dự án phim cả trăm triệu đô thì họ không tính toàn gì vài trăm đô cái bánh xe cả? 😃
Nói nôm na dân dã cho dể hiểu , mua con trâu kg tiếc ! Nhưng mua cộng dây phải suy nghĩ...!!! Cũng như nhà bác nào chơi đồ HI END thì biết , sắm dàn máy trên tỷ bạc mua hai cộng jack cắm hai bên loa 1/m mỗi bên giá cả ngàn đô , hay ra chợ Nhật Tảo mua loại dây cắm cho dàn Karaoke giá hơn trăm ngàn thì chọn loại nào 🤣🤣😂😅
Khó hiểu thật.
Khét quá khét 😶
Dự là con này chim mồi, sau đấy Apple sẽ sx bánh xe phiên bản lite với giá chỉ bằng 1 nửa. Ifan lao vào xúc như được mùa. 4 bánh xe có chặn bán 350$ là ez money rồi. Cái này tàu sản xuất số lượng lớn chắc chi phí 30$ hết cứt.
bánh xe cho người giàu
Mua về gắn vào bánh xe ghế văn phòng nhỉ,ko biết có vừa chuẩn kết nối ko 😁
Một pha định hình phân khúc quá chát, thậm chít vô lý của Apple! 😃
Đúng đắt khủng khiếp nhưng dù gì thì đối tượng khách hàng nó hướng đến kg phải là số đông
Thật sự không thể tin nổi. thật ngớ ngẩn
Chính mấy cái vớ vẩn này giúp nó đứng ở vị trí cao hơn mấy thằng khác đấy. Có cái cho người ta nói, đấy cái bánh xe mà 17tr thì cái đt rẻ vl còn gì 😃
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019