Hình ảnh triển lãm Hi End 2010

cuhiep
25/9/2010 8:35Phản hồi: 81
Hình ảnh triển lãm Hi End 2010
Triển lãm âm thanh gia đình "Hi End Show 2010" diễn ra từ ngày 24 đến ngày 26 tháng 9 năm 2010 tại khách sạn Sheraton, HCM. Đây là cơ hội để người yêu âm thanh cao cấp Việt Nam đến và trải nghiệm những sản phẩm mới nhất, cao cấp nhất trong thế giới âm thanh kỳ diệu. So với năm ngoái năm nay sự xuất hiện của các giàn âm thanh cho phim chiếm tỉ lệ cao hơn so với âm thanh nhạc truyền thống. Tuy nhiên năm nay quy mô nhỏ hơn, ít doanh nghiệm tham gia hơn và cách bố trí gian hàng cũng khó để người thăm quan có thể trải nghiệm tốt. Nếu bạn có tham gia triển lãm Hi End 2009 hoặc đi các triển lãm lớn khác thì rất có thể bạn sẽ thấy ngạc nhiên. Mời anh em xem qua hình ảnh.

81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chơi mấy cái của nợ này mới gọi là ... tốn xiền 😃 ước gì mình được như các anh ấy.
Nhìn lại thấy mấy cha này chơi hàng này tốn hơn anh em chơi DSLR nhiều, mà chơi DSLR với lén đôi khi em thấy cũng không lỗ nhiều bằng đồ hi end này!
hàng của denon nhìn phê quá....thanks
Có mấy bác già già cũng ngồi định âm luôn kìa.cảm thấy quá phí cho việc nghe 1 bài nhạc tốn mấy trăm triệu...cứ bùm bùm chat chat là thấy hay...
chắc bác này chưa bao jo nghe 1 bản nhạc trên 1 dàn như trên bao jo, chỉ toàn nghe mp3 64 ^^
bác nói hay lắm .. coi chừng bị ném đấy ..
mấy bác già e thấy phân biệt hay lắm .. e thì nghe cũng phân biệt đc 1 tí thôi, trong hay đục này nọ thui ..
chứ ông già e cỡ mấy người nhứ trên hình thì rành lắm .. e cũng chả hiểu họ thích cái gì 😁 .. e thì chỉ thích cái đẹp thui :D

bác trên phát biểu vậy em pó tay .. chứng tỏ chả biết gì
thinh2108
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác này nói nghe ngứa tai quá :furious:

Nhìn mấy tấm hình xong hoa cả mắt:rolleyes: Ông anh họ có cái đầu CD hơn 9tr, loa nữa cũng 40,50tr là thấy nản rồi hihi, mua cái đĩa than 700k :timebomb: HixHix
CLong
TÍCH CỰC
14 năm
Bác này nói chán quá, khi nào bác có 1 dàn âm thanh hay và ngồi nghe 1 vài bài nhạc nhẹ lúc đó mới cảm nhận được, mấy bác già là những người rất sành về âm nhạc đó.
em thì chỉ biết là, nếu muốn nghe nhạc vàng nhạc nhẹ thì nghe loa Nhật, còn nếu muốn nghe nhạc bốc thì nghe mấy cái loa Anh hoặc loa Mỹ
Mấy em PG nhìn yêu thế 😁
Đã quá! Khi nào mới có đủ tiền chơi 1 bộ Hi-End nhỉ?
traduma
TÍCH CỰC
14 năm
Sao vắng tèo thế nhỉ....? Mà thế hệ trẻ đâu hết rồi?
Đại diện mới cho đi đấy bác à

heheheh thế hệ trẻ đang mải jb và unlock ip4 rồi...😁
vanvobboy
ĐẠI BÀNG
14 năm
70k/vé, già trả lớn bé dzô tất, mặc đồ đầy đủ là đc 😆
Mỗi người 1 kiểu đam mê .chơi vậy là bt .
Thật là một thứ chơi xa sỉ và tốn kém. Nếu có điền kiện chắc mình cũng chơi. 😁
"So với năm ngoái năm nay sự xuất hiện của các giàn âm thanh cho phim chiếm tỉ trọng cao hơn so với âm thanh 2 nhạc truyền thống"

không hiểu câu nầy, không biết bác Hiệp viết câu nầy có ý ngĩa gì? "Nhiều" hơn hay "Nặng" hơn, nếu " Nhiều" hơn thì phải dùng " Tỉ lệ" mới đúng chứ
Bạn chụp hình rất đẹp, trong khi chụp hình chắc bạn rất thận trọng trong từng thao tác , mới cho ra những tấm hình đẹp, phải không bác Hiệp. Hihi
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Bạn này rất thâm nho, ha ha ha
trex
TÍCH CỰC
14 năm
hồi trc nhìn bose thèm rỏ rãi từ khi bước vào chơi âm thanh nhìn mấy dạng kiểu vậy thấy ớn. nhưng rất tốn xiền , o biết bao giờ cho đủ mà tiền lương cứ đôi nón ra đi ...có điều kiện chắc o vấn đề thú chơi tao nhã đã đặt chân vào khó bước lùi đc
dgrayman
ĐẠI BÀNG
14 năm
D2000 đã là một cố gắng ko bao giờ đạt tới, giờ đã có D5000 :furious:
Hình như nó ra D7000 rồi mà bạn?

http://www.tinhte.vn/threads/93270-Denon-AH-D7000-Dang-cap-Hi-End

chị này xinh quá :X
haitac16688
ĐẠI BÀNG
14 năm
em có thể biết được mấy cái này giá tầm bao nhiêu ko ạ?
spirit2090
ĐẠI BÀNG
14 năm
không thấy gian hàng của CK audio nhỉ, bác hiệp chụp hình thiên vị quá 😁
phuongmit
ĐẠI BÀNG
14 năm
đẹp quá đi mất................
hieusd
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhạc thì toàn download mp3, chơi mấy cái này thì mình chưa đủ tầm .
ducpham88
TÍCH CỰC
14 năm
" Doanh Nghiệp không phải doanh nghiệm a hiệp ơi ". Mấy em PG nhìn hiền lành dễ thương ghê.
JDung
TÍCH CỰC
14 năm
Ko, dạo này tăng lên mp3 128 kbps rồi.

Chơi âm thanh nó vô cùng lắm bác à, bác nghe ko thấy sự khác biệt vì tai bác tai trâu thì bác nói đó là phí, còn đối với họ, họ luôn muốn thưởng thức 1 cái chuẩn mực âm thanh mới và họ sẵn sàng chi tiền cho việc đó (tất nhiên phải có tiền, có điều kiện mới dám nghĩ đến), ko có tiền thì cứ chơi mấy dàn loa vi tính là được rồi. 😃
Thật chẳng tinh tế chút nào, sao lại nói người khác vậy bác nhỉ? Cả topic này rất nhiều mem vào đọc đấy!:frown3qg::frown3qg:
hôm qua mới đi tham quan về xong ! có vé mời được tặng cuốn tạp chí Điện tử và CD nhạc country ! nói chung tổ chức ở Sheraton khá nhỏ, thích nhứt bộ ghế khi xem phim nó rung chuyển động theo phim !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019