Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh triển lãm Hi End Việt Nam 2009

cuhiep
26/9/2009 2:9Phản hồi: 66
Hình ảnh triển lãm Hi End Việt Nam 2009
Triển lãm Hi End Việt Nam 2009 đang diễn ra tại khách sạn Continental là một dịp hiếm có để người hâm mộ thiết bị Hi End đến để chiêm ngưỡng những dàn máy, đôi loa mơ ước của mình. Hầu hết các cửa hàng, công ty kinh doanh loa máy lớn tại Việt Nam đều tham gia vào triển lãm này. Đến đây bạn sẽ được chứng kiến những cặp loa mà có lẽ chẳng ở đâu khác ở Việt Nam mà bạn có thể thấy được, cảm nhận được như thế.

Tuy đây không phải là năm đầu tiên một triển lãm Hi End được diễn ra nhưng nó vẫn thiếu gì đó để có thể gọi là một cuộc triển lãm thực sự. Các hãng mang đến toàn những loa kinh khủng nhất, dây kinh khủng nhất... và người dùng có lẽ rất ít người thấy được những chiếc loa đó là giành cho mình. Hy vọng năm sau sẽ cóc các gian hàng để người thăm quan có thể thử nghe, các loại loa máy bình dân hơn.

Triển lãm này còn thiếu tai nghe và các phụ kiện giành cho tai nghe. Cũng không có các gian hàng để giới thiệu các album nhạc, các bài hát.

Buổi triển lãm vẫn còn diễn ra tại KS Continental, mọi người đều được mời gọi tham gia với giá 70,000/vé/người.

Hình ảnh

Quảng cáo

Quảng cáo

66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quá khủng khiếp :p ....Mấy cái loa này chắc ko rẻ chút nào :|
năm trước mình đi rồi thấy chán quá,nên năm nay k đi nữa
Ấn tượng nhất là nghe nhạc bằng cái Tanoy to đùng bên trên. Nghe không muốn về luôn. JBL Everest Project 66000 thì hùng mạnh kinh khủng luôn.
garfield
ĐẠI BÀNG
15 năm
đó là Tannoy Westminter
nghe mà chỉ mún ôm đj ngủ:mad:
tsx
TÍCH CỰC
14 năm
Chào bác Hiệp! mình là 1 thành viên có thể nói là...super lâu mà cũng siêu mới😁
Biết bác từ thời Y 5 võ văn tần đây. Hok bít là bác cũng mê hiend đâu, trước giờ cứ tưởng bác toàn ăn táo ko chứ:p bữa nay bất ngờ bít bác có cùng sở thích nên đăng nhập 1 nick làm cái review.
Nếu đã phê tannoy thì JBL dòng cũ thì dc chứ mí con Project mới ko hay đâu dù rất mắc vượt khả năng đa số dân chơi hiend. Chỉ dc cái sức trâu thôi chứ nhạc tính thì còn kém lắm. Đó chính là do chính sách "hợp nhất" nhiều hãng con thành 1 khiến bản sắc của nó ko còn nữa và việc gia công tại China cũng góp phần làm hiend mất đi đỉnh cao.
Gphone123
TÍCH CỰC
15 năm
không có từ ngữ gì để diễn tả cho hết, đã quá đã 😁:D:D
Toàn những đồ khủng, vừa hay vừa đẹp vừa to nữa chứ, khủng thật các bác ah! Mở lớn chắc bể kính Khách sạn hết thôi!
ngphuong107
ĐẠI BÀNG
15 năm
mê quá
nhìn mà thèm chít luôn
chơi kiểu này như là mơ
blackcatzen
ĐẠI BÀNG
15 năm
Lại tốn xiền mua thuốc ngủ nửa ồi
hic
dàn loa quá khủng:eek:
Hàng khủng trong thế giới âm thanh Hi-end ko, mấy bộ loa và amplier cỡ từ vài chục nghìn $ đến cả trăm nghìn cũng có...hic..hic Đây là thế giới ko thuộc về giới bình dân công nghệ như ta
chạnh lòng khi nhìn bộ loa mình đang dùng.................
me too.......................:no6xn:
PerTvn
ĐẠI BÀNG
15 năm

Microlab M300 sài 6 7 năm nay r` 😔
trex
TÍCH CỰC
15 năm
tôi thích cặp d66000 JBL đã nghe thử cặp này vài lần trong trẻo vô cùng ,mà rất ấm,giá 60ngan us,so với thương hiệu khác o quá ngất ngưởng như WILSON,GOLDMUN.kharma...nhưng đa số ng ta thích cặp JBL này hình thức , đẳng cấp trình diễn thể hiện nó là một trong những bộ loa hi end ngoại hạng hay nhất bây giờ có thể so ngang với những cặp loa có giá trị gấp vài lần, cặp này đứng của trên so với TANOY,nhưng có TANOY WEST MINSTER nghe nhạc jazz khó có đối thủ dễ dàng qua mặt đc nó, chỉ là tham khảo vì giá QUÁ CHÓNG MẶT
te_te
ĐẠI BÀNG
15 năm
Dòm thui các bác ơi. Chắc giá trên trời. Nhưng đúng là dòm cũng đủ phê, nghe chắc sướng rơn...
conmoi
TÍCH CỰC
15 năm
nhìn đã quá....................
dungtq58
ĐẠI BÀNG
15 năm
trời ơi, chắc xỉu quá vì nhìn thôi cũng thấy ghiền rồi
HTP@87
TÍCH CỰC
15 năm

anh nào cho em tên sản phẩm này đi ạh, mã số luôn càng tốt. THANKS
Có tiền nên chơi những bộ như thế này,đã chịu chơi thì cho xứng đáng đồng tiền.(chưa có tiền nên em không dám mơ).
Đẹp long lanh lóng lánh, chưa có cơ hội nghe qua những cặp "loa" khủng như vậy. Lỗ tai của em là lỗ tai trâu chắc nghe cái đó mới đã, cơ hội sở hữu để nghe chắc chỉ là trong mơ. 5tr/tháng ==> 60.000 $ = ....? năm , hic.
chít mê với cặp li đèn kia thôi ~~ ~~ ~~...
hoanglz
ĐẠI BÀNG
15 năm
http://www.edifier-international.com/product.php?action=14
đang sài em MP1250 này.
hôm nào anh em sài loa còi mình làm 1 triển lãm nhể
ai có gì dùng nấy bác ơi , triển lãm cho em ké bộ loa 180k

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM